ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 30 : มนุษย์ลุงเจ้าเสน่ห์

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2017, 08:41:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย เมียคนที่ 4 ของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครมากกว่ากันครับ

น้องนาถ
116 (27.5%)
หมอพลอย
306 (72.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 422

bigomnoi

ชอบรูปบรรดาสาวๆที่นักเขียนเอามาลง ขอลายแทงด้วยครับ

kuniine

tantawanjames

munkza

อิทธิพล ทบชา

โหยยยย เเม่เสือสาวทั้งสองบุกมาเเล้วตามนุษย์ลุงทำไงดีล่ะเนี่ย555

midnightblusie

ตาลุงนี่ ช่างโชคดีจริงๆครับ มีของคาวมาให้กินตลอดเลย

jaster ja

ต่อไปก็หมอพลอยชินะ อยากอ่านต่อแหละ ขอบคุณมากๆครับ

review1972

555ตอนนี้มีฉากน่ารัก กุ๊กกิ๊กปนขำด้วย น่ารักดีครับ ไว้รอบทเอ็กซ์ตอนต่อๆไปครับ

asiakook

โหลุง สงสัยต้องปลดเมียเบอร์1 กะเบอร์2 ลงไปซะละ หึงเกิน เลื่อนหมอพลอยแทนเยย อิอิ ขอบคุณครับ

saturn

unjimark47

ผมชอบน่ะครับที่มีเนื้อเรื่องเข้ามาขยายความ ทำให้เราจินตนาการตามตัวละครในเรื่องได้ง่ายขึ้นมาก   ::Reader::

pimmy121

คติ ทำดี ได้หญิง...รับรองหมอพลอยโดนก่อนแน่ น้องนาถมีสองสาวเป็นก้างอยู่