ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ทั้งคู่ดูเก็บกดกันมากจริงๆ สงสัยได้เย็ดกันจนท้องแน่เลย
ขอบคุณมากครับ
อนาคตท้องแน่ แม่ไม่สนใจอะไรแล้ว ลูกก็คงไม่ปฏิเสธ

Emmy

note0521

ชม. เดียว ช้าไม่ได้ อีกหน่อย เวลาน่าจะเพิ่มนะ หรือไม่ก็ไม่จำกัดเวลา เดาๆ มันมาทางนี้อ่ะ

นั่นไง นึกแล้ว ชม เดียวมันไม่อิ่มหรอก เดาทางง่ายนะเนี่ย รึว่าเราอ่านมาเยอะว้า แต่ยันเช้า ไปเรียนไหวเหรอ  เบาได้เบา เฮ้ย

B&B

โอ้ยยยย ทำไมมันตื่นเต้นสุดๆ เลย แค่อ่านก็รู้สึกมีอารมณ์​ตามแล้ววว

ผมหวังว่าหน้าที่เหลือจะได้เสียบนะ ไม่งั้นหงุดหงิดตายแน่ๆ

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

นึกว่าจะจบแบบแค่ช่วยตัวเองซะอีก อืมๆ ดีแล้วววววว

ก็อย่างที่ท่านว่า ลูกแต่หวังคืนเดียว แต่แม่นั้นหลังจากได้ยินคำว่า แม่ ก็เหมือนเปิดสวิตช์​ที่ฉุดรั้งไว้ออกไป ก็นะ ไม่ใช่แม่แท้ เป็นแค่แม่เลี้ยง การได้ยินว่าแม่จากลูกอาจเป็นเหมือนคำว่ารักนั้นแหละ

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

จะทนไปได้อีกนานแค่ไหนกันนะ คุณแม่

Edit: กลางคืนเจอกันนะ คุณแม่ได้กล่าวไว้

sasithep

ตั้งเเต่ดูตอนเเรกมาจนถึงตอนที่2นี่ รอระเบิดเวลาอย่างเดียวจริงๆ เพราะนางเอกอดกลั้นไว้

ทุกๆวันเกินไป ครึ่งหลังคงเปงนางเอกนั่นเเหละที่ทนไม่ไหวซะเองเเละจับลูกปล้ำเเน่ๆ

papa_2009

ชอบเนื้อหาแบบนี้สุดๆครับขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ

jachal

water

แม่ก็ใจแข็งเกิ๊น ไม่สงสารเด็กเลย
"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
แม่ยอมลูกแค่วันเดียวแหละ แต่วันต่อๆไปลูกต้องยอมแม่นะ

zzzaaa1

เป็นความรู้สึกที่อดกลั้นแท้หน่อ มีเวลา 1ชม ที่จะไม่เป็นแม่ลูก คิดว่ายังไงก็ไม่น่าจะอดทนไหว  
edit แพ้ทางตอนลูกเรียกแม่ ลูกขอวันเดียวสงสัยแม่จะแุม่อีกนาน ขอบคุณคนจ้างแปลด้วยนะครับ

SexyLP

ต้องได้เอาจริงๆแล้วไหมตอนนี้

นั่น คุณแม่แค่รอคำว่าแม่นี่เอง มีอารมณ์กับคำนี้ หยุดไม่อยู่เลยทีเดียว

K.B.

พระเอกคงจะค่อยๆฝึกจนแม่เลี้ยงทนไม่จนจัดกันแน่ๆเลย