ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Haha Futari คุณแม่ทางเลือก 7/7 หนีตามกัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 16, 2019, 01:40:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมบูรณ์ บ

ขอบคุณสำหรับตอน 7/7 ครับ แหมในที่สุดแผนการคุณแม่ก็เป็นจริง แถมเป็น outdoor 

B6105280

ตอนสุดท้ายแล้ว ขอบคุณมากครับติดตามมาตลอด สุดท้ายก้ได้อยู่กับแม่

[S]ha[D]ow◕‿◕

ยอมใจความพยายามขุ่นแม่เลย หาข้อมูลสถานที่ วางแผน แต่ยังไงก็ไม่พ้นโดนตามเจอหรอก

แบบนี้ต้องจัดAnal Sexแบบ4P(3หญิง1ชาย)ไปเลย

artist2you

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนหลังสองสาวต้องตามมาเจอแน่นอนเลย

เออดีเนอะ  แวะตรงไหนก็เอากันตรงนั้น

reawz7192

::Oops::มีแผนร้ายอะไรกันนะแม่คนนี้
* หน้าจะมี ตอนที่ 8 นะครับแหม่ ยังไม่ได้ 4 คนเลยยย

akine

::HoHo:: คุณแม่แบบตั้งใจมากทำหน้าเจ้าเล่ห์ด้วยอะ น่าร้ากเรียกส่าหนีตามกันเลย5555โอยน่ารักอะ
Edit : จริงๆแล้วน่าจะทิ้งให้ตามมาได้อะแหละเนอะ 555 พอพ่อไม่อยู่แล้วแบบเออหายดาร์กดูน่ารักมุ้งมิ้งอะคือมันดูอบอุ่นอะ55555น้องจากแสบๆก็แบบกลับมาใส่ใจพี่ชายมากขึ้นโอยมันฟินไม่อยากให้จบเลย งือออ

xsoulkung123

คุณแม่หลงใหลลูกชาย จนจัดเสียวได้ทุกที่ทุกเวลาจริงๆ
แถมไอ้หนุ่มก็ตามใจเธอแบบสุดๆ ครอบครัวนี้น่ารัก รักกันได้แบบเสียวมากมาย
และคุณแม่ยังมีการวางแผนที่จะมีความสุขกับลูกชายไว้อย่างดีอีกด้วย
แบบนี้คงได้จัดกันตามแผนที่เธอวางไว้แน่ๆเลย ดูท่าทางเธอคงอยากจะเก็บลูกไว้คนเดียวไม่แบ่งกับใคร
::Hmmm::
Edit แม่แท้ๆว่าจะยึดลูกชายไว้คนเเดียว แต่คู่แม่ลูก2คนนั้นกลับมาเจอจนได้ แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่โดนรุมจนหมดแรงอีกแน่วันนี้
ทริปเที่ยวแห่งความเสียวจริงๆ ไม่ต้องได้มาเที่ยวแล้วละแบบนี้ ได้เสียวแทนเที่ยวไปเลย

Gondar

คุณลูกก็ซื่อ คุณแม่ก็แสบ อีกสองคนตามมาก็คงสาบานร่วมกันกันแน่ๆ

เรื่องสนุกๆก็จบไปอีกเรื่อง ไม่อยากให้มาถึงวันนี้เลล เศร้า

Happyyyy ทริปเย  ::JubuJubu::

mummebufa

เหมือนตอนไปเที่ยวแล้วมีบัตรสแตมป์ว่าเคยไปที่นี่แล้ว แต่บัตรของพระเอกนี่เด็ดกว่าเยอะเลย ตัวปั้มไม่ต้องซื้อด้วย แค่ปั้มอย่างเดียวพอ
โหยังจะตามมาเจออีกแถมยังขอชดเชย แห้งแน่นอนวันๆไม่ต้องทำอะไรเลยแบบนี้ ขอบยคุณมากนะครับที่แปลให้อ่านมาจนจบเลย ชอบเรื่องนี้มาก

kosit khemsuthipong

yopern

แอบพาชุนจิหนีหลอกว่ามาเที่ยวแล้วแอบกินคนเดียว ใจร้ายไปหน่อยไหมเคียวโก๊ะ เดี๋ยวท้องแตกหรอกกินเยอะ

edit กว่าจะตามมาเขาก็สบายตัวกันไปหลายน้ำแล้ว

poloxz

ผมว่าแค่ one day trip

โอ้ยอยากให้มีภาค after มากๆ
รอลุ้นเลย

Boran Mark

นี้เป็นแผนเซ็กส์ทัวร์ยังไงยังงั้นเลยนิ แต่คิดว่าเดี่ยวคงกลับมาที่บ้านละนะ
edit : 555 สองแม่ลูกตามเจอจนได้สิน่า สนุกดีครับ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แปลผลงานดีๆ ออกมาครับ

Alexis11

นี้มันเตรียมตัวเพื่อเซ็กทริแชัดๆเลยคุณแม่ ห้าๆ

สุดท้ายก้ตามมากันทั้งครอบครัว กลายเป็นฮาเร็มแห่งความสุขได้เลยนะเนี้ย