ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

ท่านปลัดมาเป็นติวเตอร์เอง คงบรรเลงกันทั้งคืน ฮิ้ววว  ::Evil::

acdzee

เปิดบริสุทธิ์กับสาวใหญ่
รอบสองน้องหนิงคงต้องรับศึกยาวนานนัก ::Oops::

shevchenko55

อ๊ากก ไม่มีพาร์ทต่อไป ท่านนักเขียนปล่อยให้ค้างเติ่งซะแล้วสิ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับผม รอตอนต่อไปนะครับ

1678405

ถือว่าป๊อดได้ครูที่เด็ดดวงไปเลย ช่างเลือกครูให้ป๊อดจริงๆเลยนะน้าขิก

2kidding

เจอป๊อดเข้าไป ถึงกับลืมคำด่าทั้งแม่ทั้งลูกเลย
น้าขิกไม่ต้องลบความจำหรอก อยากให้เป็นทาสสวาทป๊อดทั้งแม่ลูกแบบเต็มใจเลย

gumpxxxx

เมื่อขึ้นขี่ขึ้นคร่อมได้ ม้าพยศ ก็จะกลายเป็นม้าเชื่องได้ทันที

โอ้ววววมีการเปิดตัวละครเพิ่มมากอีก สงสัยคุณวิไลจะได้ทั้งเด็กรับใช้ และคนขับรถ

beeriero

ลุงขิกนี่สอนดีจิงเก็บลายละเอียดครบเลย

wawer nakorn

ป็อดเราจะกลายเป็นยอดขุนพลขี่อาชาบุกตีสะท้านสองแม่ลูกละทีนี่

asdf4321

เสียดายจัง น่าจะซิงvsซิง จะได้เสมอกัน ป๊อดดันเสียซิงให้วิไลก่อนซะงั้น จะมีแรงพอเปิดซิงไหมนี่
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

reaperofvirgin

ชอบครับเรื่องนี้ ชอบสไตล์พลังเหนือธรรมชาติ ว่าแต่ทำไมป๊อดเก่งจัง เป็นผมครั้งแรกล่มปากอ่าวไปแล้ว ::Crying::

txxt30

ป๊อดจะมีแรงจัดการกับหนิงต่อไหมเนี่ย  ยังไงก็อย่าให้เสียของนะ

mongk

เจอแม่ลูกปากดี เลยต้องขี่ให้เสียวสุดๆ

ff2551

ทำบุญด้วยอะไร ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเนี่ย

pfrankz

จัดแม่ก่อนเพื่อฝึกวิชา แต่จัดแม่แล้วจะมีแรงให้หนิงมั้ยเนี่ย

jarern532

สงสัยคงไม่ต้องลบความจำแล้วมั้ง ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::