ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

tarapus

มีเหตุให้ หมอพลอยมีอารมย์หึง ลุงไม่ตายง่ายๆ หรอก ถ้าหมอพลอยยังไม่รับรักลุง

jabrant

ครูเบสท์ก็น่าจะไม่รอดเช่นกัน ว่าแต่ลุงจะมีวิธีการพูดยังไงให้ หมอพลอยยอมรับได้  ::Dizzy:: ::Dizzy::

dikky

หมอพลอยจะหึงอะไรลุงพล ตอนนี้ลุงกำลังจะตายอยู่แล้วครับ  ของแบบนี้แบ่งๆกันครับ

พรพรม

zaaar65

llrr123 llrrtt

soppap

verbatim

ลุงจะไหวไหมนี่ 
คงไม่ตายก่อนนะ 
แล้ว สาวๆเราจะจัดการกับ สายสืบยังไงน่ะ

tdt14023

อย่าเพิ่งตายนะลุงพลยังจัดการไม่ครบสิบสองคนเลย555 ระหว่างหมอพลอยกับครูเบสท์ต้องมาทะเลาะกันเพราะลุงพลหรอครับมันไม่น่าจะเป็นไปได้ง่ายๆนะผมว่าและไหนจะฝังของน้องอีฟและน้องหมวยกับโดนัท,น้องนาถและน้องเฟิรนอีกแล้วลุงพลจะรับมือไหวไหมเนี้ย

aquaracer

avata

ลุงแกจะอยู่จนครบเทอมไหม อาการ หนักขึ้นทุกวัน อีกตั้งครึ่งทาง ุ สาวงามที่เหลือ ลุ้นและเป้นกำลังใจ

banana_nakrab

ครูเบสท์ อีฟ หมวย ใครจะโดนปิดปากรายต่อไป ตามลุ้นกันครับ