ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 30 : มนุษย์ลุงเจ้าเสน่ห์

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2017, 08:41:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย เมียคนที่ 4 ของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครมากกว่ากันครับ

น้องนาถ
116 (27.5%)
หมอพลอย
306 (72.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 422

firefox2007

pinmonkey

ลุงเจ้าเสน่ห์เรานี่ ทั้งใจดี ทั้งเหลี่ยมจัด น่ารักอย่างนี้ สาวสาวจะไม่หลงได้ยังไงครับ คราวนี้สามคนทีเดียว จะรับไหวเหรอเนี่ย แต่หมอพลอยท่าจะเสร็จเพราะความคาดไม่ถึงแน่เลย ขอบคุณมากครับ

Tom525218

งานเข้าแล้วละลุงพล เจอฤทธิ์เดชสองสาวเพื่อนซี้ซะเเล้วมั๊ง ขอบคุณมากครับ

samanlo ba

หมอพลอยจะได้เป็นเมียลุงอีกสักคนไหมนะลุ้นจัง

avena

จะสเน่ห์แรงเกินไปแล้วนะลุงพล ::HeyHey:: ทำเอาหนูเฟิร์นหึงซะคุมตัวเองไม่อยู่เลยนะครับ ::Confident::

YYodchaii Lee

ลุงแกเสน่ห์เหลือล้นจริง มีสาวๆเป็นห่วงเป็นไย

johnywalker

ช่างเป็นไอ้แก่ บ้าตัณหา และ เจ้าเล่ห์จริง ๆ
เอาตัวรอดไปได้ แถมยังหาเมียเพิ่มอีก
มาอ่านเพราะจะรอดูวันโดนเอาคืนของมันนี่แหละ

Otaza

แหมรีบตีตนไปก่อนไข้แบบนี้ เผยไต๋หมดสิ ว่าแอบรักลุงอ่ะ

ppeak

อยากให้จัดน้องนาถมากกว่าหมอพลอยครับ หมอพลอยไว้ทีหลังก็ด้ายยยยย

hanabombam

ผู้เฒ่าเขาไม่สบาย ใจร่มๆ จ๊ะสองสาว มาหึงอะไรกันตอนนี้

SSPor

หมอพลอยไม่รู้เหรอลุงมันร้ายนะ ระวังจะเอาตัวไม่รอดนะครับ ::Horror::

synivorn

หมอพลอยจะอธิบายอะไรกับน้องทั้งสองนะ  แล้วพวกเธอจะเชื่อหรือเปล่า

cdx

มาที่นี่ทุกวัน ผมมารอตอนต่อ ลุ้นว่าจะเกิดอะไรขึ้น