ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 124 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2023, 01:44:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ช่วงนี้งานยุ่งจริงๆครับ -..-

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

แนะนำสาวๆครับ

เจ๊หมิว พี่สาวคนสวยของโผมมมม อิมเมจ มารอน นัตสึกิ

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่ตัดผม ทำสีผมเสร็จ

ก็กลับมาที่หอพักครับ เจ๊หมิวเธอง่วง หาววอดๆ

เจ๊เตยเลยให้ผมไปส่ง แต่ที่ไหนได้... มันคือแผน !!!

และแน่นอนผมมาส่งเจ๊หมิวที่คอนโด

แล้วไม่ต้องบอกก็คงเดาได้ว่าคนดี ( ไม่ห่างเหิน ) แบบผม

คงจะไม่อยู่เฉยๆแน่ๆ ถ้าได้อยู่กับสาวสวยระดับนางแบบ แบบนี้

★★★★★★★★★★★

คำเตือน !!!

เนื่องจากมีภาพเคลื่อนไหว R20+ ก่อนอ่านให้ดูรอบๆด้วยครับ

อึ้ก !!! เจ๊หมิวกดเอวซวบ !!! ลงมาทีเดียงมิดด้ามเลยครับ อูยย แย่แล้วหัวกระสวยผมรับความเสียวไปเต็มๆเลย ส่วนเจ๊หมิวก็เม้มริมฝากปากตัวเอง แหงนหน้าครางซี๊ดดดด เพราะยังไงซะเธอเองก็ต้องเสียวเหมือนกันแน่ๆล่ะ เสียงที่ออกมาตอนนี้ มันชวนให้ไอ้จ้อนตื่นเต็มตาจริงๆครับ

ใบหน้าของเจ๊หมิวบิดเบี้ยวด้วยความเสียวก็จริง แต่เอวของเธอก็ไม่หยุดขยับเลยครับ ฮื้มม หนองโพคู่เบิ้มๆของเจ๊หมิวทำผมอดใจไม่ไหวจริงๆครับ ผมเอื้อมมือไปบีบคลึงเบาๆ แต่เต็มไม้เต็มมือ คุณผู้อ่านเข้าใจคำว่า " ล้นมือ " มั้ยครับ นั่นแหละครับที่ผมกำลังเจออยู่ตอนนี้ ให้นึกถึงมังฮวา การ์ตูนเกาหลีที่นางเอกหุ่นสุดแสนจะเพอร์เฟ็ค  นั่นแหละครับเจ๊หมิว

ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วลาะว่าทำไม ในหนังโป๊หลายเรื่อง เวลสสาวๆขย่มๆ ต้องยื่นมือมาคลึงด้วย อารมณ์มันพาไปจริงๆครับ เจ๊หมิวเริ่มขยับ ขย่มอีกครั้ง  อูววว ฟิตอะไรแบบนี้ แน่นอะไรแบบนี้ ทุกครั้งที่เจ๊หมิวขยับ ผมเสียวจนแทบคลั่ง  เจ๊หมิวเธอจ้องมองผมลงมาด้วยหน้าที่นิ่ง แต่เอวไม่นิ่งเลยครับ

ขยับจนผมอยู่ไม่สุขเลย มองไรไอ้ลิง เจ๊หมิวถามแบบนี้ ผมตอบไปทันทีมองคนสวยครับ เจ๊หมิวแอบยิ้มมุมปากครับ แล้วก็ขยับเอวร่อนอีก อูยยยย อะไรครับเนี่ย เสียวแท้เจ๊หมิวเปลี่ยนมาขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ อยู่เกือบนาที อูยย ทุกครั้งที่ขยับ ทุกครั้งที่หัวหยักของผม มันครูดกับผนังถ้ำเสียว บอกเลยครับว่าหายใจไม่ทั่วท้อง

และดูเหมือนเจ๊หมิวจะเปลี่ยนท่าแล้ว เธอใช้มือไปข้างหลัง ค้ำที่ต้นขาของผมไว้ แล้วอูยยย ขย่มแบบนี้เลยครับ

อูวว ขย่มขัดๆแบบนี้แหละเสียวว่าบ ๆ ๆ เพราะหัวกระสวยมันครูดมากกว่าปกติ เจ๊หมิวขยับเอวต่อเนื่องไม่หยุดเลยครับคุณผู้อ่านเอ๋ย ผมนี่คือนอนมอบเลยล่ะครับ อูยย ชมพู ทำไมชมพูววว แบบนี้ ยิ่งมีน้ำลื่นๆใสๆมาชะโบมแบบนี้ด้วย ยิ่งดูชมพูใสเข้าไปใหญ่เลย ละแล้ว อุ้กกก เจ๊หมิวเปลี่ยนองศาครับ จากขยับขย่ม มาเป็นร่อนเอวเป็นวงกลม อู้ยววว จะแตกครับ จะแตก

จนผมต้องยันตัวขึ้นไปกอดเจ๊หมิวไว้ และง่ำไปที่เนินหนองโพไซส์ 36 ของเธอเบาๆ และวนลิ้นที่จุกเพื่อบิ๊วอารมณ์ให้เจ๊หมิวแทน  เจ๊หมิวกอดคอผมครับ เธอก้มลงมางับจมูกผมทีนึงแล้วบอกถ่วงเวลา เดี๋ยวโดนใบเหลืองหรอก อูยยยย ผมจะแตกนี่คร๊าบบ ผมมองหน้าเจ๊หมิวหงอยๆนิดๆ เจ๊จับหน้าผมจูจุ๊ปแล้วบอกว่า ไม่ต้องกลั้นหรอก

" ถ้าเสร็จ ก็แค่ทำอีก "

อื้อหือออ ผมก็ด้วยความอะไรก็ไม่รู้ ก็ถามไปว่าได้เหรอครับ คือเนี่ย คนเราบางทีมันก็จะอ๊องๆแบบนี้ ผมถามคำถามโง่ๆไปว่าได้เหรอ ทั้งๆที่ยังเสียบคาอยู่แบบนั้น เจ๊หมิวยักคิ้วข้างนึงค้างไว้ ทำหน้าเหมือน " อิหยังวะ " เธอบีบหน้าผมเบาๆแล้วพูดว่า จะมึนจะอะไรก็ให้มันน้อยๆหน่อยไอ้ลิงบ้าหน่อยไอ้ลิงบ้า

แล้วเจ๊หมิวคนสวยก็คล้องคอเข้ามา เธอยื่นหน้าลงมาจู๊ปป เจ๊หมิวขยับอ้าข้าออกแล้วขย่มเลยล่ะครับ อูยยย ท่านั่งแบบนี้ถึงจะไม่ถนัดมาก แต่เสียวจังวุ๊ยยย เจ๊หมิวขยับหนุบหนับ หนุบหนับไม่หยุดเลย แต่ท่านี้ไม่ค่อยมีพื้นที่จริงๆแหละครับ แบบจังหวะ ขาดๆเกินๆ ผมเลยมั่บบ จับก้นเจ๊หมิวล็อคไว้ แล้ใจับโยกเลย อูยยยย งัดถั่งงัด ถั่งงัด ถั่งงัด

ยิ่งงัด ยิ่งเสียวครับ อูยยย เจ๊หมิวก็ครางออกมาเบาๆครับ อ๊ะ อ๊าง อู๊ยยว คุณผู้อ่านเอ๊ยยย ผมแทบพุ่งเลยว่ะ เจ๊หมิงตั้งขาขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ      อูยยยยย แล้วเธอก็เอนตัวไปหลังนิดนึง ใช้มือค้ำยันที่นอนแล้วเด้งเอวใส่ผมเลย อูยย ตอนนี้เราสองคนเหมือนตัว  V เลยล่ะครับ

ผมก็เอนตัวเหมือนกันเพื่อที่จะกระแทกเน้นๆ แจ๊ะ ๆ  เสียงกระแทกไม่ใช่ตั้บๆ ๆ ๆ น้ำลื่นๆใสๆของเธอกับผมผสมกันจนแยกไม่ออกเลยล่ะครับ ฮื่มม ลื่นแต่แน่น แน่นแล้วยังงัดอีก อูยยย เหมือนกหัวกระสวยโดนครูดหนักกว่าเเดิม แน่นกว่าเดิม และถี่กว่าเดิม

เจ๊หมิวเองก็เด้งเอวใส่ผมเหมือนกันครับ อูยย จะไม่ยอมผมเลยใช่มั้ยเนี่ย ผมก้มมองแท่งหรรษาของกำลังผลุบเข้าออกมเข้าออก ไม่คิดเลยอูยยย ว่าจะเสียวขนาดนี้ หน้าท้องเจ๊หมิว แม้จะนั่งด้วยท่านี้ก็ยังแบนราบ หุ่นเจ๊ดีมากมายอ่ะครับ อดใจไม่ไหวเลยคว้าเอวมั่บบ แล้วยกขึ้นยกลงถี่ๆเลยครับตอนนี่ อูย ผ่อนคลาย ๆ ๆ  ผมบอกตัวเองแบบนั้น แต่มันไม่เป็นผลเลย

เพราะจิ๊มิ๊ของเจ๊หมิวคือแน่นมากๆ อูยยย เจ๊ยังขยับต่อ แต่ผมนี่ดิ่ต้องล็อคเอวไว้ไม่เจ๊ขย่มม อูยยย ปริ่มๆปลายเหวเลยครับ อูยย ช้ากว่านี้สักวินาทีเดียว ผมคงปรื๊ดดดด แน่ๆเลย เจ๊หมิวเธอหอบแฮ่ก ๆ ๆ และจับหน้าผมดึงเข้าไปจูบอีกครั้งด้วยความดูดดื่มมมม ฮื่มม  แล้วมันเป็นจังหวะต่อเนื่องแหละครับ

พอได้จูบ สักพักก็ต้องลามมาไซ๊คอ ซึ่งผมทำแบบนั้น ผมใช้ปลายจมูกลากที่ต้นคอขาวๆของเจ๊หมิวเบาๆ เบาๆ และขบกัดด้วยความนุ่มนวล อูวว ถึงอารมณ์จะพรุ่งพร่านแค่ไหน ก็ต้องข่มใจไว้  ไม่ให้ฟัดจนเป็นรอย แต่ว่าแค่ขบเบาๆเสียงครางของของเจ๊หมิวก็ดังออกมาทันมีเลย จากที่แข็งอยู่แล้วก็ยิ่งแข็งกว่าเดิมอีก

เจ๊หมิวเธอถามผมว่า นี่ใช้ไฟฉายขยายส่วนเหรอ ทำไมมันใหญ่ ผมก็เลยถามไปว่าเพราะใครครางล่ะครับ พูดแล้วผมก็ก้มลงไปงับที่จุกหนองโพคู่งามทันที งับ ดูด เลีย สลับกัน ส่วนเจ๊หมิวก็เริ่มร่อนเอวอีกแล้วครับ อูยย เสียวแท้ล่ะ ผมดูดจ๊วบจ๊าบบ มือทั้งสองประคองเอวเจ๊หมิวไว้ และค่อยๆ เอนตัวทิ้งให้เธอนอนลง ฮื้มม เจ๊หมิวก็รู้ใจผมจังเลย

ทันทีที่หลังขาวๆของเธอแตะผิวเตียว เธอก็ขยับๆขึ้นไปนอนกลางๆ เพราะตอนนี้เราสองคนก็อยู่ขอบๆเตียงเลยล่ะครับ อูยย เสียดายจังปลั๊กหลุด แต่อูยยยเจ้หมิวอ้าขาออก ผมให้เห็นกลีบกุหลาบสีขมพูววว ที่กำลังฉ่ำเยิ้มเพราะบทเลิฟซีนเมื่อกี้ อื่อหือ.. ทำไมถึงขาง ชมพูได้ขนาดนี้นะ

ผมก็ขยับเข้าไปทันที แต่แบบฮึ่มมม ละสายตาไม่ได้เลย ผมก็เลยก้มลง ลง ลง เกร็งลิ้นและปาดปรื๊ดเลย เจ๊หมิวเธอสะดุ้งเสียงหลงเลยครัง อ๊าาา เนี่ยเสียงเนี่ย แล้วบอกตรงๆ ผมไมาได่ชำนาญเรื่องเบิร์นอะไรหรอกครับ แต่พอได้ยินเสียงเจ๊หมิวแล้วใจนี่โคตรคึก ผมเลยเปลี่ยนแผนการลงมาเบิร์น เบบร้เบิร์นก่อน อูยยย แต่น้ำของเจ๊หมิวก็เยอะจริงๆครับ

ผมเลยใช้วิธีตัก... ตักไปเลยเจ็บแค่จบ ด้วยการเกร็งลิ้นให้เหมือนปลายเสียว แล้วเลียลากจากล่างขึ้นบน ตักน้ำเยิ้มๆด้วยลิ้น แล้วเนียนๆด้วยการไปเลียขาอ่อน แต่ที่จริงคือเอาน่ำไปแปะไว้ แล้วคราวนี้แหละผมก็ละเลงลิ้นเล่นดับกลีบกุหลาบสีขมพูของเจ๊หมิวทันที ฮื่มมม เสียงครางเจ๊หมิวทำให้คึกจริงๆครับ ร้องกระเส่าเหลือเกินนนนนจนเจ๊หมิวเอื้อมมือลงมาจับหน้าผมและออกแรงดึงขึ้นไปหา ผมนอนทาบร่างแทรกแหวกตรงกลางทันที เจ๊หมิวก็อ้าขารอรับ

เลย เมื่อเราประสานตากันเจ๊หมิวเธอจูบผมทันทีแล้วบอก พอแล้งไอ้ลิงบ้า.... อื้ม พอแล้ว แต่คงหมายถึงลิ้นอ่ะพอแล้ว ผมจุปๆๆ  อีกที ผมโก่งเอวจับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ แล้ว !! กรึ๊บบ ผมเด้งเอวอัดแท่งหรรษาเข้าไปให้มิดด้ามอีกครั้ง

จนเจ๊หมิวเธอสะดุ้ง ผมขยับเอวทันทีซวบ ๆ ๆ ๆ เจ๊หมิวตอนนี้ใส่เต็มมากเลยครับท่าทางของเธอ แขนสองข้างยกขึ้นไปกำผ้าปูที่นอนจนยับเลย ผมซอยตั้บ ๆ ๆ ๆ  สงับก้มลงไปดูดเลียเต้านมคู่สวยอีกครั้งอย่างหื่นกระหาย ฮื่มม ใครไม่หื่นก็บ้าละ และผมก็เริ่มขยับเอว ซอยต่อทันที เสียงดูดจ๊วบ จ๊าบของผม มันสลับกับเสียงครางของเจ๊หมิวจนน่าฟังเลยล่ะ

เจ๊หมิวมองหน้าผมด้วยสายตาที่เยิ้มไปด้วยความเสียว " เอาให้เสร็จเลยนะ " เธอบอกออกมาด้วยเสียงที่กระท่อนกระแท่นตามแรงกระแทก อูยย อารมณ์เจ๊หมิวมาเต็มมาก ผมตอบสนองด้วยการกระแทกแน่นๆ เน้นๆ เลยล่ะครับ เจ๊หมิวเองก็ทันผมตลอดเลย เธออ้าขาออกให้ผมแทรกตัวกระแทกได้ถนัด ปั้ป ๆ ๆ ๆ

อื้อหืออ ตามภาพเลยครับ สีหน้าที่บิดเบี้ยวเพราะความเสียว เสียงครางกระเส่า มือที่ยกขึ้นไปกำผ้าห่มจนแน่น และหนองโพคู่โตที่เด้งขึ้นลงตามจังหวะกระแทก เจอแบบนี้ไปใครๆก็เรียบร้อยครับ แต่อูยยย แน่นอะไรแบบนี้ ผมเปลี่ยนจากวางมือกระแทกด้วยมิชชันนารี มาเป็นล็อคเอวแล้วกระแทกครับ ตั้บ ๆ  ๆๆ

อูยย แบบนี้เจ๊หมิวกำลังจะถึงแน่ๆ ผมเร่งซอยยับๆ ตั้บ ๆ ๆ ๆ  ไม่หยุด จนเจ๊หมิวคงทนไม่ไหว ขึ้นสวรรค์ไปก่อนแล้วครับ แน่ว่าไม่ใช่แค่นั้น เพราะว่าผมซอยต่อเนื่องตั้บ ๆ ๆ เลยทำให้การขึ้นสวรรค์ครั้งนี้รุนแรงจริงๆ มือเจ๊หมิวที่กำผ้าปูที่นอนเมื่อกี้ เปลี่ยนมาบีบที่แขนผม และเปลี่ยนเป็นจิกแขนแทน แล้วไม่แค่นั้นเว้ย เพราะร่องเสียวของเจ๊คือตอดถี่ ๆ ๆ ๆ เลย

เจ๊หมิวแอ่นเอว ดิ้นพั่บ ๆ จนไอ้จ้อนผมหลุดออกมาเลย หูยย จะเสร็จแล้วแท้ๆเชียว เจ๊หมิวนอนตะแคงหอบแฮ่ก ก ๆ ๆ ปกติผมคงจะปล่อยให้พี่สาวคนสวยนอนพัก แต่ว่าวันนี้ผมบอกแล้วไงว่าขอทำตามใจตัวเอง ผมก้มลงไปจุ๊ปที่ก้นขาวๆแน่นๆของเธอ และช้อนเอวสองข้าง ยกนิดหน่อย เจ๊หมิวเองก็รู้ใจผมที่สุดเลย ถึงจะนอนหอบแฮ่กๆ แต่เจ๊หมิวก็ขยับตามที่ผมต้องการเลย

ฮื่มมม ก้นแน่นๆ ตั้งด้วยท่านี้จะเหลือไรล่ะครับ เจ๊หมิวที่ตอนนี้หน้าจองเธอกำลังฟุบกับเตียง เธอเอียงหน้ามามองด้วยแววตาที่บอกเป็นนัยๆว่า " จะทำป่ะ"  ฮืมมมม ทำสิ่ครับแบบนี้ ผมขยับมือซ้ายลูบที่ก้นเบาๆ มือขวาก็ใช้ดัชนีนิ้วกลางเสียบสอดเข้าไปเพื่อวอร์มอัพขยับเข้ามา ผมชัก ๆ ๆ ไอ้จ้อนอีกครั้ง ปาดสองสามครั้ง และกดซวบบบบ เข้าไปทีเดียวเกือบมิดด้าม

เจ๊หมิวร้องเสียงลงเลยครับ อูยยย แน่นจริงๆครับ กดตรงโคนไม่เข้าแน่นจังทแต่ผมก็ไม่ฝืนนะ เข้าได้แค่ไหนก็แค่นั้นไปก่อน ผมเริ่มขยับซอยตั้บ ๆ  ๆๆ ๆ ทันที เพราะเมื่อกี้มันค้างงงง จะเสร็จอยู่แล้วเชียวววว อูวววท่านี้ท่าโปรดเลยครับ ผมรั้งเอวเจ๊หมิวกระแทก doggy ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ

ก้นแน่นๆของเจ๊หมิวนี่แบบฮื่มมม. The best เด้งใส่ก็เสียว ถอนออกก็เสียว อูยยย สุดยอดเลยครับ เจ๊หมิวเธอเอี้ยวตัวมาพูดว่า ชอบจังเลยนะท่านี้เนี่ย อูยย แล้วพูดอย่างเดียว ตอนนี้เจ๊หมิวเธอเด้งสวนผมด้วยครับ มือสองข้างเธอตั้งอย่างมั่นคง จิกผ้าปูที่นอนให้เหมือนฐานยึด แล้วอู้วยย เจ๊หมิวเด้งสวนทันทีครับ ฮึ่มมมมม จากที่ผมกระแทกเจ๊หมิว ตอนนี้ผมโดนเอาคืนแล้วล่ะ

ผมตั้งขานิ่งๆ เมื่อให้เจ๊หมิวเด้งสวน อูยย ความฝันของชายไทยแท้ๆ จนพอผมจับจังหวะได้ ผมกระแทกสวน กลายเป็นสองแรงบวก ตั้บบบ เจ๊หมิวชะงักเลยครับ ฮึ่มมม ผมเลยกระแทกต่อปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยยย ท่าหมาที่สมบูรณ์ ต้องเอื้อมมือไปขยำ คลำ คลึงครับ หนองโพคู่ขาวของเจ๊หมิวโดนผมคลึงเต็มมือเลย

ผมกระแทกไปตั้บ ๆ ๆ ๆ ชอยท่านี้จริงๆให้ตาเถอะ ฮื้มมม ผมรู้สึกอยากลองอะไรนิดหน่อยครับ ผมเลยโก่งตัวไปจูจุ๊ปเจ๊หมิว แล้วบอกขอลองท่าหน่อย เจ๊หมิวพูดด้วยเสียงกระเส่าว่าท่าไหน ผมเลยรวบช่วงใต้ราวนมเจ๊หมิวแล้วยกเลยครับ

อูยยยย องศานี้มันครูดจนเสียวหัวกระสวยเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ  อูววว เจ๊หมิวครางไม่หยุดเลยครับทีนี้ ฮื่มมม พอตัวมานิดกันแบบนี้ก็จูบกันนัวเลยครับ เสียงจ๊วบจ๊าบ สลับตั้บ ๆ ๆ ๆ  ดังไม่หยุดอูยยย อึ้กกกก อยู่ดีๆร่องเสียวเจ๊หมิวก็ตอดหนุบหนับ  ๆ ๆ  ผมงับคอเธอเบาๆ แล้วถามจะถึงแล้วเหรอ เจ๊หมิวพยักหน้าเม้มปากงืมๆ  อูยยยย ผมก็จะถึงเหมือนกัน

จากนั้นผมก็เร่งกระแทกเลยตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย ในที่สุดผมก็ปรี๊ดดดดด จังหวะนั้นคือฮื่มมม แต่ว่า...เจ๊หมิวเธอร้องจะถึงแล้ว จะถึง เอ๊าาาา ผมพรวดก่อนเจ๊ฟมิวเหรอเนี่ย ชิบหายละ ผมกัดหันทนความเสียว ซอยกระแทกต่อตั้บ ๆ ๆ ๆ มือก็ล้วงลงไปบี้เม็ดเสียวของเจ๊หมิวด้วย อูยยย ผมกัดฟีนกระแทก รวมกับการบี้เม็ดเสียว น่าจะไม่ถึงนาทีเจ๊หมิวก็เสร็จอีกรอบ เจ๊หมิวทิ้งตัวเลยครับ ก้นโด่ง นอนหอบแฮ่ก ๆ ๆ

ผมจับเอวแล้งกระแทกอีกตั้บ ตั้บ ตั้บ//!!! เกร็งฉรดน้ำเข้าร่องเต็มๆ  แตกในไปเลยยย ฮุ่มมม ผมก้มลงจูบแผ่นหลังขาวๆ ที่ตอนนี้เริ่มมีเม็ดเหงื่อผุดออกแล้ว อูยบบ sexy จัง ผมยังไม่ถอนเสาเอกออกมานะ ยังคาไว้อยู่แบบนั้น  แต่มันดูเหมือนเจ๊หมิวเองก็จะหมดแรงตั้งขาครับ เธอค่อยเอนตัวทิ้งนอนข้างๆ อูยยยย ได้แตกในสาวสวยระดับนางแบบอย่างนี้ไม่ฝันมาก่อนเลย

ไอ้จ้อนของผมถึงจะพ่นน้ำไปแล้ว แต่มันก็ไม่ใช่ว่าหมดฤทธิ์นะครับ อูยยย มันยังคงผงาดง้ำค้ำโลกอยู่ ผมยังคงอยู่ในท่ากระแทก doggy เพื่อกำลังมองรูปร่างอันงดงามของพี่สาวคนสวย แต่ว่าพอเจ๊หมิวผงกหัวมามอง เห็นผมยังอยู่ท่าเดิม เธอก็พลิกตัวและขยับเข้ามา เข้ามาทเข้ามา อ้ามมม อูยยน อยู่ดีๆ เธอก็บ๊วบบบ ทันทีเลยครับ บ๊วบทั้งๆที่มันยังฉ่ำๆอยู่เลย เจ๊หมิวนอนคว่ำ แต่ก็ยังโม๊กให้ผมอยู่ อูยยยย

เจ๊ขยับเข้า ครางฮืมมม ขยับออกดูดจนแก้มตอบ แล้วบ๊วบเข้ามาอีกกกก อูยยย ลิ้นเจ๊หมิวดีมาก เจ๊หมิวบ๊วบ ๆ ๆ จนมันแข็งอีกรอบ จังหวะเนี้ยยยยยยย ผมหายใจไม่ทั่วท้องเลย เจ๊หมิวหยุดบ๊วบ แต่ใช้ลิ้นตวัด ๆ ๆ ที่หัวกระสวย ทุกคนคิดภาพออกใช่มะ ว่าแท่งหรรษาที่แข็ง พอตวัดลิ้นใส่ มันก็จะเด้งไปอีกฝั่ง พอตวัดอีก ก็ดิ้นอีก อูยยยย เจ๊คร๊าบบ

แล้วจากนั้นเจ๊หมิวก็ดึงผมลงไปนอนเลย ผมนอนหงายปุ๊ปเจ๊หมิวก็มานอนทับทันที งับเธอที่ต้นคอผมเลยล่ะครับ อูยย แล้วเจ๊หมิวก็เลื่อนลงมาที่หน้าอก งัยหัวนมผมเบาๆ เลียๆ ๆ และดูดดังจ๊วบบ อูยย โดนเจ๊หมิวเอาคืนนนน แล้วก็ไล่ลงมาที่หน้าท้อง ฮึ่มมม เจ๊หมิวเลียที่ลูกระนาด six pack ของผมเบาๆ อูยย จะถึงจุด climax แล้ว แต่ว่า โครกกกกกกก

เวรเอ๊ยยยย อยู่ดีๆ ผมท้องร้องเฉยเลย เจ๊หมิวเธอง่ำเบาๆ และคลานมานอนทับหน้าอก เท้าคางและมองผมเบาๆทเธอถามว่านี่หิวข้าวเหรอไอ้ลิง.... อ่ออ เอ่ออ จะว่าไป ผมก็ยังไม่ได้กินข้าวเลยนี่หว่า ผมก็เลยบอกไปว่ามั้งครับ เจ๊หมิวเธอขยับมางับจมูกผมเต็มเขี้ยวเลย แต่ไม่ได้แรงมากมายนะ เธอบอกแล้วปล่อยให้หอวได้ไง ผมก็บอกว่า  ก็กินยาจีนแล้วก็มาที่นี่เลยนี่นาาา ไม่ได้กินข้าว

ผมพูดแล้วก็ลูบก้นเจ๊หมิวไปพลางๆ เจ๊หมิวเท้าคางมองหน้าผมและบอกงั้นไปหาอะไรกินกัน ผมลูบๆก้นเจ๊หมิวอยู่ เจ๊หมิวก็เอื้อมลงมาตี้มือผมเผี๊ยะ ผมก็อุ้ยดึงมือกลับ ผมก็ถามไปว่าดึกแบบนี้อ่ะเหรอเจ๊หมิว เจ๊บอกหิวก็ต้องกิน เจ๊หมิวบีบจมูกผมแล้วถามเข้าใจะ ผมก็ตอบ เอ้าใออ๊าบบ เจ๊หมิวลุกผมก็ลุกตามแต่ก็กอดเอวเธอไว้นะ กอดให้มานั่งตัก เจ๊หมิวหยิกแขนแล้วบอก ไปล้างตัว

ผมก็อื้อออ แต่ก็ยังซบหลังเจ๊หมิวอยู่ จนเจ๊หมิวบอกว่าอยากเจ็บตัวเหรอตะวัน ผมนี่ร้องจ๊ากเลยครับ รีบปล่อยมือเลย ผมบอกโด่วววววว ไม่เห็นต้องเรียกชื่อนี้เลย ผมปล่อยให้พี่สาวคนสวยเดินไปครับ ผมคิดในใจว่าไม่เป็นไรแค่ข้าวมื้อเดียวยอมอดได้ เข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ ผมจะบิ๊ววว ให้ไฟติดเลย แต่ว่าตอนที่เจ๊หมิวเดินไปนั้น เจ๊หมิวหันมาบอกไปล้างตัวห้องอื่น ไม่ต้องมาวางแผนหื่นๆ

เอ๊า !!!!!! รู้ได้ไงครับเนี่ย โด่ววววววววว  ผมก็เลยต้องเดินโทง ๆ ๆ ไปล้างตัวอีกห้องนึง จนมาแต่งตัวครับ เจ๊หมิวเปลี่ยนชุด อ๊ากกกกกกกก อะไรกันเนี่ยยยยย เสื้อสายเดียวเอวลอย กางเกงยีนขาสั้น แล้วอะไรรู้มั้ยที่ทำให้ผมหัวใจจะละลาย คือมันเป็นอะไรที่ไม่หวือหวาเลยเว้ยย นุ้นคือตุ้มหู ใช่ครับ เจ๊หมิวเธอเปลี่ยนมาใส่ตุ้มหูแบบวงใหญ่ๆ คือแบบ อ๊ากกกกกกกกกกก นะ นะ นี่มันอะไรก๊านนนนน

ไม่ไปกินข้าวได้มั้ยยยย โอยยยย หัวใจมันม๊อบแม๊บบบบบ ไม่อยากกินข้าวอยากทำอย่างอื่นนนน แต่เจ๊หมิวก็เดินมาดึงหูแล้วบอกไป ๆ ๆ หาอะไรกินกัน ขับรถด้วย แล้วเจ๊หมิวก็ยื่นกุญแจรถให้ผม เธอคล้องแขนและหอมผมทีนึงแล้วบอกป่ะ เป็นเด็กเจ๊ต้องไม่ดื้อนะ  แน๊ะ !!!!!! ดูเจ๊หมิวทำดิ่ ผมก็เดินออกมา ตรงไปโซนจอดรถเลย อื้ม ดูๆแล้วมันมีความไพรเวท เป็นส่วนตัวดีนะครับ

เจ๊หมิวก็โทร ๆ ๆ   เธอพูดกับปลายสายว่า หมิวเองค่ะ ขอจองโต๊ะหน่อยค่ะ ค่ะ ๆ กำลังไปค่ะ ได้ค่ะ แล้วเจ๊หมิวก็บอกทางครับ ผมได้ยินก็หืม..... สะดุ้งเลย เจ๊หมิวบอกว่าเอาบัตรพี่แท-โอ รูดนะ ผมก็บอกเดี๋ยว ๆ ๆ เจ๊หมิว   แต่เจ๊หมิวก็พูดสวนขึ้นมาว่าเชื่อเจ๊สิ่ ผมก็เอ่อครับ ๆ ๆ ๆ  แล้วก็ขับรถออกไป จนมาถึงที่ร้านแหละครับ อื้อหืออ ไม่คิดเลยว่าจะมาร้านนี้ หรูหราหมาเห่า

มิน่าล่ะเจ๊หมิวถึงจัดเต็มแบบนี้ เห็นผมบอกว่าแต่งตัวดูเรียบๆ แต่มันไม่ได้เรียบอยากที่เข้าในนะครับ กระเป๋าหลุยซ์งี้ เข็มขัดตัว H งี้ แล้วตุ้มหูวงใหญ่ๆน่ะ ของแบรนด์เนม ตัว C 2 ตัวเชียวนะเออ เจ๊หมิวเคยบอกว่าที่ซื้อเพราะชอบ ใส่แล้วสบายอื้ม.... เงินของเธออ่ะเนอะ เราทำได้แค่มอง แต่บอกเลยว่ามันม๊อบแม๊บที่หัวใจมากๆๆๆๆๆ

จอดรถอะไรแล้วก็เดินเข้ามาที่ร้าน หนุ่มๆก็มองตามเจ๊หมิวเหมือนเดิม เหมือนเคย ส่วนผมน่ะเหรอ เหอะ ๆ ๆ ๆ อย่าให้พูดเลยทั้งตัวมีแค่นาฬิกาที่เจ๊หมิวหยิบให้ใส่เมื่อกี้แหละ เอาจริงๆผมเป็นคนที่พูดตรงๆไม่ชอบใส่นาฬิกาข้อมือมากๆเลยนะ มันพูดไม่ถูกอ่ะ อ่ะพอเข้ามาในร้านแล้ว ก็มีบริกรแต่งตัวชุดสูทเข้ามาโค้งทักทายก่อนเลย สวัสดีครับคุณลูกค้า

คนก็มองก็มองกันเต็มเลย เจ๊หมิวบอกจองไว้ค่ะ พนักงานโค้งหัวให้อีกที แล้วมองไปอีกทางกวักมือเบาๆ มีพนักงานผู้หญิงเดินเข้ามาทันที เขาก็ผายมือมาทางพวกเรา พนักงานหญิงถามว่าไม่ทราบว่าจองไว้ในนามของใครคะ เจ๊หมิวบอกชื่อจริงผมไป แล้วก็บอกนัมเบอร์ พนักงานหญิงคนนั้นโค้งหัวให้ทันทีแล้วบอกว่า ทางเราเตรียมโต๊ะไว้ให้แล้วค่ะ แล้วจากนั้นก็ผายมือไปอีกทางเลย พอกำลังเดินไป เอ้าโลกกลมเกิ๊นน เจอเจนครับ เจนเป็นใคร เจนเป็นเพื่อนครับที่ประสานงานเรื่องงานเลี้ยงรุ่น

เจนตอนแรกก็มอง ๆ ๆ ๆ  แล้วก็เหมือนั่นใจแล้วล่ะว่าเป็นผม เจนก็ทักเลย ผมกับเจ๊หมิวเห็นแล้วล่ะตอนนั้น เจ๊หมิวบอกแม๊ ๆ โลกกลมเนอะ ผมก็เหล่มองเจ๊หมิวเลยครับ เจ๊หมิวก็ทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้ เจนมันเดินมาทักแล้วก็ถามโทน ๆ ๆ มาทำไรอ่ะ แหม มาร้านอาหารแบบนี้ถามทำไม อันนี้ผมคิดในใจครับ ผมก็เลยบอกมาหาอะไรกินน่ะ เจนบอกอื้อ ๆ เหมือนกัน เจนก็เข้าเรื่องเลยว่าพรุ่งนี้ไปงานเลี้ยงรุ่นป่ะโทน ผมก็บอกอื้มๆน่าจะไปนัดเพื่อนไว้น่ะ

เจนบอกเหรอ ๆ ๆ  แล้วตอนนี้คนที่มากับเจนก็เดินมาครับ ผมไม่แน่ใจว่าอยู่รุ่นเดียวกันมั้ยนะ แต่ผมก็ไม่ได้ทักอะไร มันก็ถามเลยว่าใครอ่ะเจน เจนบอกเอ้าโทนไงนักยูโดอ่ะ มันก็มองหน้าผมแล้วบอกเฮ้ยโทนเหรอ ไม่เจอนานเลยว่ะกูไง ๆ แล้วมันก็บอกชื่อ ผมก็อ่ออื้มๆ ไม่เจอกันนานนะ ดรีมเปลี่ยนดิสอ่ะใครวะหัวขาวๆ มึงป่ะ นั่นไงไอ้สัสนี่หางานให้กูละ ผมหันมองเจ๊หมิวเลย

มันก็พูดอีกว่ายังติดต่อกันอยู่เหรอวะ ถ่านไฟเก่าป่ะเนี่ย ตอนนั้นเจนรีบสะกิดมันเลย  แต่เเจ๊หมิวก็บอกนะว่าน้องดรีมเหรอ อื้มไม่ได้เจอกันนานเหมือนกันนะ ไอ้นั่นก็นิ่งเลย อ๋อมึงกะจะปั่นกูว่างั้นเถอะ ผมก็เลยตัดบทไปว่า ไว้ค่อยคุยกัน พอพูดแบบนั้นพนักงานก็บอกคุณโทนค่ะ เชิญค่ะ เจนก็ถามว่าโทนๆๆ นั่งอยู่โต๊ะไหนอ่ะ ผมก็เลยมองไปที่พนักงาน แล้วพนักงานก็ตอบแทน เอาจริงๆเพราะไม่รู้แหละครับว่ามันคือโซนไหน

แต่ว่าพอบอกโซนไป เจนกับไอ้เวนนั่นก็หน้าเสียนิดๆ แล้วบอกอ่อๆ อื้มๆคุยกันนะโทน แล้วผมกับเจ๊หมิวก็เดินไป เจ๊หมิวก็พูดใกล้ๆผมว่าโอบเอวเจ๊หน่อย ผมก็โอบเอวแล้วก็เดินไปด้วยกัน อื้อหือไม่แปลกใจละว่าทำไมเจนมันเหวอ ผมมองเห็นเส้นแบ่งบางอย่างอ่ะ โทนสีหรืออะไรนี่แหละ และคนที่อยู่ในนี้แต่ละคนจัดเต็มกว่าเจ๊หมิวอีก แบรนด์เนมนี่ให้ลึ่มเชียว เห็นผมแบบนี้ แต่เพราะต้องไปซื้อของกับเจ๊หมิวบ่อยๆ ผมก็เลยพอจะมีสกิลการดูของบ้าง ว่าอันนี้ยี่ห้ออะไร แบรนด์ไหนบลาๆ

ผมกับเจ๊หมิวมาถึงโต๊ะก็นั่งก่อนเลยครับ โอ๊ยย ท้องร้องของจริงละทีนี้ พนักงานก็จะยื่นเมนูให้ แต่เจ๊หมิวยกมือห้ามไว้แล้วก็พูดเลยว่า ขอสเต๊กวากิว A4 ให้ 2ที่ค่ะ ส่วนดิฉันขอเป็นล็อปสเตอร์ เครื่องดื่มขอเป็น แล้วเจ๊หมิวก็พูดชื่อไวน์ไป ผมจำไม่ได้ต้องขอโทษด้วยครับ ผมก็ถามเจ๊หมิวว่าสั่งมาทำไม ผมดื่มไม่ได้ ผมต้องขับรถ เจ๊หมิวบอกว่าก็สั่งมากินคนเดียวไม่ได้สั่งเผื่อ งดกินแอล เข้าใจป่ะ ผมก็บอกอื้ออ ถึงเจ๊ไม่บอกผมก็ไม่กินหรอก เจ๊หมิวขยับมาบีบแก้มแล้วบอกน่ารักจริงเชียวน้องตะวันของเจ๊

ผมก็บอกโหยยย  คือโหยไปงั้นแหละ แต่ก็เถียงอะไรไม่ได้ ได้แต่นั่งหน้ามุ่ยยยยย เจ๊หมิวบอกนั่นแหละดีแล้ว เป็นเด็กเจ๊ห้ามดื้อนะ  อั้ยย๋า แย่เลยตู แล้วจากนั่นเราก็นั่งคุยนู่นนี่นั่น บอกตรงๆ ใจผมไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลยอ่ะ เจ๊หมิวสวย sexy  แท้ๆเลยครับ แต่สเต๊กที่เจ๊หมิวสั่งให้อร่อยมากๆเลยครับ แค่เกลือกับพริกไทยก็อร่อยแล้ว ไม่เลี่ยนเลย ผมกินๆไป เจ๊หมิวก็บอกว่า พี่แท-โอ บอกว่าตอนกิน A5 ดูไม่ค่อยชอบเหรอ

ผมบอกก็ชอบครับ แต่เหมือนอันนี้จะชอบมากกว่า เจ๊หมิวบอกอื้ม A5 บางทีมัน มันก็แทรกมากเกินไปบางคนก็ไม่ชอบน่ะ ผมก็อื้อ ๆ ๆ ๆ ผมก็กินของผมไป เจ๊หมิวก็ซัดล๊อบสเตอร์ของเจ๊หมิวไป แถมยังมีไวน์อีกด้วย จนเมื่อถึงตอนที่คิดเงิน เจ๊หมิวก็ไม่ลืมที่จะบอกให้ผมใช้บัตรของพี่แท-โอ ใจนึงผมก็หวั่นๆนะ แต่ผมก็เชื่อว่าเจ๊หมิวคงมีเหตุผลที่บอกให้ทำแบบนั้น ผมเชื่อใจเจ๊นะ พอผมจ่ายไปแล้ว ก็พากันเดินออกมา โอบเอวครับ กึ๋ยย เอวนุ๊มนุ่มมมม พอออกมาถึงเจนกับไอ้เวรนั่นก็อยู่ครับ

มันก็ถามว่าโทนผมว่ายังไงกลับด้วยกันมั้ย ผมก็บอกว่าไม่เป็นเดี๋ยวกลับเอง มันก็ถามว่าให้เรียก Taxi ให้มั้ย เยะเข้ นี่มันละครคุณธรรมหรือยังไงเนี่ย ผมก็บอกไม่เป็นไรๆ ๆ ๆ แล้วก็ขออวดหน่อย ผมหยิบกุญแจของรถ BW ขึ้นมาแล้วบอกว่า ขับรถมาเองไม่เป็นไร มันก็นิ่งไปเลยล่ะครับตอนนั้น ก็จริงอยู่ว่าไม่ควรอวด แต่พอถึงเวลาจริงๆผมก็แอบหมั่นใส้แม่งนะ ตอนนั้นเจ๊หมิวก็โอบคอผมแล้วบอกว่าที่รักกลับบ้านกันเถอะ

เดี๋ยวๆๆๆ อะไรเนี่ย เมาแล้วเหลวเหรอ ไม่น่าใช่มั้ง ดื่มไม่ถึงขวดเลย เหลวได้ไง ผมก็โอบเอวแล้วบอกอื้อไปกัน ผมก็เดินไปที่รถครับ เปิดประตูให้เจ๊หมิวขึ้นไปนั่ง ผมก็เดินมาขึ้นรถอีกฝั่ง แต่กลับกลายเป็นว่าเจ๊หมิวนั่งกอด อก แล้วมองไปข้างหน้าแล้วบอกว่าเพื่อนแต่ละคนนี่ยังไงหะไอ้ลิงบ้า ผมก็บอกเดี๋ยวๆไอ้พวกนั้นไม่ใช่เพื่อนผม แค่รู้จักเฉยๆ เจ๊ก็รู้ผมเป็นนักกีฬาโรงเรียนมันก็ต้องรู้จักผม เจ๊หมิวกอด อก แล้วบอกกลับเถอะ

ผมก็อื้ออ แล้วก็ขับรถไป เอาวะไหนๆแล้วขออีกหน่อย ผมจอดรถเปิดกระจกแล้วบอกพวกมันที่กำลังยืนอยู่ว่ากลับก่อนนะเจอกัน และผมก็ขับรถออกมาเลย เจ๊หมิวก็บอกแหม ๆ ๆ ถูกใจเจ๊จังเลย ตอนนั้นผมก็บอกว่า ถ้าพวกมันจับผิดนี่ฮาเลยนะ เจ๊หมิวถามจับผิดไร ผมก็บอกว่าเอ้า ก็จับผิดว่าไม่ใช่รถผมไง พอรถติดไฟแดงเจ๊หมิวก็ขยับตัวเข้ามาหา แล้วจับแก้มผมบีบเบาๆแล้วบอกว่า ก็เอาไปใช้ดิ่ ผมบอกบ้าหรา ไม่เอา

เจ๊หมิวก็บอกว่า กะแล้วว่าต้องพูดแบบนี้ แล้วก็กลับไปนั่งท่าเดิม ผมก็ขับรถกลับมาถึงคอนโด เจ๊หมิวก็กึ่มๆนิดหน่อย เข้ามาถึงก็จับผมจุ๊ปป เลย แล้วบอกว่าอร่อยมากกกกก งืมมมมม  แล้วเจ๊หมิวก็เดินเป๋ ๆ ๆ บอกว่าง่วงนอนจังเลยยยยยยย  ผมก็เลยไปช้อนขา อุ้มท่าเจ้าหญิงเลย ผมก็บอกว่างั้นผมพาไปนอน เจ๊หมิวกอดคอผม เธอมองด้วยตาเยิ้มๆแล้วบอกว่า นึกว่าจะพาเจ๊ไปเชือดดดด ผมก้มลงไปจุ๊ปปป เบาๆ ผมว่าเจ๊หมิวเริ่มเมาแฮะ

แล้วผมก็อุ้มไปที่เตียงครับ เจ๊หมิวยกแขนมาแล้วบอกกอดหน่อย ผมก็ลงไปกอดนะจู๊ปเบาๆไป กำลังจะไซ๊คอเลยตอนนั้น แต่เจ๊หมิวก็หลับจริงๆ เอ๊า !!!!  อะไรน่ะ แต่ก็เข้าใจได้ครับ เพราะวันนี้ถ้านับกันจริงๆ เราทำกิจกรรมต่างๆนาๆ ตั้งแต่ 7 โมงเข้าเลย นี่ก็เกือบจะเที่ยงคืนแล้ว ไม่แปลกใจที่จะหมดแรง แล้วดื่มไปด้วย

ผมมองที่ชุดแล้วอื้มซักหน่อยแล้วกัน ผมเขย่าตัวเจ๊หมิว แล้วเข้าไปพูดใกล้ๆ ผมพูดว่าเปลี่ยนไปใส่ชุดคลุมนอนมั้ยเจ๊หมิวจะได้สบายๆ ครั้งแรกไม่ตอบ ต้องถามอีกครั้ง เจ๊หมิวก็บอกงื้ม ๆๆ   ผมก็เลยเดินไปที่ตู้เสื้อผ้า มันก็มีอีกหลายชุดคลุมครับ ผมหยิบมาเปลี่ยนให้เจ๊หมิว จับลอกคราบแล้วเปลี่ยนเลย ไม่ต้องเขินอะไรกันละจังหวะนี้ พอเปลี่ยนแล้ว ก็ปรับแอร์ให้สบายๆ ห่มผ้าให้ด้วย ส่วนผมเองก็คงต้องนอนเตียงนี้แหละ

เพราะถ้าเจ๊หมิวตื่นมาแล้วเห็นผมไม่ได้นอนข้างๆล่ะก็ คอนโดแตกแน่ๆ เพราะเตียงนี้บอกตรงๆว่าเตียงคนรวยครับ กว้างกว่าคิงไซส์ของผมอีก ผมก็เปลี่ยนชุดมาใส่ชุดคลุม ไปล้างหน้าแปรงฟัน ตอนแรกจะเอานิ้วถูครับ แต่พอมองแปรงสีฟันอันนึง มีชื่อแปะอยู่ว่าโทน. . . เชื่อป่ะ ผมเดินมาหน้าห้องน้ำมองเจ๊หมิวที่หลับอยู่เลยครับ เฮ้ออ ตามเจ๊หมิวไม่เคยทันเลย พอล้างหน้าแปรงฟัน เดินปิดนู่น ปิดนี่ แล้วก็มานอนครับ ขยับตัวออกห่างจากเจ๊หมิวนิดนึง แล้วผมก็หลับเลย

นอนกลับสบายเลยล่ะครับ แล้วก็หลับแบบหลับลึกเลยเหนื่อยทั้งวัน มาตื่นอีกทีเพราะความรู้สึกแปลกๆครับ แปลกจนตอนแรกเอาไปฝันด้วยซ้ำ แต่ก็ตื่นเพราะรู้สึกมีคนกดขา แต่ยังไงก็ไม่ใช่ผีอำล่ะ อูยย ความรู้สึกที่คุ้นเคยนี่คืออะไรเนี่ย ผมตื่นมาภาพที่เห็นคือ......

อึ้กกกก อะไรครับเนี่ยยย แล้วพอรู้ว่าผมตื่นเจ๊หมิวก็ยิ่งบ๊วบ ๆ ๆ ๆ ผมก็อูยยย เจ๊หมิวทำอะไรครับเนี่ย ผมก็มองๆ  ๆ เจ๊หมิวบอกว่าก็เรียกไม่ตื่นก็เลยปลุกแบบอื่น แล้วเจ๊หมิวก็บ๊วบ ๆ ๆ อูยยยยย ผมก็ลูบเส้นผมของเธอเบาๆ แล้วผมก็ถามว่าเมื่อวานก็ทำกันเยอะแล้วนา เจ๊หมิวเหมือนดูดแรงๆอีกทีครับ ก่อนที่จะขยับขึ้นมาคร่อม กลีบกุหลาบของเธอทาบแนบกับไอ้จ้อนของผมพอดี เธอวางมือกดที่หน้าอกของผมแล้วบอกว่า เมื่อวานก็ส่วนเมื่อวานสิ่ มันคนละวันกัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ร้านเกะเปิดให้บริการแล้ว....เย้ๆๆๆๆ แถมยังเป็นคนแรกอีก....
โอ้ยยยย....ความลับแตกเจ๊เตยจับได้เลยว่าไปอยู่กับเจ๊หมิวทั้งคืน แถมคุณรุกะก็ให้บริษัทก่อสร้างมาสร้างบ้านพักที่บ้านสวนอีก ดูเหมือนว่าพ่อทศกับแม่ทิพโอเคให้สร้างแล้วด้วยนะ

jeditay

Joepure~☆

ทั้งท่วงท่าของเจ๊หมิว ทั้งปลากรอบ
บอกเลย...ไม่ไหวแล้ววววว

ปล. เอมิ เอ้ย รุกะ กลับมาแล้วววว

❖SynchroNight❖

โดน 'ขิง' เข้าไปคงจะเผ็ดร้อนในใจน่าดู นาน ๆ ทีก็ต้องมีตอกหน้ากลับกันบ้างจะได้ไม่พูดมากเกินไป จริงไหมคุณโทน?

สมควรกุมหัวจริง ๆ ทั้งหัวบนและล่างเลย..งื้ออออ

thanapon253

สนุกเลยนะได้ใช้เวลาส่วนตัวกับพี่หมิว สงสัยมีเวลาส่วนตัวกันอีกบ่อยๆแน่ๆเลย

natt4556

เจ๊เขาอารมณ์ไหนละเนี่ย จัดไม่พักเลย แถมภาพประกอบก็บรรยายซะ 

ใครจะทนไหวละนั่น

Slave

หูยเจอเจ๊ปลุกแบบพิเศษของพิเศษด้วยอ่า....อิจฉา..ขอบคุณมากครับ

zeebraa

ตอนนี้เจ๊หมิว นางเอกนัมเบอร์วัน จะมีใครมาแทรกแซงตำแหน่งนี้ไหม

Channarong Saekow

เล่นแบบนี้ แรงไม่ใช่เล่นเลยนะคุณหมิว คุณโทนก็ตามน้ำได้สมจริงมากๆ