ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jj jj

มีเพื่อนหล่อก็แบบนี้แหละใช้ความหล่อของเพื่อนให้เป็นประโยชน์ แต่ชีวิตจริงๆมันคงไม่ง่ายแบบนี้อะซิ ที่จะหลอกสาวๆแบบนี้ได้ อยากเจอแบบนี้มั่งจังครับ

Kingkong Keang

ddcc

ขอโทษนะครับ ผมซึ้งมากครับ ตอนที่พระเอกร้องไห้แล้วเพื่อนนางเอกบอกว่าชอบนางเอกใช่ม้า สุดยอดเลยครับ
แต่ฮาตอนพระเอกบอก นั่นหัวโผ้มมม555
เอ้าเห้ยยยย 555555 อ้วกแปรป มิน่าล่ะชื่อเรีืองยอดชาย55555

nuttaponzeroza

ได้ผลบุญมาเพื่อนมิงมาเยอะเลยนะเนี่ย 5555

nuttaponzeroza

หน้าสุดท้ายเลวมาก 55555 นี่สินะแนวทางสู่ยอดชาย

Batz-Maru

ไอ้หัวเห็ดนี่มันเนียนกินได้เฉยเลย

edit โอ้ววว ม่ายนะ เห็ดกิน 2 ทาง  ::Horror::

iten1234

ตอนแรกหลอกอีกคนเย็ด แล้วได้กับคนที่ชอบ แถมอีกคนติดใจ หน้าสุดท้ายแย่มาก

Oizee

hayato

เพื่อนหล่อทำให้ได้เปิดซิงโวะมันจะดีอะไรขนาดนี้

คดีพลิกกกกกกกกกกกกก

gtonizuka

แหม่ ไปๆมาๆ นายหัวเรา เอาอยู่มัดหมดเลยแหะ เด๋วมันร้องไห้เรื่องนี้ป่ะเนี้ย 555555

glaciar

ไปๆมาๆ จะได้สองสาวของเพืื่อนแทนละแหล๋ววว  ::Evil:: ::Evil::

ensd-07

เอาเพื่อนมาขาย ดันได้เย็ดสาวสวย 2 คนจนติดใจ ไม่มีไปเหลือเพื่อนแน่นอน

กลายเป็นโดนระเบิดถังขี้ ซวยไป

aszxdc1254

นี้มันหลอกเย จนตินใจไปเองนี้หว่า

หน้าสุดท้าย นี้มัน...จุกเลยดิหัวเห็ด

mac2523