ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 06, 2018, 09:22:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakmatc13

สงสัยได้เมียรวย และได้น้องเมียแถมอีกคนแน่นายชุบ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   มาอีก1รายแล้ว นายชุบสู้ ๆ

อธิคม ลังทิพย์

::Glad::สงสัยน้องสาวครูวิอีกคนแน่เลย

lungdee

เกริ่นมาแบบนี้ น้องครูวิจะรอดมือนายชุบเหรอ

akennya

ชุบควรเก็บน้องพิมพ์เข้ากลุ่มอีกคน

Kitti Wongsa

น้องสาวครูวิจะสวยแค่ไหน อาชุบจะเจออะไรอีกนะ

ชาตรี บุญทันเสน

gungun.khondee

somsak672

เรื่องจะจบยังไงต้องตาม เรื่องนี้แต่งได้อารมณ์มากเลย ครับ

Townster Rizel

ผมว่าจะลาออกไปทำตัวแบบชุบละ เผื่อดวงดีแบบนี้บ้าง

อนุพงษ์ บ

mdemigod

สงสัยครูวิจะเป็นลูกสาวเจ้าพ่ออย่างที่ใครๆว่าแน่เลยครับ

pp1659

สงสัยครูวิจะเป็นลูกผู้มีอิทธิพลครับ

singkanong

สุดยอดครับท่านผู้แต่งเริ่มเดิมทีผมนึกว่าเนื้อหาเนื้อเรื่องคงไม่มไรตอนนี้พอจะเปิดตัวครอบครัวครูวิเริ่มเห็นเค้ารางเนิ้อหาสลับชับช้อนชวนให้ติดตาม ผู้แต่งไม่ธรรมดาแน่ๆเป็นมืออาชีพแน่นอนผูกปมผูกเค้าโครงเรื่องได้สุดยอก

toy5599

พระยาเทครัว เลยนะเนี่ย ได้ทั้งพี่น้อง ชัวร์