ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 54

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 10, 2022, 10:48:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

พี่หญิงประมาณนี้น่ะ เป็นคนหน้าหวานนะ แต่แววตาคือ

ถ้าดุก็ดุ แต่ปกติเป็นคนใจดียิ้มสวย เป็นคนใจเย็น
อาจจะเพราะเป็นหมอด้วยแหละมั้งนะ

......

ต่อจากตอนที่แล้ว พี่แมนกับไอ้ลิงหัวหงอกงานเข้าแล้ว 5 5 5 5 5 5 5 

โดนแน่พี่แมนโดนแน่ๆ แล้วคือตอนนี้พี่หญิงหน้าตาดุแบบเรียบๆนะ คำพูดพี่หญิงไม่ได้ใส่อารมณ์อะไร แค่พูดเรียบ ว่ามีเรื่องต้องคุย  แต่เกิดอะไรขึ้นรู้ไหมทุกคน ไอ้ลิงบ้าที่ลุยกับพวกญี่ปุ่นเอย ลุยกับพวกเพื่อนในร่วมห้องเราเอย อัดฝรั่งเอย คนที่ไม่เคยกลัวใคร แต่ตอนนี้คือกำลังเหมือนจะขวัญเสียอ่ะ พี่หญิงก็พูดนะว่าไปไหนโทน

เอ้า ! พอเรามองคือโทนอยู่ห่างออกไปแล้ว ราวๆ 1 เมตร โหยไอ้ลิงบ้า นี่ไทซาบากิหลบอีกแล้วใช่มะ โทนบอกเอ่อ จะไปเข้าห้องน้ำครับ พี่หญิงก็ถามแน่ใจนะ โทนบอกครับ ๆ ๆ แต่พี่หญิงก็บอกว่าห้องน้ำไปทางนี้ โทนก็อ้อครับ จำทางผิดครับ แต่ก่อนโทนจะไปพี่หญิงก็ยื่นมือออกมาว่าขอมือถือให้พี่ถือเล่นหน่อยได้ไหม  โหยยยย ทุกคนลิงจ๋อยเลย

แล้วยื่นให้แบบเลี่ยงไม่ได้เลย พี่หญิงบอกว่าอื้มพี่ยืมถือเล่นหน่อยจะโทน โทนหันหน้ามาหาเราแล้วหน้าตาอ้อนวอนมาก แต่ว่าฝันไปเถอะไอ้ลิงบ้า เราก็บอกว่ารีบไปรีบมานะ 55555555 สะใจมาก โทนไปเข้าห้องน้ำหรือเปล่าไม่รู้นะ  แต่เดินหายไปไวมากแปป เราก็ถามว่าเอามือถือว่าทำเหรอคะพี่หญิง พี่หญิงก็บอกว่ากันไว้ เผื่อสองคนนั้นโทรคุยกัน กันไว้ดีกว่าแก้

หึ่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ   นี่แหละ นี่แหละคนที่เราตาทหาคนที่จะสอนเราให้ชนะพี่แมน แปปนึงโทนก็มา พี่หญิงก็ถามว่าต้องไปรับยาไหม โทนบอกไม่มีครับ พี่หญิงบอกดี งั้นตามพี่มานี่ โหย ทุกคนลิงหงอยเลยอ่ะ 5555555

โหย แปปเดียวเลยพี่แมนก็มา มากับพี่รุจน์พอมาถึงก็ถามเห้ยโทนเป็นไรเปล่า แต่ว่าพี่หญิงก็พูด.... นั่งก่อนซิ่แมน มีเรื่องต้องคุย หูยยย ทุกคน คือฟาดแบบนิ่มๆเลยพี่แมนก็เหมือนมองมาที่โทน แต่พี่หญิงก็วางมือถือของโทนไว้บนโต๊ะ แล้วพูดว่าไม่ต้องโทษโทน เพราะมือถืออยู่นี่

ว๊ายย พี่ชายคนเก่งหงอยแล๊วววว พี่หญิงมองที่พี่รุจน์ พี่รุจน์นี่ก็รีบบอกโชคดีครับคุณแมน เดี๋ยวนะ ทำไมไม่พูดว่าขอตัวก่อนครับตามปกติล่ะ ทำไมบอกว่าโชคดี งงง้ะ แล้วเดี๊ยวววววว  ทำไมไอ้ลิงป่าเดินตามพี่รุจน์ไปล่ะ โหทุกคนไวเกินลิงไปแล้วอ่ะ

' โทนไปไหน '

เสียงพี่หญิงพูดขึ้นอีกที โทนหันมาแล้วบอกว่าเอ่อ ผมคนนอกคร๊าบ กลัวจะเสียมารยาท พี่หญิงถามกลับไปว่าแล้วการลุกไปไม่บอกกล่าวแบบนี้ไม่เสียมารยาทเลยซิ่ งู๊ยยยย เอาเรื่องงงงงง โทนหันไปมองพี่รุจน์ พี่รุจน์ก็ตบไหล่แปะๆ  แต่ไปตบไหล่ข้างที่เจ็บ แล้วคงมีแรงสะเทือนโทนก็ไหล่โยกเลย โทนก็ย่อง ย่อง ย่อง 55555 ลิงผวาอ่ะ

พอมานั่ง พี่แมนกับไอ้ลิงบ้านั่งอยู่ด้วยกัน ส่วนเรายืนอยู่ข้างหลังพี่หญิง  พี่แมนก็บอกไอ้หมิวออกไปก่อนไปชิ่วๆ พี่หญิงก็แค่ขยับตัวถอนหายใจ แล้วนั่งพิงเก้าอี้ เชื่อป่ะพี่ชายเรานิ่งเลย

พี่หญิง -  ที่ลงประวัติคนไข้ไว้ ไม่ได้บอกว่าถึงขั้นไปต่อสู้จนบาดเจ็บนะแมน จงใจปิดบังข้อมูลคนไข้เหรอ

พี่แมน - เอ่อ...

พี่หญิง - แล้วโทน อยากเจ็บเรื้อรังเหมือนหัวไหล่งั้นซิ่ ถึงไม่ได้บอกข้อมูลประวัติการบาดเจ็บทั้งหมด  นี่ถ้าพี่ไม่เผื่อเอาไว้ตั้งแต่แรก แล้วกายภาพผิดจุด ผิดวิธีจะทำไง

ลิง - .......

พี่หญิงนั่งเอนหลังกอด อก แล้วพูดด้วยน้ำเสียงที่ปกตินะ แต่ทำไมเรารู้สึกว่า สำหรับโทนกับพี่แมนแล้วดูเสียอาการสุดๆเลย พี่แมนจะพูดนะ เพราะมีการขยับตัว แต่ว่าพี่หญิงก็พูดว่า ถัามีเหตุผลอะไรจะแก้ตัวก็พูดมา ได้นะแมน หญิงฟังได้

พี่แมนเงียบเลย 5555555 สะใจ สะใจม๊ากกกกกกก สะใจอีช๊อยยิ่งนัก นี่ไงเวรกรรมติดจรวด ปรู๊ดดดด ส่วนไอ้ลิงบ้าที่รวมหัวกันแกล้งเรา ก็เงียบ นั่งซึมเป็นลิงป่วยเลยง่ะ

นี่ไงล่ะ ทำกับเราไว้ พี่แมนก็เงียบเลยแล้วคือเสียอาการเลยนะ เอาขาสะกิดโทนอ่ะ แบบว่าเห้ยๆพูดไรหน่อย โทนก็ทำหน้าแหยงๆแล้วส่ายหัวยุก ๆ ๆ  เหมือนจะบอกพี่แมนว่า มอบตัวเถอะพี่

โทน !!!!

อยู่ๆดีๆพี่หญิงก็เรียกโทนเสียงค่อนข้างดัง โทนก็ครับ ๆ ๆ ๆ  555555 สมหน้าไอ้ลิงบ้าาาาา  พี่หญิงก็ถามว่าแล้วแต่งชุดอะไรมา ชุดนั่นเขาเอาไว้ใส่นอนไม่ใช่เหรอ คือชุดมันเป็นแบบนี้นะทุกคน

เป็นเหมือนเสื้อแบบเรียกว่าไรดี ยูกาตะมั้งนะ คือเหมือนเสื้อยูโด แต่บางๆใส่สบายๆ แล้วก็ใช้การผูกสายข้างๆ คือถ้าใส่นอนมันก็สบายดี แต่นี่เมืองไทยคนก็เลยไม่ค่อยเห็นใส่มาเดินแบบนี้มั้ง แล้วไอ้ลิงบ้าใส่มาไง พอเดินสาบเสื้อก็แกว่งเห็นกล้ามเลย แฮ่ๆ

โทนก็พูดนะว่าเอ๋าาาา เมื่อกี้ยังไม่ว่าอะไรผมเลยนะครับพี่หญิง  พี่หญิงเขาก็รับฟังนะ เขานั่งฟังเฉยๆไม่พูดอะไรเลย เหมือนว่าเปิดโอกาสให้พูดไม่ใช่ว่าเอะอะก็ขัดคอ แล้วพี่หญิงก็ถามว่ามันเหมาะสมหรือเปล่าล่ะ ใส่เสื้อแหวกโชว์หุ่นมาแบบนี้ ทำไมไม่ให้เกียรติสถานที่เลยล่ะ ถ้าเป็นเหตุเร่งรีบหรือฉุกเฉินพี่ก็ไม่ติดขัดนะ แต่นี่มาจากบ้านเลยใช่ไหม เราก็บอกใช่ค่ะ จากบ้านเลยค่ะพี่หมิว

โทน - พี่หมิว !!!!!!
พี่แมน - ไอ้หมิว !!!!!!

55555 สองคนนั้นเหวอเลยง่ะ   แต่พอพี่หญิงขยับตัวมานั่งหลังตรง กุมมือและวางไว้บนโต๊ะ 2 คนนั้นก็สงบนิ่งเลย หูยยยย เหมือนผีกองกอยโดนแปะยันต์เลย 55555 นิ่งกึ้กกกกกกก

พี่หญิงพูดว่า โทนเขียนสารภาพเรื่องอาการ สาเหตุ และอาการปัจจุบันมา โทนก็บอกอ๋อย ผมเจ็บแขนอยู่นะครับพี่หญิง พี่หญิงก็บอกแล้วมือเจ็บไหม เขียนหนังสือได้สองมือไม่ใช่เหรอ  หูยยยยยย หน้าแห้งเลย ไอ้ลิงบ้า 555555555555555555555555555555555555555

แล้วพี่หญิงก็ลุกไปเลย  พี่แมนก็บอกเดี๋ยวดิ่หญิง....   พี่หญิงก็หันมาพูดว่า มีอะไร พี่แมนก็ถามแล้วแมนล่ะ ต้องเขียนด้วยเปล่า พี่หญิงบอกว่าหญิงจะเชื่ออะไรแมนได้อีกล่ะ อาการบาดเจ็บยังปกปิดเลย จะทำอะไรก็ทำไปเถอะ

ง้ะ เริ่มไม่ดีแล้วอ่ะทุกคน พี่หญิงพูดแรงมากเลย พอพี่หญิงออกจากมุมนี้ไปโทนก็พิงเก้าอี้แหงนหน้ามองฟ้า พี่แมนก็กุมหัว กุมขมับเลย ทั้งคู่เหมือนหมดแรงเกร็งอ่ะบอกตามตรง

โทนก็บอกว่างานเข้ายกตี้เลยพี่แมน ผมต้องสารภาพบาปซัก 4 หน้ากระดาษ A4 ป่ะเนี่ยพี่แมน พี่แมนบอกเห็นเขียนสวยๆนะ พี่แมนก็ถามว่าแล้วหญิงรู้ได้ไง  โทนก็มองมาที่เรา ... ง้ะ ซวยแล้วพี่หญิงไม่อยู่ด้วยง้ะ

พี่แมนก็ถอนหายใจแล้วไม่พูดอะไรเลย โทนก็ทำหน้าเซ็งๆ เขาถอนหายใจเห้อออ แต่พี่แมนนี่กุมหัวอยู่เลย เราก็คิดในใจว่าแย่แน่เลยปกติไม่เคยเห็นพี่แมนเครียดแบบนี้ แต่โทนก็บอกว่า ไม่ต้องมาแอบยิ้มเลยพี่แมน ได้นั่งคุยแบบนี้อารมณ์ดีเลยดิ่ ห๊ะไอ้ลิงพูดไรง่ะ แต่พอพี่แมนเงยหน้ามาโหหหหห  ยิ้มแป้นเลยอ่ะ โอ๊ยยย ไรกันเนี่ยย โทนก็บอกว่าวันนี้ไม่ต้องกินข้าวเย็นแล้วดิ่ อิ่มอก อิ่มใจขนาดนี้

โทนก็ลุกขึ้นบอกเห้ออออ  ไปหากระดาษเขียนสารภาพบาปแปปนะพี่แมน แล้วไอ้ลิงก็เดินไปเลย เราก็ค่อยๆเดิน เดิน เดิน มาหาพี่แมนแล้วบอก... พี่แมน....  พี่แมนก็มองแล้วถามว่า อะไรไอ้หมิวคิดว่าจะยืมมือหญิงมาเอาคืนพี่เหรอ

เราก็งง... แต่ก็จ๋อยอ่ะแหละรู้สึกผิดอยู่ เราบอก...งืมม น้องขอโทษ พี่แมนก็เคาะหัวเราเบาๆ แล้วบอกว่าพี่ก็เดาๆไว้แล้วว่าอาจจะเป็นแบบนี้ เราห๊ะ เง้ออออ อะไรง่ะพี่แมนน พี่แมนก็บอกว่าแหม สีหน้าแกชัดตั้งแต่ตอนหญิงไปบ้านแล้ว ว่าอยากทำอะไร

เราถามไรง่ะรู้ได้ไงง่ะ  พี่แมนก็บอกว่า ก็ถ้าไอ้โทนมาหาหมอยังไง๊ยังไงแกก็คงตามมาด้วยแน่ๆแหละ พี่แมนพูดแล้วหยิกแก้วเราดึง ๆ ๆ แล้วพูดว่า ยังไงซะไอ้เด็กเอาแต่ใจ และขี้ฟ้องแบบแก ถ้าได้มาด้วยก็คงหลุดพูดออกมาอยู่ดี  พี่แมนหัวเราะแล้วบอกว่าแต่ก็ไม่คิดว่าจะเร็วแบบนี้ 55555555

เง้อออ โอ๊ยยย ไรง่ะ เบื่อออออ พี่แมนรู้ทันอีกแล้วง่ะ เราถามนี่ตกลงทั้งพี่ทั้งน้องรู้หมดเลยใช่มะ พี่แมนบอกว่าไอ้โทนพี่ไม่แน่ใจ แต่ดูสีหน้ามันแล้ว ก็คงปลงๆล่ะ มันคงรู้ตัวว่าถ้าแกมาด้วย ความซวยก็มาแล้วครึ่งนึง

แต่พี่จะบอกให้นะไอ้หมิว ตอนนี้แกทำให้ไอ้โทนไม่ไว้ใจแกแล้วนะรู้ตัวตัวเปล่า เง้อ ! ไรอ่ะพี่แมน ทำไมเป็นงั้นอ่ะ เราถามทำไมเป็นงั้น พี่แมนก็บอกว่า ก็เพราะแกมาด้วยแล้วทำให้มันโดนหญิงบ่นไง เพราะงั้นพี่ฟันธงเลยว่าต่อจากนี้ไป มันจะไม่ยอมไปไหนถ้ามีแกด้วยเด็ดขาด ซวยแล้วไอ้หมิว

เราสะอึกเลยนะ พี่แมนบอกว่าอย่าเอาความสะใจของตัวเองมาทำให้คนอื่นรู้สึกแย่ซิ่เห้ย มันไม่ดีกับตัวแกเอง เราก็ถามทำไงอ่ะพี่แมนโทนโกรธแน่เลย พี่แมนบอกทำใจซะ แกก่อเรื่องเอง พี่บอกแล้วไงไอหมิวเรื่องอะไรที่ก่อขึ้นมาก็ต้องหาทางแก้เอง  แย่แล้วง่ะ.. เรามัวแต่คิดจะเอาชนะจนลืมคิดไปเลย

พี่แมนก็บอกว่า แกทำให้คนที่ตัวเองชอบ โกรธแล้วแบบนี้ แย่แน่แกไอ้หมิว เราก็งืมมทำไงดีอ่ะพี่แมน แล้วโอ๊ยยย คนกำลังเครียดๆ พี่แมนก็ทำหน้าตกใจแล้วบอกอุ๊ย น้องสาวพรี่ ยอมรับแล้วเหรอว่าชอบมันอ่ะ...

โอ๊ยยยยยยยย  ไอ้พี่แมนบ้า ๆ ๆ   โหย ดูทำดิ่เราโกรธแล้วนะ แล้วตอนนั้นโทนก็เดินเข้ามานั่งลงตรงม้านั่งพอดี หน้าตาเครียดเลย โกรธจริงๆด้วยง่ะ พี่แมนก็ทำหน้าล้อเลียนเราแล้วถามว่าเห้ยโทนเป็นไรวะหน้าตาเหมือนคนกำลังโมโห โทนบอกก็โมโหดิ่

นั่นไง ฮือออ ทำไงดี พี่แมนก็ถามว่าโกรธไรวะ โทนบอกไอ้เวรที่ไหนไม่รู้เดินมาชนข้อศอก ปวดจี๊ดเลย พี่แมนก็บอกเอ๊าาา.นึกว่าโกรธที่ไอ้หมิวทำให้โดนหญิงบ่น โทนก็เห้อ ผมทำใจไว้แล้วอ่ะ แต่แค่ไม่คิดว่าพี่จะโดนด้วย พี่แมนก็บอกเห้ย พี่เต็มใจมากน้องชาย โทนบอกว่าโถ่ ผมต้องมานั่งอธิบาย แจกแจงอาการอีก พี่แมนบอกเอาน่ะไหนๆ ก็ความแตกแล้วเขียนไปเถอะ

แล้วโทนบอกพี่แมนผมไปกินข้าวก่อนได้ไหมครับหิวข้าว พี่แมนก็บอกเอ้าเห้ยไปกินไรเดี๋ยวปวดท้อง ไม่ได้กินข้าวเที่ยงเหรอ โอนบอกอืออ เราโวยวายเลยไอ้ลิงบ้าทำไมกลางวันไม่กินข้าวเดี๋ยวก็ปวดท้อง แล้วไอ้ลิงบ้าอ่ะตอบมาว่า กลางวันผมกินบะหมี่.... พอเราฟังแล้ว... คงไม่มีอะไรจะบอกนอกจาก

กวนตี_

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

deamondear

น่าจะมีคนหูชา และ เครียดไปอีกหลายวันนะครับ 😂😂
พออ่านจบแล้ว อืมมมม ก็ยังยุในแพลนพี่เขาอีกนั่นแระ บุเรงนองแท้ๆ พี่แมน

Pong Sak

wangdora29

พี่หญิง อาจารย์เจ๊หมิวออกโรง
เงียบกริบเลย 2 พี่น้อง

natt4556

มีคนงานเข้าอีกแล้ววววว

จะแกล้งเขา (โดยไม่รู้ตัว) สุดท้าย งอกพิเศษ ไม่เนื้อ ผักล้นๆ 555

aaxx789

นิสัยแบบหมิวนี่ยังทนกันได้นะ

Ttum1188

ฮ่าๆๆไอดอลผมแอบยิ้มแป้นเลยนะครับ แต่รู้สึกว่าพี่หญิงจะโกรธพี่แมนแรงเหมือนกันนะ อยากให้กลับมาคืนดีกันจัง

johnone

Slave

แล้วงงานนี้เจ๊หมิวจะทำไงต่อไปดีน้อ... ทำไให้โทนระแวงแร๊วอ่า.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Taizen

เอ่อ โทนก็กวนจริงๆน่ะแหละนะ

dodoza2

สรุปก็ยังอยู่ในแผนพี่แมนสินะ ขอบคุณมากครับ แสบจริงๆ อยากเห็นตอนวัยรุ่นเลยแหะ

minky way

::Crying:: อ้าว...เจ๊หมิวนึกว่าจะได้วิชากลับโดนแกงเรอะเนี่ย
ประเมินดูแล้ว พี่แมนคงต้องแสดงอีกนานถึงจะมีสิทธิรีเทรินกะพี่หญิง เพราะคงไปมึนกะเขาไว้เยอะ (คงตอนบ้านเกือบล้ม ไม่อยากให้พี่หญิงมาลำบากด้วย)

weeraj

ตลกดีโทนกวนตีนเจ๊ซะแล้ว

Pooh

Otaza

เหนือชั้นจริงๆ ความคิดผู้บริหาร ขอซีรี่พี่แมนแยกมาด้วยครับ