ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Rinjin Soukan เด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 13, 2019, 01:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sohee1412.

เคยอ่านแต่ eng เจอ ไทย สักที

เป็นกำลังใจครับ ผมอาจจะคอมเม้นไม่เยอะ ไม่ได้คอมเม้นทุกกระทู้ คอมเม้นเฉพาะเรื่องที่โดนใจเท่านั้น 55555

จำไม่ได้ว่าตอนต่อไปเป็นยังไง แต่น่าจะไม่แนวปวดตับขนาดนั้นนะ 555555

tazasss01

กลายเป็นที่ระบายอารมณ์ของมาซากิคุงไปซ่ะแล้ว หรือว่าจะกลับกันน่ะ

โดนมาซากิคุง แบล็คเมล์อย่างนี้ก็แย่น่ะสิ จะทำยังไงต่อไปน่ะ

pfrankz

เก็บกดจากแม่เลยมาลงกะตัวเอกรึเปล่านะ

ยังดูฝืนๆแต้ผ่านไปอีกนิดติดใจแน่

nemo_mo

patrict

อ้าว โดนปล้ำดื้อๆ เลย
ไอ้หนุ่มก็ไม่พูดพล้ำทำเพลง มาถึง ใส่เอาๆ คุณนายจะหนีไปไหมนะตอน 2

kipkipju kisdsada

::Ajark::มาถึงไปพูดไม่จา ทำกะป้าแบบนี้ไม่ดีนะคนแก่จะตายเอาได้ อดอยากมาจากไหนนน
เห้ยยยย ไอ้เด็กนี้พูดไม่ฟังเลย เอาเต็มที่ยังกะโกรธรูตูด คุณนายผม หรือคุณนายจะชอบแบบนี้ ตามต่อเลยยย

GongGang

ไอเด็กนี่มันอะไรเนี่ย เค้าอุตส่าห์ใจดีคอยช่วยเหลือ

Edit : ไอเด็กนี่มันระยำจริงๆ หยิบมีดตัดแม่ง

PN RO

เด็กคนนี้นิสัยแปลกๆ หญิงสาวที่นึกว่าแม่อาจจะไม่ใช่ก็ได้นะ

edit ไอ้เด็กนี่เลวกว่าที่คิด

exia

ท่าทางเป็นเด็กดีแหะะะะ ::Glad::

อื้อหืออออ เด็กเลวววววว

qweasdzxc

เด็กเก็บกด น่าจะหาที่กดเป็นป้าข้างห้องแน่ๆ ครั้งแรกผ่านไปได้ ครั้งต่อมาย่อมมีเสมอ สบายตัวแล้วหนุ่มมม

อ้าวเกมพลิก นึกว่าจะแฮ้ปปี้ กลายเป็นแบลคเมล์ซะงั้น แต่สุดท้ายน่าจะไม่รอด ติดเด็กแน่ๆ555

flukehaha

สาวแก่ทรงใหญ่โคตรแหล่มส่วนเด็กก็เก็บกดแหละเข้าใจนึกถึง american pie เลย
***ผมว่าเดียวต้องติดใจดุ้นแน่นอน
Manchester United Football Club
We are Red Army

scozember

คิดว่าอ่านจนเดาเส้นเรื่องออกนะ

อันนี้ให้สรุปคงไม่พ้น
ความเหงาเป็นขั้วบวกขั้วลบ หนุ่มสาวได้มาพบกันในคืนร้าวราน

xonly-1790

แม่บ้านขี้เหงา กับเด็กเก็บกด จับคู่กันพอดีเลย แต่ผมว่าแม่เด็กมันต้องมีอะไรใสกอไผ่แน่ๆ

คุณป้าโดนแบล็คเมล์ซะงั้น ตอนต่อไปคิดว่าเด็กมันต้องเปิดใจอะไรบางอย่างแน่นอน หรือไม่ก็ป้าแกคงติดใจ

neokiseki

เด็กมันตอบแทนบุญคุณที่เลี้ยงข้าวสินะ

โดนไปบ่อยๆป้าแกติดใจแหงตอนจบ