ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 30 : มนุษย์ลุงเจ้าเสน่ห์

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2017, 08:41:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามหน่อย เมียคนที่ 4 ของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครมากกว่ากันครับ

น้องนาถ
116 (27.5%)
หมอพลอย
306 (72.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 422

sarozzero

ชอบทั้ง2ส่วนครับ ต้องมีในอัตราส่วนพอๆกัน  เรื่องถึงจะสนุกครับ

wapwap

เอาแล้ว ลุงจะได้ทีละกี่คนเนี่ย
ขอบคุณนะครับ สำหรับเรื่องราวดีๆ ::Thankyou::

suezs0000

pooloop

ผมชอบเรื่องเสียวที่มีการวางโครงเรื่องให้สมจริงเหมือนอย่างที่ท่านเขียนเลยครับ ผมว่ามันได้อารมณ์กว่า ขอบคุณคนแต่งมากๆนะครับ

Tum241

ก็คิดว่าหมอไม่น่ารอดแต่จะเสร็จลุงะลแบบไหนนั้นแหละ น่าลุ้นครับ

tetete

อาการหนักขึ้นเรื่อยๆเลยนะลุง จะอยู่จนได้ฟันคุณหมอมั้ยเนี่ย

spr566

097898117

ภารโรงปะทะหมอโหยๆอยากอ่านจิงๆ

Chanatip Chitrakanee

ตอนจบเรื่องนี่คือลุงหัวใจวายตายใช่ป่ะครับ

จะลงโลงอยู่ละยังหื่นไม่เลิก

ultramanpop

มนุษย์ลุงนี่...กินไม่เลือกจริงๆนะเนี่ย
อยู่ใกล้ใครไม่ได้ (จะจัดอย่างเดียวเลย)
5..5..5..

zazai

::Oops:: B1กับB2  มีออกอาการ รอบหน้าจัดชุดใหญ่เลยครับท่านปู้ประพัน

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กับหมอพลอย แล้วเจ้าบิ๊กทำไงเนี่ย ยิ่งเป็นคู่แค้นกันอยู่เลยนะเนี่ย

n2610

ให้ลุงพักก่อน สาวๆทั้งหลาย พอกำลังฟื้นแล้วค่อยจ๊วบๆ ใหม่

peddo

โหย สองสาวหึงจนเสียกิริยาเลย หมอพลอยน่าจะฉลาดพอจะจับได้ ว่าแต่จะอยากพิสูจน์หรือเปล่าเท่านั้น อย่าเก็บความสงสัยไว้ครับคุณหมอ ต้องจัดการให้เรียบร้อยแล้วยึดอำนาจเป็นเมียหลวงเลยครับ