ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 2/2

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2020, 05:44:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

เกินเลยกันมาขนาดนี้ตอนอาบน้ำนี่แหละได้กันจริงๆซ่ะที

แฮปปี้เอนดิ้ง ไปเลยแบบนี้

เอาจริงๆพระเอกเรียกชื่อเพราะอยากได้เป็นเมีย แต่อีกคนอยากให้เรียกลูก มาเรียกตอนจะเย็ดกันเลยได้เลย

beethayu

ipor

แม้ว่าสายเลือดยังไม่ใช่ แต่ก็ยังอดทนเพื่อความสัมพันธืได้ดีมากเลย หวังว่าจะได้เสียบนะ

สุดท้ายก็สมใจทั้งคู่เลย

tongjedsada

มาลุ้นกันต่อเลย ยังไงก็ไม่น่ารอดแน่ ๆ ทนไม่ไหวชัว555

สุดท้ายก็จบแบบสวยงามตามเคย555สมหวังไปตามๆกัน

Tcmmsk

รอตอนต่อซะนาน แม่ทนไม่ไหวแน่เสร็จลูกซะดีๆ มีความสุขกันสองฝ่าย

poloxz

มาถึงขนาดนี้แล้ว มีหรอจะรอดไปได้หรอ

ชักสงสัยคุณลูกซื่อจริงๆ หรือจงใจให้เป็นแบบนี้เนี้ย

sexsuremami

แม่นี่อดทนจิมๆนะครับเงี่ยยยังไม่ให้เยเลยอิอิยอมสะแล้ว

andycarton

คงอดทนได้ไม่น่านานหรอกนะ โดนลูกจอมหื่นรบเร้าทุกๆวัน ::DookDig::Edit:นั่นไงว่าแล้วมันต้องตื้อ เอาจนได้แถมแตกในด้วย ::DookDig:: ::DookDig::

yopern

มาถึงขั้นทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งโม๊ก ไม่มีใครห้ามใจได้ซักคน

edit ยังคิดว่า จะอดทนเพื่ออะไร ถึงบ้างอ้อเลย อยากมีอะไรกับลูก ให้รอเรียกว่าแม่นี่เอง

keatmano

โดนบิ้วท์แบบนี้ไม่หยุดคงต้องตัดความสัมพันธ์แม่ลูกแล้วหล่ะ ... เปลี่ยนจากแม่เลี้ยง ไปเป็นแฟนเหอะ

มีจุดที่คุณลูกต้องทำนี่เอง พอเคลียร์ปุ๊บ คุณแม่ปล่อยฟรีเลย ... กลายเป็นหลงคุณลูกไปหรือเปล่าเอ่ย

Boran Mark

mspeed

เล่นกันบ่อยแบบนี้​ สุดท้ายยากที่จะห้ามใจแน่นอน
ยังไงก็เกินเลยไม่ต้องคิดมาก​ครับ

mspeed

สุดยอด​ แอบเฉลยอารมณ์​เล็กน้อยด้วย​ จากนี้ไปก็จะไม่มีข้อกำหนดแล้ว​ มีความสุขมากๆนะ

obelisk

อือหือ~ เห็นแล้วอยากอ่านเลย(แต่เดี๋ยวขอไปอ่านตอนแรกก่อน55) ขอเม้นท์เปิดไว้ก่อนนะครับ ^^

Edit: ไปเก็บตอนแรกมาละ 55 ว่าแต่ลูกขอคืนเดียวนะแม่... แล้ววันนั้นก็หมดเวลาแล้วนะ แม่เล่นนอกกกฎ ขึ้โกงอะ 555

BlacKKero

บิวกันขนาดนี่ น่าจะเรียบร้อยนะ ฮาๆ

สรุปเรียกแม่ปุ๊บ ได้เลย แต่นะเหมือนทนกันมานานแล้วนี่
แต่คุณแม่ยังสวยก็แบบนี่แระ

หวังว่าจะได้อาบตอนย่อยอื่นอีกนะครับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ