ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrgreen

เป็นไงบ้างครับทุกอย่างเรียบร้อยดีนะครับขอให้หายเร็วๆครับ

ryu

ดาวกลับมาง้อพี่โทนเต็มที่เลย
กว่าจะรู้สึกว่านายโทนแสนดีก็เกือบต้องเสียไปแล้ว

ballnakrab

guang_k

ปกติดาวนี่จัดหนักอยู่แล้ว คราวนี้เจอคำว่าคุณภรรยานี่มีระทวยไปเหมือนกันนะ หวานเหมือนชื่อตอนเลย "ประดับดาว"
ครั้งแรกที่เจอกันห้าน้ำคราวนี้น่าจะทำลายสถิติแล้ว

ตอนนี้เหมือนได้เคลียร์ใจกันในเรื่องต่างๆ ที่ค้างคากันทั้งหลาย ทีนี้เวลาดาวเข้าออฟฟิศน่าจะแสดงตัวเต็มที่กว่าที่ผ่านมาแล้ว

ME

ดีใจมากเลยที่ร้านเกะกลับมาเปิดอีกครั้ง ดาวจัดหนักคุ้มค่ากับการรอคอยเลยครับ

loveice5566

สิ้นสุดการรอคอย ได้ตะลุยถ้ำทอง ส่ะที แต่ยังไง ก็รักษาตัว ให้แข็งแรง หายดี น่ะครับผม เป็นกำลังใจ ให้ครับ

แฟ๊ต บอย

หายดีแล้วเหรอครับ  พักผ่อนเยอะๆอย่าหักโหม ...เป็นกำลังใจให้นะครับ

jeab2504

Lucitor

ดาวตัวจริงใช่มั้ยครับในรูป สวยๆๆๆ
ว่าแต่หายดีแล้วนะครับ สู้ๆ