ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 54

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 10, 2022, 10:48:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttasster

55 งานนี้มีสารภาพบาป  แล้วลงท้ายด้วยกวนทีน แน่มาก..ลิงโทน

pliwds

เรื่องนี้ กลิ่นแปลกๆนะ ... สงสัยมีคนยืมมือน้องไปจีบแฟนเก่าเว้ย

ส่วนหมิวนั้น โดนซ้อนแผนไปเต็มๆ และน่าจะโดนซ้อนต่อไปอีกหลายชั้นเลยล่ะ

Rivermoon

หลุดบ่อยจริงๆ แถมยังโดนลิงกวนตีนอีก น่าสงสารนะเนี่ย

peddo

ในตอนนี้ พี่หมิวยังมีสิ่งที่ต้องเรียนรู้อีกเยอะ แต่ได้โค้ชดี น่าจะทำให้ประสบความสำเร็จได้ แต่ต้องระวังว่า ตอนที่เขารักใหม่ๆ น่ะ อะไรก็ทนได้ อยู่ๆ ไป อาจจะนึกขึ้นมาว่าทำไมต้องทน แถมมีคนมาหวานๆ ใส่เรื่อยๆ ก็คงอดเปรียบเทียบครับ

keatmano

แมนกับหญิงคงลงเอยกันได้ในที่สุด .... ใช้เวลาหน่อย แต่ถ้ายังไมีใจให้กัน ก็คงสำเร็จ

ส่วนหมิวกับโทน ... ตัวแปรเยอะมากโดยเฉพาะโทน เป็นคนมากน้ำใจ น่าจะยากมาก ๆ ที่จะจัดการตัวแปรทั้งหลาย โดยเฉพาะ 3 สาว

amtorff73

เหตุการณ์รักษาเจ้าโทนคงทำให้พี่แมนกับหมอหญิงได้พูดคุยกันมากขึ้นนะครับ ถึงแรกๆอาจเป็นฝ่ายโดนด่าก่อนน่ะ 

munkza

เพราะงี้ละน้าาา ถึงได้หลงเค้าหัวปักหัวปำ เจ๊หมิววว

lamom

กวนตี_ ได้อย่างนี้คือไม่ได้โกรธ มากมายอะไรครับ
พี่แมนเขาวางพล็อตไว้ รอให้เล่นตามที่วางไว้อย่างเดียว

takemeout99

MirrorAce

พี่แมนคิอสุด พลอกวิกฤตเป็นโอกาส ส่วนพี่หมิว ซวย555

KengNaJa

มียอมรับว่าชอบด้วย555555​ ::HeyHey::
จะเอาชนะจนเขาไม่ไว้ใจสะแล้วพี่หมิวเอ้ย

Youtube11

กวนกันไป กวนกันมานะคู่นี้

Tik K.

แต่ดูเหมือนพี่แมนจะชอบเลยนะ

เดช12341

ไม้เบื่อไม้เมาเลยสองคนพี่หมิวยังปากแข็งเรื่องชอบโทนอยู่

mapigclub

แผนเอาคืนของเจ้หมิวมันกับเป็นผลดีต่อเฮียแมนมากๆๆเลยนะขอรับ อิอิอิ