ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep01.อรุณสวัสดิ์

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 09, 2019, 09:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I2ta3ta3

สองมุมมองตัวละครก้อมา ขอบคุณครับ

Oattmealz

เบื้องหลังตอนของช่างนี้ เร่าร้อนมากเลยครับ

sachinha

samajidto

แค่ดูดคงไม่พอมั้งน่าจะเสร็จช่างเอ็มนะ

maitree_kongton

สงสัยว่าช่างเอ็มจะวางยาเพื่อกลับมาซ่อมเพิ่มอีกมั้ย

mootest

เป็นเบื้องหลังที่อ่านไปแล้วต้องลุ้นตามว่าจะเสร็จช่างโอด้วยมั้ย

momotaro z

อย่างงี้โอจะโดยช่างเอ็มเย็ดไหมเนี่ย

animaru17

amkook

vigo3820

ช่างโอคงไม่ยอมแตกในปากอย่างเดียวแน่ๆ

nongfriend

ตอนที่รอมาแล้ว อยากเห็นฉาดโอโดนเย็ด

silverwolf

ผมว่านี้เป็นความคิดที่ดีครับ หลังจากเราได้อ่านจากฝั่งของสามี(ฟลุ๊ก)แล้ว ก็มาเฉยฉากสำคัญในตอนนั้นๆว่าจริงๆเหตุการณ์ที่เกิดกับภรรยา(โอ) นั้นเป็นแบบไหน
ซึ่งจริงๆแล้วผมอยากให้ ตอนของโอออกมาหลังจากตอนของฟล๊กมากเลยครับ เพราะมันเหมือนเป็นการเฉลยว่าในตอนนั้นโอจะโดนหรือว่าไม่โดนครับ

ฝากพิจารณาด้วยครับ

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

Bb 07.5

สรุปคือช่างเปนคนแรกของเทอ  แต่จิตใจลึกๆร่านใช่เล่นนะโอ

jaojom

talusamaluda 07