ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนที่ยี่สิบ (ตอนจบ)

เริ่มโดย Farewell, เมษายน 08, 2020, 03:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้?

ขวัญ
43 (30.7%)
สา
63 (45%)
เหมย
53 (37.9%)
รัน
54 (38.6%)
แก้ว
6 (4.3%)
พิม
5 (3.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 140

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 13, 2020, 03:31:23 ก่อนเที่ยง

alasangel

Thekid34

John Conner

น้องขวัญเปิดเผลด้านมืดออกมาให้หมดเลยได้ม้ายยยนายแบงค์แย่แน่

wintowin

อารมณ์ของขวัญ แบงค์จพาไปสู่ฝั่งฝันได้ดีแค่ไหน และเรื่องราว หลังจากนี้ล่ะ จะเป็นอย่างไรต่อ

kkoopp

ขวัญเป็นซะขนาดนี่
แล้วจะไปถึงจุดไหนหล่ะเนี่ย

betty2556

Angel_p

กลายเป็นว่าขวัญนี่เด็ดสุดๆ ไปเลย สูสีกับสาเลยนะเนี่ย

ัuffa555

ขวัญมีอดีตแบบไหนกันนะ หมอกราคมาเข้าขวัญตอนไหนเอ่ย  ::Me?::

Tour

tanin.jatjarungwong

จบแล้วหรือครับ อยากให้มีภาคต่อหรือเป็นเนื้อเรื่องคล้ายแบบนี้ก็ได้ครับ

1678405

ขวัญเหมือนค่อยๆกลายร่างเป็นสาวร่านสุดๆเลย

Q D

น่าเสียดาย กำลังสนุกเลย อยากให้มีภาคต่อ ในที่สุดขวัญก็เสร็จ

bittion

ขอบคุณครับ ขวัญเจออทั้งวิญญาณกับหมอก เหมือนยกกำลังสองเลยนะครับ แถมกำลังฟื้นความจำอีก อยากอ่านตอนที่ขวัญโดนก่อนลบความจำในมุมของขวัญบ้างครับ ติดตามครับ