ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ รอยด่าง ความรัก..... ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤษภาคม 01, 2020, 09:42:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kritsada Panlamyai

ลุงก้อนจะเอาเรื่องในอดีตมาลงกับเด็กน้อยเหรอ

Testamenta

น่าจะอัพอายุสาวๆหน่อย​ สัก​ 15+ ต่ำกว่านี้ดูเด็กไปหน่อยครับ

จรัญ บุญชู

ลุงก้อนฝังใจในอดีต...ตงติดจะทำอะไรกับเจ้านายแล้วล่ะ

thesee

nananews

ryg123456

นายผู้ชายมาสร้างความแค้นให้แบบนี้
แค้นต้องชำระอย่างสาสม

montoya2109

ลุงฝังใจแบบนี้จะมาแก้แค้นที่บ้านนี้แทนไหมเนี่ย

lolib

เอาความแค้นนายผู้ชายบ้านโน้นมสลงกับคุณหนูบ้านนี้เลยลุง น่าจะเย็ดไม่ยากมาถึงขนาดนี้แล้ว

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

olemantu

อยูที่ไหนก็ต้องเจอกับภาพแบบนี้ ละ ภาพเก่าอาจจะเลือน ๆ แต่ภาพใหม่ขาเรียวเด็ก วัย 11น่ามองแน่นอนจะทนไหวหรือ

Narakja Naka

เริ่มต้นก็มีเรื่องให้เสียวอีกแล้วครับ.  คนมีปมนี่แหละครับมันน่ากลัว

KengNaJa

อดีดที่เจ็บปวดแบบนี้ของตาก้อนคงฝังใจน่าดูเลย
คงจะไม่เอาความเเค้นมาลงกับเด็กบ้านนี้หรอกนะตาก้อน

Sawat Songprasop

ตาก้อนปลงกับอดีตที่สร้งแผลทางใจหรือวางแผนล้างแค้นกันแน่