ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วรชาติ.ธร

ขอบคุณมากนะครับที่ พยายาม แปลให้พวกเราอ่านจนจบ  จะรอติดตามเรื่องต่อๆไปนะครับ  ^^

ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา ไม่เคยตอบตอนเก่าๆซักตอน เที่ยงคืนไอดีหายหมดนะครับ

Com_D123456

รอเลย

ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา ตอนเก่าๆก็ตอบไม่ครบจะมาอ่านตอนล่าสุดทำไม เที่ยงคืนไอดีหายหมดนะครับ

rockybm

jopjung

คุณเป็นเทพเจ้านักแปลตัวจริงครับ ยินดีด้วยครับ ไม่ได้ตอบกระทู้อะไรนะครับ เนื่องจากไม่มีคำถาม แต่ก็ขอบคุณในความพยายามแปลมาให้อ่านกันครับ

kapomman

เคียวโกะ อยากมีเวลาเดทหวานแหววแบบส่วนตัวมั่ง   สงสัยอีกหน่อยคุณแม่เลี้ยงกับคุณน้องสาวขอแบบนี้ด้วยแน่
ยังอุตสาห์ตามมาเจอได้   ทั้งสองนี่สามารถจริงๆ

Whๅ่tE

คุณแม่นี่ร้ายจริง วางแผนจริงจังเกิ้น ความเป็นแม่ ลูก ไปหมดละ
แต่ก็อิจฉาวุ้ย จงตายไปซะไอลูกชาย

ไม่เลือกที่กันเลยวุ้ย ศาลเจ้าก็ไม่เว้น กะแล้วอีก 2 คนต้องตามมา จงแห้งตายไปซะเถิด

ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

gigga

มีชื่อแผนปล้นเวลาด้วยย... แต่ก็แค่ปลุกลูกตี4 แล้วหนีกะนไม่ใช่รึ ตั้งชื่อซะเป็นหนังสายลับเลยคุณแม่ 555

ตอนนี้ฟาดคนเดียวเลยนะคุณแม่555 แต่ก็เป็นตแนที่สนุกดี ได้เห็นคุณแม่เล่าถึงความหลังของแม่กับพ่อ สิ่งที่เค้าได้ทำด้วยกัน จนได้ชุนจิมาสานต่อ และได้เปิดใจคุยกันแบบเต็มที่ จบแบบ แฮปปี้เอนดิ้งจ้าาา(ถึงสุดท้ายจะมีคนมาแจมเพิ่มก็เถอะ น้ำหมดแน่เอ็งชุนจิ จัดมาทั้งวันแลเว555)

แมงโก้ส้นตีน

หลังจากเผยความในใจกันแล้ว แม่ก็บุกหนักเลยนะ  ::Horror::

ตามมาเจอจริงๆ ด้วยสินะ สองแม่ลูกนั่นก็ไม่เคยปล่อยให้แห้งอยู่แล้วนี่  ::HoHo::

tadds

เดี๋ยวก็คงต้องโดนแม่กับน้องเลี้ยงออกมาตามแน่นอน
edit: ตามมาเจอตอนจบต่อแบบนี้อยากให้มีตอนต่อเลยนะเนี้ย

The Naive

มาแล้วตอนพิเศษ ตอนแรกก็นึกว่าจะหนีไปอยู่กัน 2 คน ที่แท้ก็หนีเที่ยว 5555

ตัวแม่เองก็สุดยอดจริงๆ มีวางแผน outdoor มีไม่ใส่กางเกงในด้วย แตที่สุดยอดที่สุดคือ 2 แม่ลูกคู่นั้นตามมาถูกด้วย สงสัยจะติดใจพระเอกของเราจริงๆ 55555

kazu36

เมื่อเธอเผยความในใจ ในบ่อน้ำร้อน เหมือนฝันเลย ฟินเชียว

midnight747

เปิดมาแม่แท้ๆนี้เหมือนโรคจิตเลย

edit ที่แท้แค่พาหนีเที่ยวมาซั่มกันส่วนตัว แต่สนุกดีครับชอบมากแปลเก่งเนื้อเรื่องก็เยี่ยม

ปล.ผมเป็นแนวชอบดองซีรี่ย์รออ่านหลายๆตอน กับชอบแบบในครอบครัว หรือฮาเร็มจบแฮปปี้ไม่ปวดตับ 5555
ขอบคุณอีกครั้งครับ

eka1325

แม่พาลูกชายมาจัดนอกสถานที่นี้เอง แบบนี้ลูกสาวฟ้าเลี้ยงแม่ น้องสาวกับแม่เลี้ยงจะมาร่วมแจมไหมนะ สวยทุกคนจริงๆ อิจฉาพระเอกของเรามากๆเลย

gojira

ขอบคุณที่แปลถึงตอนที่7ครับ จะรอค่อยการแปลเรื่องต่อไปนะครับ  ::Glad::
ปล. แผนหนีเที่ยวหรือแผนหาสถานที่เอากันฮะเนีย 555 แถมคุณแม่บุญธรรมกับพี่สาวยังจะตามมาถูกอีกนะเนียพระเอกแห้งตายแน่ๆ

gokuon

คุณแม่ร้ายกาจจริงๆ พาลูกหนี

นี่มันทริปSEXนี่หว่า เยทุกที่ทุกเวลา ฉากสุดท้าย สองแม่ลูกมาเจอจนได้ น้ำแห้งแน่ไอ้หนุ่ม