ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

birdkung

ผู้หญิงแม่บ้านส่วนใหญ่ในการ์ตูน สามีมักไม่ค่อยทำการบ้านแฮะ

ที่นางเอกชวนมาห้อง เพราะจะได้ทำอะไรง่ายๆละมั้ง อาจจะมีชุดที่อยากใส่ให้ผู้ชายดูด้วย ถ้าขนไปที่ห้องผู้ชาย มันจะดูแปลกๆเกินไป (เดาล้วนๆ 555)
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

T101

::Glad:: ขอบุคุณครับ ::Glad::

เอาล่ะซิ พอเจอของใหญ่ชวนเข้าห้องเลย จะเหลือเหรอทีนี้

จัดหนัก จัดเต็มกันขนาดนี้  คนอื่นเค้าไม่สงสัยกันบ้างเรอะ

Sessiri Ratanatharakeat

5555 หำใหญ่ซะอย่าง ยังไม่ทันเห็นของจริง สาวข้างห้องก็หวิวซะแล้ว

หำใหญ่แถมเอาเก่งอย่างนี้ ใครจะว่าไงก็คงไม่สนกันแล้ว 5555

dfsdfwer fwerf

อนากเป็นจิตอาสาขึ้นมาเลยทีเดียวเชียว เก็บขยะแบ้วได้แบบนี้ สงสัย ซาเล้งจะตกงาน

phutthara038

เป็นอีกเรื่องที่แค่เห็นลายเส้นการวาด ก็สวนให้น่าอ่านน่าติดตาม พอตเรื่องความอับเอิญชวนเสียว อ่านไปก็มีอารมตามเรื่องไปได้ตลอดเลยครับ ต้องสนุกแน่นอน

smokergame07

ใส่ชุดเเบบนี้เเล้วล้มในท้านี้อีกต้องโดนอะ 

เเละเเล้วก็โดนยาวๆ

sittipong.p_new

thai4id

แบบนี้เค้าไม่เรียกว่าล้างตัวแล้ว

ได้น้ำเชื้ออ่ะสิ
อะไรๆ ก็กู

Sonthon

cosmos789

จิตอาสาอย่างนี้สู้ขาดใจเลย
Edit ใหญ่ขนาดนี้เนี่ยติดใจแน่นอนครับ

Ruktory

ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่าน kater ที่แปลเนื้อเรื่องเด็ดๆ ภาพสวยๆ ผมเพิ่งมีโอกาสเข้ามาเสพงานที่ท่านแปล

หากท่านหมดกำลังใจ ผมขอให้ท่านพักผ่อนก่อนครับ แล้วค่อยกลับมาใหม่

ชอบซี่รี่ย์ แนว NTR มาก แม่บ้านหื่น กับหนุ่มๆ มันเด็ดดวงจริงๆ

สาวอวบกับ้ดุ้นใหญ่มันเหมาะกันจริงๆ สุดยอดมากเลย

lostcar_jojoe

p_hart

::HeyHey:: เนื่อเรื่องหน้าสนใจสุดเสียวจริงๆ
สาวข้างบ้านแต่งตัวยั่ว มาเก็บขยะ เลยจัดไปแบบสุดเสียวไม่ยอมหยุดและติดใจกันไป ชอบจริงๆเลยครับ