ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapaew

จากแม่กลายเป็ยเมียสะงั้น ลาบเส้นคบล้ายๆการ์ตุนไทยสมัยเล่มละ 20 บาทเลย
เดี๋ยวต้องกลับไปอ่านตอนแรก ขอบคุณมากครับ

Pape Love You

MelonRosE

งื้อออออตอน2มาแล้วขอบคุณงับ

///////////////////////////////////////////////

แม่ แม่จ๋า แม่คำเดียว เปลี่ยนทุกอย่าง
จากลูกชายขอแค่วันเดียว
คุณแม่ถูกใจคุณแม่แถมให้ยาววว
รักคุณแม่ค๊าบบบบ

ปล.งื้อเนื้อเรื่อลายเส้นมันสุดยอดจริงๆนะครับพี่คนแปล
ถ้าไม่ดูเป็นการรบกวนก็จะชวนเธอมารักกันถุ้ยยย
ถ้าไม่รบกวนขอประมาณนี้น๊าคร๊าบกราบขอบคุณครับ

เดินผ่านมาเฉยๆ

ลูกแสดงความจริงใจขนาดนี้ ต้องให้รางวัลหน่อยซี้
.
.
ลูกเรียกแม่คำเดียวรู้เรื่อง55555 อิจฉาพระเอกสัสสสสสส

jarabaman

มันจะไปทนไหวได้ยังไงล่ะคุณแม่เล่นอ่อยซะขนาดนี้ 5555

สุดท้ายแม่เองที่ถอนตัวไม่ขึ้นซะงั้น 555

minezaza2

อย่างแหล่ม แนวผู้หญิงมีอายุ ชีวิตจริง 1ในล้านเลยที่สวยแบบนี้

kipkipju kisdsada

คิดว่าเปิดตอนนี้มาจะเสร็จลูกแล้วซะอีก ยอมรับหัวใจแม่จริงๆที่อดทนบนพื้นฐานความผูกพันของแม่ลูก
::Crying:: ทีแท้ต้องมี code love เรียกแม่ปุป ทางสวรรค์เปิดเลยยย คงคล้ายกับสาวๆบางคน เรียกเมียจ๋าปุป ปลุกความเป็นเธอ  คำกระตุกอารมณ์!!! ขอบคุณสำหรับคำอธิบายท้ายเรื่อง ทำให้ทราบถึงความละเอียดละออ พิถีพิถันในคำแปลที่ใส่ลงไปในเรื่อง แค่ผมลองค่อยๆอ่านช้าๆเหมือนไรท์แปล ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ขอบคุณมากๆอีกครั้งครับ

Soloza13

ชอบจริงๆ เลย ต่อสู้กับความอยากของตัวเองเนี้ย  อดทนได้ถึงไหนกันเชียว

Tantit

ดูสิว่าจะรักษากฎไปได้ถึงไหนน  ลุ้นมากเลยย

จนได้สิน่ะะะ

OverG

เหมือนระเบิดเวลาแหละไม่ช้าก็เร็วรับลองทดไม่ได้แน่นอน

Edit ว่าแล้วว่าไม่รอด แม่นี้อยากแปลกงะพอโดนเรียกแม่ระทวยเลยให้หมด สงสัยจะเป็นแนวคลั่งชอบลูกไรงี้แน่เลย 555+

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คุณแม่นี่ก็อดทนเก่งเหลือเกิน  ทนมาได้ตั้งนาน  แต่ดูท่าตอนนี้คงไม่รอดละ

อดทนมาตั้งนาน พอได้กันปุ้บ ยาวเลย

eeb

แม่อย่าฝืนตัวเองเลย หน้าตาฟินซะขนาดนั้นแล้ว หุหุ
------------------------------
โห เข้าใจเลย ทำไมอ่านเรื่องนี้แล้วฟิน
มุมกล้องมันได้อารมณ์มากแบบสุดๆ

maroon

ขอบคุนครับ เเม่คงไม่รอดจากลูกชายเเล้วละครับ ขนาดนี้จะทนใดสักกี่ที  ไอ้ลูกจัดนักเเน่นอน เเต่ชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้จริงฯวาดสวยมาก  edit จัดไปตามคำเรียกร้องเลยครับเเบบนี้ เเม่ก็สวยลูกก็สด จัดไป

xonly-1867

ศิลธรรมกำลังเข้าทางสว่างสู้ๆนะครับคุณแม่ อย่าไห้ความโลภเข้ามา
เอ๋ ทำไมเป็นแบบนี้คุณแม่ แต่ ปล เริ่มชอบลายเส้นแบบนี้แหะ