ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

12 ยอดชายนายที(ลุยกรุง)

เริ่มโดย mrt006, ตุลาคม 30, 2017, 01:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeberrus

ขอบคุณคับ หายไปนานเลย ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆและ

niceanglev

นายทีคออ่อนจริงๆ โดนลักหลับไม่รู้ตัว

Mamotaro Musashi

::Glad::นายที พระเอกตลอดกาลที่ผมรอคอยมาแล้ว คราวนี้จะมีอะไรนำเสนอประสบการณ์ใหม่ๆบ้างนะครับ

M Mm

ไปรอบนี้นายทีจะได้กี่คน สงสัยฟ้าเหลืองแน่ๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ นายทีจะน้ำหมดตัวไหมเอ่ย

elastico914

กลับมาให้หายคิดถึงแล้วนายที ไม่เปนไรครับ ถึงจะหายไปนาน ก็ยังติดตามอยู่นะครับ

gumpxxxx

หายไปนานคิดถึงจริงๆครับ นึกว่าไม่ลงต่อแล้ว กลับไปไล่อ่านตอนเก่าๆอยู๋เรื่อยๆ ขอบคุณที่กลับมาลงต่อนะครับ สำนวนลีลาเยี่ยม เหมือนเดิม

Nattanan Tst

หายไปนานเลยนะครับเราค้องกลับไปอ่านใหม่หมดเลยแค่ก็สนุกดีสมกับที่รอคอยครับ

yu_ei

มีความคิดถึงนายทีอย่างสุดซึ้งเลยครับ เรื่องที่ผ่านไปแล้ว เราลืมๆไป แต่อย่าหายไปนานอีกนะครับ ถือว่าขอร้องงงง ::Orz:: ด้วยความเคารพ

munkza

หายไปซะนานเลย นึกว่าดองยาวซะแล้ว กลับมาจัดซะหายคิดถึงเลยนะครับ

ryu

คิดถึงเรื่องนี้มากมาย นานเท่าไหร่ก็รอ
ปล.เรื่องหอพักของลูกเรียบร้อยดีมั้ยครับ จำได้ว่าเคยถามหาหอพักน่ะครับ

testset

หาเรื่องนี้อยู่ตั้งนาน จนนึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว

ขอบคุณที่ยังกลับมาลงให้อ่านต่อนะครับ

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

meendavid

สนุกดีครับ คิดถึงเลย รอติดตามอยู่ครับ ขอบคุณครับ

birdchangmai

ขอบคุณนะที่ยังไม่ลืมแฟน ๆ ที่เฝ้าคอยการกลับมาของท่านผู้ประพันธ์ ช่วยมาต่อให้จบด้วยนะครับ