ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]เส้นทางของมายด์ ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, ธันวาคม 13, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มายด์อยากเข้าไปตีสนิทกับใคร

พ่อของปรก เจ้าชู้ โผงผางดุดัน
78 (39.4%)
ลุงของปรก อบอุ่น เรียบร้อย
81 (40.9%)
ไม่เข้าไปตีสนิทกับใครเลย
39 (19.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 198

ปิดโหวตแล้ว: ธันวาคม 16, 2019, 09:44:20 ก่อนเที่ยง

atoms45

Wandit Iempan

มายด์เป็นคนสมัยใหม่มาอยู่กับพ่อผัวและลุง คงปรับตัวได้เร็ว มีแต่ผัวแหละจะปรับตัวทันหรือเปล่า

usman1963

มายด์ไม่น่ารอดจากพ่อแล้วก็ลุงแน่นอน รอดูว่าจะโดนตอนไหน

Phoowadol

เอาแบบ ให้ สมเหตุสมผลนะ  ผมว่า คนเป็นลูกสะใภ้ คงต้อง หาวิธี ตีสนิท พ่อสามี อยู่แล้ว ยิ่งเป็นคนที่ข้อนข้างดุ ด้วยแล้ว สะใภ้ก่อนแต่ง ยิ่งต้องหาวิธี เอาใจ พ่อมามี อยู่แล้ว  เห่อ แต่ก็นะ ฝั่งนึงก็หาวิธีมัดใจโดย สุจริต แต่ ตัวพ่อสามี นี่สิ ตอนนี้คงหาวิธีดูดดูดนมจากเต้า ลูกสะใภ้แน่ๆ.... ::Confident::
   ส่วน ลุงปอง แกออกสไตล์ อบอุ่นอยู่แล้ว คงไม่ต้องหาวิธีมัดใจ สักเท่าไหร่หรอก  แต่ขอบอกเลยนะ คนที่ออกแนว หนิมๆแบบนี้ แหละ ร้ายลุ่มลึกทีเดียวเลยหละ  อย่าเผลอ มานั่งป้อนนมลูก ให้เห็นบ่อยๆละกานนนน  อิอิ ::JubuJubu::

pekopon66

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ธันวาคม 13, 2019, 10:52:05 ก่อนเที่ยง
เอาแบบ ให้ สมเหตุสมผลนะ  ผมว่า คนเป็นลูกสะใภ้ คงต้อง หาวิธี ตีสนิท พ่อสามี อยู่แล้ว ยิ่งเป็นคนที่ข้อนข้างดุ ด้วยแล้ว สะใภ้ก่อนแต่ง ยิ่งต้องหาวิธี เอาใจ พ่อมามี อยู่แล้ว  เห่อ แต่ก็นะ ฝั่งนึงก็หาวิธีมัดใจโดย สุจริต แต่ ตัวพ่อสามี นี่สิ ตอนนี้คงหาวิธีดูดดูดนมจากเต้า ลูกสะใภ้แน่ๆ.... ::Confident::
   ส่วน ลุงปอง แกออกสไตล์ อบอุ่นอยู่แล้ว คงไม่ต้องหาวิธีมัดใจ สักเท่าไหร่หรอก  แต่ขอบอกเลยนะ คนที่ออกแนว หนิมๆแบบนี้ แหละ ร้ายลุ่มลึกทีเดียวเลยหละ  อย่าเผลอ มานั่งป้อนนมลูก ให้เห็นบ่อยๆละกานนนน  อิอิ ::JubuJubu::

ชื่นชอบเม้นท์แบบนี้มากครับ อ่านแล้วดีใจ ที่มีคนพยายามวิเคราะห์ตาม ขอชื่นชมจากใจครับ

reak

::HoHo::มายน่าจะโดนยกครัวนะ... มาขนาดนี้แล้ว

jabavox

olemantu

คนที่น่ากลัวแต่ต้องสนิทด้วยคือพ่อกับลุง มายด์คงต้องเตรียมตัวรับมือให้ดีเพราะ ทั้งคู่ไม่มีเมียด้วย

Nu metal

มายมีศึกหลายทางเลย มีคนมาจีบด้วยอีก 
จะโดนใครก่อนดีแบบนี้ 

สามี ต้องเฝ้าระวังตลอดเวลาเลย แบบนี้

tha moonchin

กดผิดหรือเปล่าครับ by pekopon66

Prik110927

no77

โหวตลุง ครับ แล้ว ตอนต่อไปค่อยมาพ่อ 2รุม 1

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

อ่านสนุกเหมือนเดิมครับ ส่วนตัวมองว่าดำเนินเรื่องช้าไปนิด แล้วก็ผลโหวตที่ผมโหวตแพ้ตลอดเลย T__T