ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 28 : กำแพงที่พังทลาย

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 02, 2020, 02:07:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jonah MTS

อ่านตอนวีดีโอคอลแล้ว อยากให้ลองเขียนฉากอั้มกับริวกะ วีดีโอคอลโชว์เสียวให้เมียทั้ง3เห็นจัง (แค่คิดจริงๆนะ)

pp1659

สมกับที่รอคอยทั้งอั้มและริว คืนนี้ทั้งคู่ยันเช้าแน่ครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

สมกับชื่อตอนเลยกำแพงที่พังทลาย พอกำแพงที่ทั้งสองคนนั้นก่อไว้พังลงมาทำให้พี่อั้มสาวสวยเรียบร้อยกลายเป็นแม่เสือสาวได้ Edit ต้องขอบคุณบรรดาเมียๆทั้งสามคนของพี่ริวเลยที่มาบิวท์อารมณ์ของพี่อั้มไม่งั้นไม่สมหวังสักที

ryg123456

น่าอิจฉานายริวนะครับ
เมีย 4 คนปรองดองกันทั้งนั้น
แถมแต่ละนางยังได้เปิดในสถานที่ที่ชอบอีก
นายเวย์ตัวจริงเป็นใครกันแน่ ตามริวกะทันตลอด
หรือจะเป็นบอร์ดี้การ์ดอีกคน

Manoptana

กว่าจะถึงเวลาพี่อั้มทำให้ลุ้นกันจนตัวโก่ง แต่ปางอุ๋งก็ทำให้เวลามีความสุขที่คุ้มค่าจริงๆแต่ยังมีเวลาได้รุมพร้อมกันอีกแน่เลย

ssaa3112

ลุ้นหนักมากเมื่อไรริวกะจะจัดพี่อั๊ม กับเป็นพี่อั๊มจัดริวกะเสียนี่ น่าลุ้นไปอีกแบบ

♤judas♤

ในที่สุดพี่อั้มก็บอกรักนายริวจนไดั..แถมพลอยยังใจกว้างอีก..

thanarat3459

::Dribbling::ในที่สุด....นายมังกรก้อเสร็จแม่เสือเสาวไอโกะ....

555

ones26421

missnihgs

ฝันที่เป็นจริงแล้วนะครับสมกับที่รอมานานบรรยากาศแสนดีมีคนที่รักอยู่ข้างๆ

Bluemuffer

bbkscorpion

ได้เกือบครบทุกคนแล้วสินะ  แถมบรรยากาศดีเสียด้วย

mewzira