ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้ได้อารมมาก อารมขึ้นตอนแปลจนเกือบต้องหาที่ลง 55
น้อยนะครับ อาจจะเป็นเพราะภาพกับลายเส้นด้วยล่ะ แถมยังเป็นแนวแม่ลูก(มั้ง)
เพราะคนแปลต้องแปลทีละช่อง ทุกคำพูด ทีละหน้า จึงรับความรู้สึก อารมตัวละครมาเต็มๆ
ความรู้สึกของแม่ลูกคู่นี้พูดยาก ต่างคนต่างก็รักกันแบบแม่ลูกแท้ๆ
แต่อีกนัยก็รักแบบชายหญิง จะบอกก็ไม่ได้ จะทำก็ได้ไม่ ได้แค่ช่วยกันไป ทำกันแบบอึดอัด
ทำให้ทั้งคู่เก็บกดเหลือเกิน รอกุญแจอะไรสักอย่างมาปลดล็อค

01 อ้าว ลืมใส่คำตั้งแต่หน้าแรก เดี๋ยวค่อยเพิ่ม 55

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ Editคุยกันหลังอ่านด้วยนะ
เรื่องนี้ท่านแมวนํ้าจ้างแปล ยังเหลืออีก1คุณแม่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jochohaha

มาแล้วรอ หลายวันเลยครับ ตอนแรกว่าสนุกมากแล้ว ตอนนี้ดูท่าจะสนุกยิ่งกว่า เรื่องนี้ภาพสวยมาก ดูว่านางเอกจะทนได้อีกนานขนาดไหน

cero

ได้อ่านต่อละ เยี่ยมเลย

อ้างจาก: cero เมื่อ มีนาคม 09, 2020, 06:05:05 หลังเที่ยง
เหลือกันเพียง 2 คนเท่านั้น สนุกแน่

Hunfrid

มาแบ้ววววววววววววว
มันมีสิ่งอะไรหลายอย่างให้ตัวคุณแม่คิด  สิ่งที่ค้ำกลาง ระหว่างรักแบบ แม่-ลูก กับ ชาย-หญิง
เพียงแต่รอเวลาแล้วเมื่อสิ่งนั้นโดนปลดแล้วจะเป็นอย่างไร

อืมมม ไม่รู้จะเม้นพิมพ์ไรตอนจบเลย ก็คือได้กันทั้งคู่ แต่เหมือนจะยังเป็นความรักที่เป็น แม่-ลูก มากกว่า ชาย-หญิง อยู่ดี

ปล. คิวท่านยังว่างไหม เดี๋ยวผมว่าจบซีรีย์นี้จะจ้างต่อเลยยย เหมือนจะเจอเรื่องที่อยากอ่าน(อีกแล้ว)

นี่ก็เริ่มว่างแล้วนะครับ มีที่อยากแปลสองเรื่องเท่านั้น ชอบเรื่องไหนลองซิบถามก่อนก็ได้ครับ
ถ้าไม่ขี้เกียจนะ แปลวันละเรื่องก็ได้ แต่ช่วงหลังๆอารมดองเข้าสิง 55

ถ้าชอบหรืออยากได้เร็วจริงๆเน้นได้ครับ หมายถึงเรื่องใหม่ที่ท่านบอกนะ เรื่องซีรี่คุณแม่นี้ขอภายในทิตย์หน้าจบแน่  ::Sobad::

Thuresaz

สามารถพูดได้เต็มปากเลยว่่า
ไม่เสียเวลาเลยครับที่รอมาหลายวัน
ผมรู้ลายเส้นแนวๆมากเลย
แถมบวกกับแยวแม่ลูก
สุดยอดเลยครับ
อย่ากรู้จักเลย ว่าตอนนี้จะได้กันรึป่าว
::DookDig::

kantap9

อดทนได้ดีมากทั้งสองคน แต่คืนนี้คงไม่รอดละโดนคุณลูกเบินให้ขนาดนี้อดใจไม่ไหวแน่ๆคุณแม่

นะๆๆนั่นไงจับเสียบเองเลยวุ้ยคุณแม่แตกในไปซะหลายน้ำเลยทีเดียว

jirasakgolf7

เบิร์นขนาดนี้ ตอนนี้คุณแม่ไม่น่ารอดแล้วล่ะ สีหน้าก็กลั้นไม่อยู่ไปแล้วด้วย

สรุปว่าจริง ๆ แล้ว คนแม่เองต้องการทางเพศแต่แรก แต่ไม่ต้องการทำลายสถานะทางสังคม เพราะงั้นตอนที่ลูกเข้าหาโดยคิดทำในฐานะคนรักก็เลยเก็บอารมณ์ไว้

แต่พอลูกอยากมาก ๆ เข้าจนไม่สนเรื่องการครอบครอง คือเป็นแม่ลูกก็ได้ ขอแค่ได้ทำ ตัวแม่ก็เลยโอเค กลางคืนเป็นคู่นอน กลางวันเป็นแม่ลูกปกติ ไม่ก้าวก่ายกัน

แอบลึกได้อีกนะเนี่ย

everythink

::WooWoo:: คุณแม่คนสวยช่างอดกลั้นได้นานมากในเรื่องนี เรื่องที่เคยอ่านๆมา ตอนนี้ไม่เหลือแล้ว
น่าจะมีต่ออีกเนาะ ฟินเลย โดยเอากันจนน้ำออกมาล้นเลย

MooOon

ชอบพระคุณทั้งคนที่แปลเเละท่านจ้างคนแปลครับ ทำให้ได้อ่านเรื่องสนุกๆ+ลายเส้นสวยๆ

เอาจริงๆปกติ ก็ชอบเเนวครอบครัวอยู่เเล้วเเต่ได้เเบบสายเลือดไม่เเท้เเบบเรื่องนี้ยิง่ดีใหญ่

เอาจริงๆ ตั้งเเต่ดูตอนเเรกมาจนถึงตอนที่2นี่ รอระเบิดเวลาอย่างเดียวจริงๆ เพราะนางเอกอดกลั้นไว้

ทุกๆวันเกินไป ครึ่งหลังคงเปงนางเอกนั่นเเหละที่ทนไม่ไหวซะเองเเละจับลูกปล้ำเเน่ๆ จากที่ดูอาการ 555+

------------------------------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ผมว่าผมเข้าใจ นางเอกนะ ดันมามีอารมตอนลูกไม่เเท้เรียกว่าเเม่ ไปหมดเลย ศีลธรรม 555+

คงอารมณ์เดียวกับพวก ซิลค่อน บราค่อนเเหละ ที่เวลาเอากัน ต้องให้เรียกพี่ๆๆ น้องงๆ เเล้วจะมีอารมณ์ละมั้ง

จริงๆก็จบดีนะ อยากให้มีต่อเลย ลายเส้นสวยมากกกกกกก เนื้อหาก็สนุก เอาจริงๆ ชอบตรงที่เขาใส่ใจรายละเอียดนี่เเหละ

วาดละเอียดมากเเม้ตรงนั้น ^^ ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ

Ilovefuck

อ่านแล้วขึ้นเลย

จะได้เสียบไหมนะ

....  ::Horror::

ได้เสียบด้วย ฟินตามเลย  ::Shy::

biggiggog

ก็เล่นบิ้วท์กันมาขนาดนั้นแล้ว
จะทนกันได้อีกนานแค่ไหน

ดูเหมือนแม่จะติดใจซะงั้น ลูกขอแค่วันเดียว
แต่แม่บอกแจกฟรีไม่มีอั้น งานนี้เหนื่อยกันยาว
ขอบคุณครับ

trong5171

หวังว่าคงจะได้เสียบสักทีนะตอนนี้

คือถ้ายอมเรียกแม่ ก็ได้เสียบไปนานแล้วสินะ

bnk poo

ชอบจริงๆ เลย ต่อสู้กับความอยากของตัวเองเนี้ย  อดทนได้ถึงไหนกันเชียว

สุดท้ายลงเอยเหมือนเดิม  ความเงี่ยนชนะ

boat2906

สานต่อความเสียวจากตอนที่แล้วสักที ป่ะโอ้ป่ะของจริงสักที
edit: ขอวันเดียวได้เสียวตลอดชีพ ความเงี่ยนชนะเสมอ