ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ (แนวครู)

เริ่มโดย จังโก้, ตุลาคม 04, 2023, 10:55:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเรียนมัธยม  ผมเคยสนิทกับครูคนหนึ่งอายุแก 40 กว่าแล้ว  เป็นแม่ม่ายเลิกกับผัว  ยอมรับว่าผมก็อยากเย็ดแกจริงๆ  มีครั้งหนึ่งผมพูดจาเหมือนลวนลามแก  จนโดนแกด่า จนผมต้องขอโทษแกเลย

Boy just boy

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ ตุลาคม 13, 2023, 02:19:34 หลังเที่ยง
ตอนเรียนมัธยม  ผมเคยสนิทกับครูคนหนึ่งอายุแก 40 กว่าแล้ว  เป็นแม่ม่ายเลิกกับผัว  ยอมรับว่าผมก็อยากเย็ดแกจริงๆ  มีครั้งหนึ่งผมพูดจาเหมือนลวนลามแก  จนโดนแกด่า จนผมต้องขอโทษแกเลย
น่าจะไปหาแกตอนโรงเรียนเลิก แล้วจับแกเอาเลยครับ ไม่น่าจะโวยวาย