ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamesbuff

ขอบคุณครับ
คุณแม่ คุณลูก ได้ร่วมกันรุมแน่

relocatesite

ทำแม่เสร็จ ทำลูกต่อ ทั้งคืนคงได้ไม่ต่ำกว่า 5 น้ำแน่นอน

Namchai Boonrat

มันจะมีงานบรรเทิง 3 คนหรือเปล่าน้อ คุณแม่อาจจะยอมก็ได้

ynwa Auiliverpool

yoyogoza

โห พ่อเลว ลุกเลวมากครับ สุดท้ายเดี้ยวมั่วกันหมด

Edit ไปกันใหญ่บ้านนี้. ระงับอารม กันไม่ได้เลย 555

เอน๊ะจ๊ะ

ของใหม่ทุ่มใส่แรงไม่ยั้ง ส่วนของเก่ารอต่อไป.... ::Shy::

unstaballs

พ่อเลี้ยงแน่ๆ ลูกมีการต้องทำกับแม่ก่อน ลุ้นๆครับว่าต่อไปจะเป้นอย่างไร

มีงอลแม่นิดนึง แต่จบแบบปวดตับมากตั้งใจมีลูกกับตัวเอง ::Oops::

mercuryzx

Edit จิตกว่าที่คิดซะอีก ไม่แน่ใจว่าตอบรอบสองคือแบบนี้รึป่าวนะครับ ผมเข้าโรงพยาบาลบ่อย เลยไม่ค่อยได้อ่าน ถ้าผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะครับ อย่าแบนผมนะ

mercuryzx

Edit คุณพ่อจัดกับแม่ไปตั้งหลายยก ยังมีแรงมาจัดกับมิยูกิอีก 7 ยกเลยหรอเนี่ย ตอบอีกครั้งเผื่อจะ edit ไม่ถูก

mrbomberman

สงสารพ่อจัง กลับบ้านมาอย่างต่ำต้องเก็บแรงไว้ 2 แรงมาใช้ที่บ้าน