ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Uramado - Rear Window ตอนที่ 1 แอบส่อง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 23, 2019, 06:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mklx1319

จากที่ดูเจ้าของบ้านเนี่ย น่าจะเก็บกดจากผัวนะ แล้วเบ็ดเองทุกวันแบบนี้ตอน 2 มันน่าจะติดใจจนยึดไว้คนเดียวแน่ๆ
เรื่องนี้ดูแล้วน่าจะจบแบบ 4p happy ending นะ ไม่มีจะหักมุมอะไร หวังว่าคงไม่ ntr หน้าสุดท้ายนะ

korn4455

เป็นการสั่งสอนที่น่ากลัวจริงๆ เอาซะเกือบฟ้าเหลืองเลย

mspeed

แอบมาปลดปล่อยสักหน่อย
ดันมีคนเห็นซะอีก แต่เป็นสาวๆแบบนี้
ต่อไปคงต้องเลิกชักว่าวเองแล้วล่ะครับ

Ppcub Jjip

แล้วมันคิดอะไรว้าาาาา ไปว่าวตรงนั้นบ้านคนเต็มไปหมด แต่ถือว่าแจ็คพอตไปเจอกับพวกแม่บ้านขี้เอา

peezaamaak

ขอบคุณผู้แปลครับ มาแนวนนี้หลังจากอ่านแล้ว สงสัยสาวขี้อายคนนี้มีแววเป็นนางเอกหลัก
และซักพักน่าจะติดใจพระเอกแหงๆเลย 

Tdestiny

เจอป้าๆอย่างงี้จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย

พระเอกมันคงเหวอๆนิดๆตอนแรก ::HoHo::

อ่านแล้วลุ้นเลยว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง

phatsa

เห็นแบบนี้อิจฉาไอ้หนุ่มส่งของคนนี้เลยได้เวียวกับสาวๆ
สงสัยว่าเหมือนจะเป็นการวางแผนไว้อยู่แล้ว.....

Chatchai Hongsa

เป็นหนุ่มทีโชคดีที่สุดเลยครับ แบบชักว่าวอยู่ดีๆ ดันเจอสาวใหญ่สายหื่นตั้งสามคน สองคนแรกนี้ชั่วเลยครับ แต่คนที่สามนี้ไม่รู้จะลงเอ๋ยแบบใน เห็นยังหน้าบางอยู่ทั้งที่เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว หรือว่าจะเป็นสามรุมหนึ่ง  ถ้าเป็นอย่างงัน โอ๊ย...อิฉาเจ้าหนุ่นคนนี้จริงๆๆ รอตอนสองอยู่นะครับ ขอบคุณนะครับ

time288

มาแอบชักว่าวอยู่คนเดียวหนุก ดันได้เยด milf ฟรีเฉย อีแม่อีกคนทำเปนซึน ตอนหน้าต้องแอบกินคนเดียวแน่ๆ  ::Foo::

อยากได้ location จุง อิอิ

kipkipju kisdsada

ตอนแรกมาจอดรถอู้งาน ตอนนี้กลายเป็นได้งานเพิ่มแล้ว รับจ็อบเป็นหนุ่มโฮสต์ บริการสาวๆ งานนี้สงสัยน้ำแห้งแน่ๆ เจ๊เหมารอบ

heromomo

ไม่รู้ว่าโชดดีหรือร้ายกันแน่ที่ได้สาวใหญ่ทีเดียวสองคนเหลืออีกคนก็คงไม่รอด รอชมตอนต่อไปว่าจะไปไงนะ

Demon-Wolf

คิดว่าต่อไปคงไม่แอบส่องกันแล้วละมันเป็นคู่ขาเอากันเลยมากกว่า ::Oops::

เหอเหอว่าละว่าต้องมาเอากันต่อจากนี้ไป

chinmai2

เจ๊พวกนี้คงแห้งมานาน เข้าทางไอ้หนุ่มมันล่ะ
หิวเมื่อไหร่ก็แวะมาแน่ๆ ::YehYeh::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดีใจด้วยนะไอหนุ่ม ต่อไปไม่ต้องคอยดูหนังสือแล้วชักว่าวแล้วละ  มีสาวๆให้เอาแล้วนิ

lo-gun-ta

ป้าเจ้าของบ้านนี่ ร้ายกาจนะครับ ดูหนุ่มชักว่าวยังไม่พอแล้วมีชวนเพื่อนมาดูด้วย
สงสัยว่าคงวางแผนแต่แรกแล้วแน่นอน ที่ชวนเพื่อนมาดูกะหาพวกแล้วมาแบล็กเมล์เพื่อจัดหนุ่มส่งของนี่เอง

รอลุ้นตอนสองว่าไอ้หนุ่มจะได้อีกคนที่ทำเขินรึเปล่า แต่ว่านะจะมีโดนอีกแน่นอน เพราะสองเจ้นี่ก็ท่าทางจะร่านประมาณนึง