ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

สุดท้ายแม่ตบะแตกก่อนแน่นอน

สุดท้ายก็ติดใจนะคุณแม่ไม่มีวันเดียวแน่นอน

jittipat

คุณแม่เจอแบบนี้ทุกวันจะทนต่อไปได้ยังไง มันเกินเขตมาแล้วมีรือจะถอยหลัง

แนวนี้นี่จบแบบนี้แทบทุกเรื่องเลย 555 ไม่เคยพอ

chokolate

ตอนแรกไม่ยอม แต่เดี่ยวก็ยอมจนได้ อดใจไม่ไหวหรอก 

wender_111

สมกับที่รอมาหลายวันครับ เนื่อเรื่องเข้มขันมาก เเต่อดทนกันได้ยังไงเนี่ย ถ้าเป็นผมเสร็จตั้งแต่1/2แหล่ว แฮ่ ๆ

สุดท้ายคนที่ล้ำคือแม่ซินะ แต่มันล้ำเส้นตั้งแต่ช่วยตัวเองแล้วครางชื่อลูกแล้ว

ป.ล.2.แค่เรียกแม่ซินะ คือใจแค่อยากค้ำคอซินะ เรียกแม่ปุ๊บ เครื่องติดปั๊บ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

bunyawatbun

อือหือ ตอนแรกยังไม่ได้ใส่ ตอนนี้ไม่น่าเหลือ เล้าโลมขนาดนี้

zeenongme

พอเคลียร์ปุ๊บ คุณแม่บอก...นี้แหละที่สบายจัย!? มันล้ำเส้นตั้งแต่ช่วยตัวเองแล้วครางชื่อ(ลูก)

9toulek

นานๆจะเจอลายเส้นแบบนี้ ค่อยๆอ่านไป เรื่องนี้ได้อารมณ์แบบมที่เจ้าของกระทู้บอกเลยครับ

Edit : อารมณ์ ความรู้สึกมันไม่เข้าใครออกใครจริงๆ จนแพ้ใจตัวเอง ลูกแค่หวังคืนนี้ แต่คุณแม่ต้องการอีกหลายๆคืน

p392

มาทรงนี้ปากบอกไม่ให้สุดท้ายแม่ไม่รอดเงี่ยนขนาดนี้ลูกควยใหญ่

kazu36

ตอนต่อจากคราวที่แล้ว อย่าปล่อยให้ความเงี่ยนครอบงำท่าน
จ๊าก คุณแม่ติดใจซะแล้ว
เอาเถอะ 5555 ::GiveMe::

boxser

มาตอน2 ก็ยังทนได้อยู่พ่อหนุ่ม ขอไปอ่านต่อแปบ

edit วันเดียวไม่มีอยู่จริง ยาวไปๆ

Master-V

ถ้าจะอดทนแบบนี้ต่อไปเรื่อย คงมีสักวันที่ทนไม่ได้แน่ๆ คุณแม่ก็คุณแม่เถอะ

นั้นไง เรียกแม่ปุ๊บ ได้ทั้งเสียบ ทั้งแตกในเลย เอาทั้งคืน จนคุณแม่ติดใจไปเลย แบบนี้

kit Nana

แม่ลูกเลียง แบบบี้จะอดทนได้นาแค่ไหนนนนะ

555 ได้แค่คำว่า"แม่"
หลังจานั้น ก็จัดเต็ม

gojira

จะได้เอาไหมเนี้ยตอน2ละน้า
โอ้เรียกแม่ แม่เสียบเองเลยแปลว่าแม่รอให้ลูกเรียกมานานมาก น่าจะมีอีกตอนจะได้รู้ว่าเป็นไงต่อเสียดาย

pai12

สามารถพูดได้เต็มปากเลยว่่า
ไม่เสียเวลาเลยครับที่รอมาหลายวัน
ผมรู้ลายเส้นแนวๆมากเลย
แถมบวกกับแยวแม่ลูก
สุดยอดเลยครับ
อย่ากรู้จักเลย ว่าตอนนี้จะได้กันรึป่าว