ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Acta1994

ืns52800189

เป็นผมเสียบนานแล้ว
ไม่รอนานแบบนี้ครับ

ติดใจไง..เลยต้องมีครั้งต่อๆไป

yakusa98

เริ่มเล่นหนักข้อขึ้นทุกวัน ๆ ซักวันคงทนไม่ไหว

นั่นไง แถมเปลี่ยนจากวันเดียว กลายเป็นเอากันทุกวันไปซะแล้ว

flukehaha

ตอนนี้แหละต้องได้แล้วจังหวะนี้ไม่มีอะไรจะเสียแล้วต่างฝ่ายต่างเริ่มอดกลั้นไม่ไหวผมว่ามีจัดหนักโต้รุ่งอ่ะเก็บกดจัด ::Horror::
***สุดท้ายก็ไม่เหลือแถมคุณแม่ยังต้องการต่อๆไปด้วยส่วนลูกก็พูดไปเพราะมันถึงขีดสุดเฉยๆจริงๆก็อยากไปเรื่อยแหละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

CoolNook Thangsakul

ก้อพูดได้เต็มปากเลยว่า เงี่ยนทั้งคู่ แม่ ก็เล่นตัวไปงั้นแหละ

สวัสดีชาวโลก

ลุ้นมากจะได้ยังไงกันนนนน  ตั้งแต่ตอนแรกละไม่เสียบสักกทีโว๊ะ ::HeyHey::

เรียกแม่ครั้งเดียวยอมเลยอะไรเนี๊ยยย

Soulsteal Attapon

สานต่อความเสียว อดทนกันเก่งจังนะ แม่ลูก แต่ไงๆก็ไม่รอดตอนนี้แน่นอน โดนเยแน่ๆ ใครจะอดใจไหว เล่นนัวกันทุกคืน อิอิ

edit : โอ้โห ลูกขอวันเดียวแต่จัดไปหลายดอกเลยนะ กะเอาคุ้มสิท่า แต่เหมือนคุณแม่จะติดใจแล้วนะ อิอิ

gfthebc

คุณ​แม่​เลี้ยง​มี​ความ​อดทนสุด​ๆ​เลย​ครับ​ ต้อง​สู้​กับ​ความ​ต้อง​การ​ของ​ตัวเอง​ขนาด​นั้น​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เกิน​ความ​คาด​หวัง​ของ​ลูก​เลี้ยง​ ไม่​ต้อง​เก็บ​กด​อีก​ต่อ​ไป​ ฟิน​ยาว​ๆ​เลย​ละ​ครับละ​ที​นี้​

jomtrai

oppoeiei

มันเป็นความสัมพันธ์ที่แบบ กลับตัวก็ไมได้ให้เดินต่อไปก็ไปไม่ถึง 5555

คำๆเดี๋ยวเปลี่ยนชีัวิตเลย สมการรอคอยแล้วคุณแม่

joulez

เสียบเหอะ โคตรอัดอั้น ไม่ใช่สายเลือด ยังงัยผมก็ว่าไม่ผิดมากมาย คนจะรักกัน ไม่นับความเงี่ยนนะ

ถูกเรียกว่าแม่ เหมือนได้รับการยอมรับ มาถึงเป้าหมาย ก็เลยไม่ทนอีกต่อไป เนื้อเรื่องสวยงาม ภาพสวย สนุกตามที่ท่านบอกเลยครับ ขอบคุณมากที่นำมาหั้ยอ่านนะครับ

Sniper Knight

แม่เก็บความรู้สึกไม่ไหวแล้ว
โดนลูกจัดหนััก
อยากให้มีลูกสาวติดแม่มาด้วยครับ
พระเอกคงฟินน่าดู

bigboy001

::Thinking:: ดูยังไงก็ต้องเอากันแหละ มาถึงขนาดนี้แล้วจะสร้างกฎกติกาทำแมวอะไร ไอ้หนุ่มก็จับเยสซะหมดเรื่องหมดราว แม่ยังสาวยังสวยพ่อมันไม่ทำการบ้านก็ให้ลูกทำแทนเลย หอยบานๆบวมๆกันไป 
::Thinking::

EDIT โอโหยังมีต่อได้อีก สงสัยแม่จะท้องละงานนี้ แล้วจะไปแก้ตัวกับพ่อยังไงละ ..เหอๆๆ