ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosiura Kazuya] Manager Sakura is a Capable Woman หัวหน้าซากุระจัง [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 14, 2020, 11:07:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingkong Keang

เลขาเก่งแบบนี้สิ้นปีโบนัสกระฉูดแตกใส่หน้าไปเลย
เบิกของเองเลยจ้า555 คืนนี้ยาวๆ น่ามีแตกในนะเสียดาย

Boran Mark

หน.เรื่องงานทำเก็ก ขึงขัง พออยู่บนเตียงละอ่อนปวกเปียก เจอดุ้นไปจะเป็นไงน้อ
edit:แหม ผจก.หลุดปากไปแล้ว 5 ก็ต้องทำให้ได้ซินะ 555

everythink

ว้าว อยากทำงานกับสาวน่ารักแบบนี้  ::Glad::
ถ้าพนักงานที่ร้านมีแบบนี้ก็สุดยอดเลย ชอบจัง

สลัดผักใส่ไข่

ขยันทำงานแบบนี้โอกาสเติบโตอยู่ไม่ไกลแน่นอน

น่ารักดีครับเรื่องนี้ ออกแนวซึนๆหน่อย

Aoshisun

อยู่ดีๆชวนเข้าม่านรูดเฉยเลย จะว่ากล้าบ้าบิ่น หรือ อะไรดีหนอ อิอิ

------------------------------------------------------------
edited
นางเป็นพวกซึนนี่เอง แอบชอบอยู่เลยหาโอกาสรุก รุกหนักเลยแฮะ 5555+
ขอบคุณครับ

buark

ดูทรงพวกที่บริษัทน่าจะหาโอกาสเล่นซากุระอยู่ แต่ซากุระชวนผู้จัดการเอง นี่ผิดคาด ยังเดาเรื่องต่อไม่ถูกเลยครับ ว่าจะไปยังไงต่อ

buark

สงสัยผู้จัดการจะซวยมากกว่า ซากุระท่าจะโหด อยู่เป็นโสดก็ดีแล้ว ไม่น่าเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นางก็คงมีใจให้ผู้จัดการอะแหละ  แต่นางทำตัวไม่ถูก เลยต้องวางมาดไปอย่างงั้น

ผู้จัดการจะไหวไหมละนั่น  ::Hungry::

แมงโก้ส้นตีน

ไม่กะใช้เต้าไต่ แต่แบบนี้ไต่ขึ้นแรงค์สูงเลยมั้งเนี่ย
::DookDig::

ผู้จัดการจะไหวมั้ยน่ะ
::Oops::

ดันไปปลุกเสือในตัวเธอ

mspeed

ต้องเลื่อนขั้นให้เลยนะครับ
ผลงานเข้าตาแบบนี้

jittipat

เรื่องนี้มันผู้ใหญ่ๆ คุยกันดีแหะ อารมณ์วัยกลางคน

ลมจับแน่ๆ ลุง

tazasss01

เก่งทุกเรื่องแบบนี้ เลื่อนขั้นเร็วขึ้นแน่นอน

ไม่ได้ไปทำงานแน่นอน เจอแบบนี้

bigboy001

::Crying:: ทำไมตูไม่เจอแบบนี้บ้างฟระ การทำงานบางทีก็ต้องอาศัยความใจเย็น และการแนะนำที่ถูกต้อง สาวๆมักหลงคารมพวกผู้ใหญ่ใจดี อย่างคู่นี้ ต่อไปก็คงได้เสียเป็นผัวเมียยาวๆไปแน่นอน...
::Thinking::

EDIT ดูเหมือนฝ่ายหญิงจะเสร็จไวเป็นพิเศษ แสดงว่าคงผ่านสมรภูมิมาน้อยไปหน่อย

eiaws

คิดว่ามันน่าจะมีเบื้องหลังมากกว่านี้นะว่าทำไมถึงชวนเข้าโรงแรม

ว่าและแอบชอบเขานั่นเอง น่ารักดีครับ