ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนที่ 7 เปิดทาง

เริ่มโดย HatHU, มกราคม 28, 2019, 09:49:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kjui2519

กิ๊กเก่ามา แต่ก็เปิดทางให้กับสาวดาว น่าจะพอแทนกันได้นะ ขอบคุณครับ

swss2511

นาเปิดทางให้ตัวเองมากกว่า วางแผนจัดการเองหมดเลย

aum691

Anawat Sirirattanapaitoon

เปิดทางให้สามีเพื่อไปจัดกับตาภพแน่นอน

typhoon41

อยากให้สามีน้องนาได้ลองบ้าง จะได้ไม่เสียเปรียบ

test1234

ballzae

เหมือนจะใจดี เปิดทางให้เอากับดาว ที่ไหนได้นาเองอยากไปอยู่กับพี่ภพ555

pitsanume

ขอบคุณครับ เปิดทางให้กันและกัน เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

code47

ไม่ใช่จัดให้เมีย แต่เป็นเมียอยากจัดเอง
เลยเอามาแลก

hanabombam

ช่างแวงแผยเก่งจริงๆ น้องนา ยังดีนะที่ห่วงผัวหาคนมาทำแทน  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

kobjuk

scozember

พระเอกของเรานี่ยังอ่อนด้อยตามประสาอยู่นะ แต่ดีกว่าเดิมพอใช้ละ 555

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นานี้แสบจริงๆวางแผนไว้แน่ๆเลยแล้วจะโดนอะไรบ้างนี้ตั้งสี่วัน

ย่ ก้าน

นาวางแผนเปิดทางให้ผัวก็เพื่อตัวเองจะได้อยู่กับพี่ภพ