ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ (แนวครู)

เริ่มโดย จังโก้, ตุลาคม 04, 2023, 10:55:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จังโก้

คือผมชอบชักว่าวแล้วชอบจินตนาการถึงครูที่โรงเรียน มีใครชอบจินตนาการถึงครูเหมือนผมไหมครับ

Boy just boy

ชอบเหมือนกันครับครูบางคนเปรี้ยวมากชอบโชว์ๆ บางครั้งก็จินตนาการถึงแม่เพื่อนในชั้น

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
     ผมมองว่าเป็นเรื่องปกติครับ  ถ้าไม่โกหกตัวเองจนเกินไป ผู้ชายที่เริ่มมีความรู้สึกทางเพศตั้งแต่ช่วงวัยรุ่นเริ่มหัดชักว่าวเป็นตอนอายุ 12-13 นี่นอกจากพวกคนดังๆ เช่น ดารา นักร้องแล้ว  ตามสัญชาตญาณทางเพศที่ไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมใครเป็นใคร ก็มักจะจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับคนใกล้ตัวที่เป็นผู้หญิงที่อายุมากกว่าทั้งนั้นครับ เช่น แม่ ป้า น้า อา ย่า ยาย พี่สาว คนแถวบ้าน ครู อาจารย์ ฯลฯ เพราะผู้หญิงรุ่นเดียวกันยังเป็นสาวไม่เต็มที่ นมยังเพิ่งขึ้น ตูดยังไม่ค่อยใหญ่  ตัวยังเล็กอยู่ ฯลฯ
   ครู อาจารย์นี่ก็เป็นอาชีพที่ใกล้ชิดกับเด็กวัยนี้มากที่สุด  แล้วอาชีพครูส่วนมากก็เป็นผู้หญิงด้วย แถมหลายๆโรงเรียนเป็นโรงเรียนชายล้วนด้วย เด็กก็มักจะมีอารมณ์ทางเพศกับครูเป็นธรรมดา ยิ่งครูบางคนก็เป็นคนแรด ร่าน ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบยิ่งกระตุ้นความเงี่ยนเป็นธรรมดา

bigaud

เคย สมัยมอต้นเคยแกล้งวิ่งบนตึกแล้ววิ่งเฉียดๆให้ไปโดยก้นครูคนที่ชอบบ่อยมาก จนแกเรียกไปว่าเลย

::Pull::
     ผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่มีอารมณ์เงี่ยนอยากจะเย็ดกับครูมาตั้งแต่เด็กๆ สมัยยังชักว่าวไม่เป็นด้วยซ้ำไป  พอชักว่าวเป็นแล้วก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับครูหลายๆคนในโรงเรียนเป็นประจำ
    ถ้านับแค่สมัยเรียนมัธยมศึกษารวมทั้งโรงเรียนก็ประมาณ 30 คนแล้ว  แต่ที่จินตนาการถึงประจำจะมี 7-8 คน  ถึงแม้ครูหลายคนที่ผมจินตนาการถึงจะเป็นคนที่ผมเกลียดในชีวิตจริง เพราะเป็นดุ ปากจัดด่าเก่ง  บางคนก็แก่ บางคนก็หน้าตาขี้เหร่  แต่พอจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวจนน้ำควยแตกแล้วผมก็จะรู้สึกมันสะใจทุกทีเลย
    แล้วหลายครั้งผมก็แอบชักว่าวในโรงเรียนนี่แหละ ทั้งในห้องเรียน อาคารร้าง โรงฝึกงาน  ห้องสมุด  บางครั้งก็ไปยืนชักว่าวตรงบอร์ดรายชื่อครูที่ติดข้างบันไดทางขึ้นจนน้ำควยกระเด็นใส่รูปครู พอตอนเช้ามาจะมาแอบดูเห็นมีคราบเหลืองติดที่รูปครูแล้วรู้สึกสะใจมาก
    แม้ว่าตอนแรกๆจะตะขิดตะขวงใจนะที่ครูบางคนเป็นคนใจดีเรียบร้อย  น่าเคารพนับถือ แต่ผมดันอยากจะเย็ดกับแก  หลายครั้งจินตนาการถึงครูที่สอนกวดวิชาด้วย แต่หลายครั้งผมก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับน้าตัวเองที่ทำงานเป็นครูเหมือนกัน
   พอมาเรียนมหาวิทยาลัยก็ยังมีอารมณ์เงี่ยนอยากจะเย็ดกับอาจารย์อีกหลายคน  หรือแม้แต่ตอนเรียนจบแล้วจนถึงทุกวันนี้เวลาไปฝึกอบรมสัมมนาหลายครั้งผมเองก็รู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับพวกวิทยากรที่เราเรียกกันว่าอาจารย์ด้วย  แม้ว่าหลายคนจะแก่อายุแบบ 50-60 กว่า บางคนก็ขี้เหร่ อ้วนๆ ดำๆ ก็ตามที
    แล้วช่วงหลังๆประมาณ 3-4 ปีมานี้เป็นอะไรไม่รู้นะครับ  จะบังเอิญไปเจอครูอาจารย์เก่าๆที่รู้จักตั้งแต่สมัยเรียนประถมจนถึงมหาวิทยาลัยสิบกว่าคนเลย   ซึ่งทุกคนก็เรียกว่าอยู่ในวัยสาวใหญ่หรือแก่กันหมดแล้ว คือ อายุอย่างต่ำก็ 50 กว่าเกือบ 60 แต่มากที่สุดคือ 72 บางคนก็เป็นคนที่ผมเคยจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน  แต่บางคนก็เป็นคนที่ผมไม่เคยจินตนาการถึงในด้านกามารมณ์มาก่อนเลย  แต่กลับเพิ่งมารู้สึกตอนเจอกันตอนปัจจุบันนี้แหละ
    แล้วตอนหลังประมาณยี่สิบปีมานี้ผมจะเป็นคนไม่สนหน้าอินทร์หน้าพรหมด้วย  คือถ้ารู้สึกอยากเย็ดกับใครแล้วก็จะไม่มีระงับใจเลย  จะจินตนาการว่าเย็ดกันตอนชักว่าวตลอดไม่ว่าจะเป็นใครจะสาวจะแก่ หรือหน้าตาขี้เหร่อัปลักษณ์ยังไงก็จินตนาการถึงหมด  แถมหลายครั้งก็จินตนาการโลดโผนว่ามีพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาอายุ 14-15 แถวบ้าน  มาร่วมวงสัมมนาลงแขกรุมเย็ด 30 คน แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันแล่วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด แล้วกลืนกินน้ำเงี่ยนอย่างเอร็ดอร่อยจนครบทุกคน เหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย จนรู้มันสะใจอย่างมาก

::Cheeky::
     เรื่องเสียวที่ผมชอบมากรองจากเรื่องแนวคนในครอบครัว  แม่ลูกเย็ดกันก็คือเรื่องแนวนักเรียนชายกับครูเย็ดกัน โดยเฉพาะครูอายุมากกว่านักเรียนมากๆแบบเป็นแม่ลูกกันได้เลยนี่ยิ่งชอบ  หนังเอ๊กซ์ที่ผมชอบดูมากอีกแนวก็คือแนวครูโดนนักเรียนชายเย็ด ยิ่งแบบเป็นการลงแขกรุมเย็ดแบบเป็น 10 คน นี่ยิ่งชอบเลย เพราะมันสะใจมาก หลายครั้งผมก็จินตนาการว่าครูอาจารย์ที่นิสัยร้ายกาจหลายๆคนนี่โดนเย็ดแบบนั้นบ้างน่าจะมันสะใจ

ถ้ามองจริงๆแล้ว ครูก็เป็นอาชีพหนึ่งที่เสี่ยงกับการถูกเย็ดมากนะครับ  ในข่าวส่วนมากจะมีแต่ข่าวนักเรียนหญิงโดนครูผู้ชายข่มขืน  แต่จริงๆครูผู้หญิงนี่ก็มีโอกาสถูกนักเรียนชาย หรือผู้ชายอื่นๆทั่วไป ภารโรง ครูด้วยกันข่มขืนง่ายเหมือนกัน  โดยเฉพาะโรงเรียนตามชานเมืองหรือต่างจังหวัดที่เปลี่ยวๆ  ครูอาจจะโดนฉุดไปข่มขืนระหว่างการเดินทางไป-กลับ หรือแม้แต่ในโรงเรียนเอง
    อย่างโรงเรียนผมตอนเด็กๆนี่เปลี่ยวมาก  มีอาคารร้างเยอะ แถมครูบางคนต้องทำงานจนดึกถึงจะกลับบ้าน  คือถ้าตอนนั้นรวมกลุ่มกับเพื่อนสัก 4-5 คน แล้วดักฉุดครูมาลงแขกรุมเย็ดโดยมีภารโรงร่วมวงด้วยเหมือนในเรื่องเสียวนี่น่าจะได้เป็นสิบคนแล้ว  เพราะตอนนั้นมีครูน่าเย็ดหลายคนด้วย  แถมครูอาจจะอายไม่กล้าแจ้งความด้วย

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ตุลาคม 05, 2023, 01:07:46 ก่อนเที่ยง
     ถ้ามองจริงๆแล้ว ครูก็เป็นอาชีพหนึ่งที่เสี่ยงกับการถูกเย็ดมากนะครับ  ในข่าวส่วนมากจะมีแต่ข่าวนักเรียนหญิงโดนครูผู้ชายข่มขืน  แต่จริงๆครูผู้หญิงนี่ก็มีโอกาสถูกนักเรียนชาย หรือผู้ชายอื่นๆทั่วไป ภารโรง ครูด้วยกันข่มขืนง่ายเหมือนกัน  โดยเฉพาะโรงเรียนตามชานเมืองหรือต่างจังหวัดที่เปลี่ยวๆ  ครูอาจจะโดนฉุดไปข่มขืนระหว่างการเดินทางไป-กลับ หรือแม้แต่ในโรงเรียนเอง
    อย่างโรงเรียนผมตอนเด็กๆนี่เปลี่ยวมาก  มีอาคารร้างเยอะ แถมครูบางคนต้องทำงานจนดึกถึงจะกลับบ้าน  คือถ้าตอนนั้นรวมกลุ่มกับเพื่อนสัก 4-5 คน แล้วดักฉุดครูมาลงแขกรุมเย็ดโดยมีภารโรงร่วมวงด้วยเหมือนในเรื่องเสียวนี่น่าจะได้เป็นสิบคนแล้ว  เพราะตอนนั้นมีครูน่าเย็ดหลายคนด้วย  แถมครูอาจจะอายไม่กล้าแจ้งความด้วย

อันนี้เป็นเรื่องจริงประสบการณ์ส่วนตัว
ที่ตอนผมเรียนม.4
เพื่อนผมผู้ข่มขืนโดยเพื่อนนักเรียน
4คนครับ เท่าที่รู้ตอนนั้นตอนเย็น เพื่อนผมคนนี้กลับบ้านช้า โดนรุมข่มขืนที่ตึกเรียนชั้น3 ครับแต่เหมือนโรงเรียนจะปิดเรียบไว้
มีไล่ออก4คนให้ตำรวจดำเนินการแต่ไม่เห็นมีข่าวออก เพื่อนผมที่ถูกรุมข่มขืนก็อยู่จนจบม.6 เท่าที่รู้เรียนหมอจบแต่งงานแล้วครับ

::WooWoo::
     ส่วนตัวผมยอมรับเลยว่าอาชีพครู รวมทั้งอาจารย์ในมหาวิทยาลัย พวกติวเตอร์ วิทยากรฝึกอบรม ฯลฯ เป็นอาชีพที่ผมเห็นแล้วมีอารมณ์เงี่ยนอยากจะเย็ดมากที่สุด ตั้งแต่ประมาณ ป.5-ป.6 ยังชักว่าวไม่เป็นจนถึงทุกวันนี้อยู่ในวัยกลางคนเกือบจะแก่แล้ว     
     โดยตั้งแต่สมัยยังชักว่าวไม่เป็นผมก็เริ่มมีอารมณ์เงี่ยนจินตนาการว่าเย็ดกับครูหลายคนแล้ว   เพราะครูที่โรงเรียนหลายคนหน้าตาน่าเย็ด แล้วยังชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเห็นขาอ่อน ร่องนม ฐานนมเป็นประจำ ตั้งแต่ประถมยันมัธยม
    แม้แต่ผู้หญิงคนแรกที่ผมจินตนาการถึงว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวครั้งแรก  เมื่อตอนอายุ 14 ยังเรียนอยู่ ม.2 ก็คือน้าสาวของผมเองก็มีอาชีพเป็นครูเหมือนกัน  แล้วเป็นคนเซ็กซี่น่าเย็ด  ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเหมือนกัน ถึงจะอยู่คนละโรงเรียนก็ตาม  โดยผมเคยแอบเห็นนมแกจนเกิดความเงี่ยนเลย  เพราะนมแกใหญ่มาก รูปทรงยังกลมกลึงเต่งตึง น่าบีบขยำ  หัวนมก็ตั้งชูชันน่าดูด  ถึงหัวนมแกจะดำๆหน่อยทั้งที่แกตัวขาวแต่มันก็กระตุ้นอารมณ์เงี่ยนผมอย่างมาก จนมันประทับในจิตใต้สำนึกให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนอยากจะเย็ดผู้หญิงหัวนมดำๆมากเป็นพิเศษ   ตอนกินลูกเกดก็จะกินแต่ลูกเกดดำแล้วจินตนาการว่ากำลังดูดนมน้าสาวผมอยู่

::YehYeh::
       พอหลังจากผมชักว่าวเป็นแล้ว  ครูที่โรงเรียนก็เป็นเป้าหมายหลักกลุ่มใหญ่เลย  ที่ผมจะจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกัน  ครูหลายคนก็เป็นคนที่ผมไม่เคยเรียนด้วย  แต่พอเห็นบ่อยๆก็เกิดความเงี่ยนแว้บเข้ามาในใจจนต้องไปชักว่าวเลย
    แม้ว่าหลายครั้งก็รู้สึกตะขิดตะขวงใจนะที้เราเงี่ยนอยากจะเย็ดกับครูที่บางคนเราก็เคารพนับถือ  บางคนก็เป็นหน้าตาขี้เหร่ไม่ได้ดูน่าเย็ดตามมาตรฐานคนทั่วไป บางคนก็แก่กว่าแม่ผมอีก  บางคนก็เป็นรุ่นยายผมได้เลย   
      เพราะตอนจินตนาการนี่ผมจะจินตนาการดุเดือดแบบหนังเอ๊กซ์เลยทั้งดูดนมเลียหี  อมควย แล้วเย็ดกันหลายท่า  บางทีก็จินตนาการว่ามีการเย็ดตูด หรือมีการลงแขกรุมเย็ดสัก 20 คนเลย  แบบมีเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด ซึ่งล้ำหน้าไปกว่าหนังเอ๊กซ์ในยุคนั้นอีก  จนบางครั้งยังรู้สึกว่าหนังเอ๊กซ์มันมาตรงกับจินตนาการผมเลย   แต่สุดท้ายก็เงี่ยนจนตบะแตกต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันจนน้ำเงี่ยนแตก แล้วกลับรู้สึกมันสะใจมาก
    จนเรียนจบแล้วนี่ทั้งโรงเรียนจะมีครูที่เคยโดนผมจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันนี่น่าจะประมาณ 30 คนเลย  แต่คนที่จินตนาการถึงหลักๆจะมีประมาณ 7-8 คน   แล้วบางคนที่ผมไม่เคยจินตนาการถึงเลยแต่มาจินตนาการถึงหลังจากเรียนจบแล้ว เพราะจู่ๆก็แว้บเข้ามาในจิตสำนึกหรือเพิ่งมารู้สึกเงี่ยนตอนเจอกันโดยบังเอิญก็มีอีกหลายคนเลย

::Glad::
      ตอนที่ผมชักว่าวนี่ยอมรับว่าหลายครั้งผมก็ชอบอยากลองของแปลกนะ เลยจินตนาการถึงครูหลายคนที่หน้าตาขี้เหร่อัปลักษณ์  หรือแก่ๆ  ที่คนทั่วไปมองว่าไม่น่าเย็ด  แต่หลายครั้งมันกลับกระตุ้นความเงี่ยนผมอย่างมากเลย  ยกตัวอย่างเช่น
     คนแรกเป็นครูบรรณารักษ์ห้องสมุดคนหนึ่ง  แกอายุ 30 กว่าๆเกือบ 40 แล้ว  เป็นคนตัวดำๆ หน้าปรุๆ ฟันเหยินๆปากยื่นๆห้อยๆ  แต่เป็นคนนมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก ซึ่งสันนิษฐานได้ว่าหัวนมน่าจะดำและหมอยน่าจะดกตามไปด้วย  ผมเคยแอบเห็นร่องนมฐานนมแกจนเกิดอารมณ์ต้องจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกเป็นประจำตั้งแต่ ม.2 ยันเรียนจบเลย
   โดยผมชอบจินตนาการว่าแกใช้ปากยื่นๆห้อยๆนี่แหละมาอมควยให้กับผมทุกครั้ง  บางครั้งก็จินตนาการว่าแกอมควยให้จนน้ำควยแตกคาปากแล้วแกก็กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อย  แล้วแกโดนพวกนักเรียนกุ๊ยในโรงเรียนลงแขกรุมเย็ดแกต่อ 30 คน ทั้งหีทั้งตูดเลย
    คนต่อมาเป็นครูวิทยาศาสตร์ตอน ม.2 อายุแก 50 แล้ว  เป็นคนดุมากปากจัดชอบด่าชอบตีนักเรียน  เห็นครูคนที่ไม่ถูกกับแกบอกว่าแกถูกย้ายมาเพราะอยู่โรงเรียนเก่าดันไปตีนักเรียนจนถูกร้องเรียน  ครูคนนี้แกใส่แว่นหนาๆ  หน้าตาแกขี้เหร่คล้ายๆมนุษย์ดึกดำบรรพ์  แล้วปากแกยื่นๆห้อยๆ  จนนักเรียนหลายคนเรียกแกว่า "ครูลิง"  แต่แกเป็นคนตัวสูงมากน่าจะ 170 กว่า  หุ่นสมส่วน  ผิวขาว  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  ทำให้ถ้ามองดูเผินๆ แกจะเป็นคนที่ดูมีสง่าราศรีมาก  ครั้งหนึ่งจู่ๆแกก็แว้บเข้ามาในความคิด  จนผมห้ามใจไม่ได้ต้องจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแก  แบบแกจะใช้ปากยื่นๆห้อยๆนี้แหละมาอมควยให้ผมจนน้ำควยแตกคาปากแล้วแกก็กลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยเลย  จนผมจินตนาการถึงแกหลายครั้งเหมือนดันอยู่ช่วงหนึ่ง แต่ก็ไม่มากเท่าบางคน
     อีกคนก็เป็นครูสอนคณิตศาสตร์ตอน ม.3 อายุแกประมาณ 50 แล้ว แกเป็นคนขาว ท้วมๆหน่อย  นมใหญ่  ตูดใหญ่   ใส่แว่น หน้าตาแกหมวยๆคล้ายๆพวกยายเจ๊ร้านขายของทั่วไปตามตลาด  ผมเฉยๆกับแกจนเกือบจะเรียนจบชั้นแล้ว  มีอยู่วันหนึ่งผมบังเอิญไปเห็นร่องนมฐานนมแกใกล้ๆ ซึ่งมันเต่งตึงมากจนดูล้นทะลักแล้วมันขาวมาก  แล้วก็เลยรู้สึกว่าจริงๆแกก็เป็นคนน่าเย็ดนะ ทั้งขาว ท้วม นมใหญ่
ตูดใหญ่  จนผมต้องมาจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแก  แล้วหลังจากนั้นถึงจะไม่ได้เรียนกับแกแล้ว  แต่ก็มีบางครั้งที่ผมแอบมองแกแล้วเกิดความเงี่ยนขึ้นมาจนต้องไปชักว่าวเลย

::WooWoo::
    กลับมาพูดถึงครูที่เป็นตัวหลักที่ผมชอบจินตนาการถึงตอนชักว่าวเป็นประจำบ้าง
    คนแรกนี่เป็นคนที่ผมชอบมากที่สุด  ตอนนั้นผมอยู่ ม.4  แต่แกเป็นครูสอนภาษาอังกฤษชั้น ม.2 คือไม่ได้เรียนกับแกโดยตรง  แต่เจอกันบ่อยๆตามกิจกรรมของโรงเรียน  ตอนนั้นแกอายุ 30 เพิ่งกลับเข้ารับราชการหลังจากไปศึกษาต่อปริญญาโทที่ต่างประเทศ 
    แกเป็นคนสวย หน้าตาคล้ายๆพวกแขกขาวหรือลูกครึ่งฝรั่ง  ผิวขาว  ตัวสูง  นมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบ   ผมชอบแอบมองแกประจำ  จนต้องจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวว่าเย็ดกันเป็นประจำ
    แถมแกชอบอยู่ทำงานจนตอนมืดๆ แล้วชอบเดินผ่านอาคารร้าง  จนหลายครั้งผมก็จินตนาการตอนชักว่าวเตลิดเปิดเปิงไปเลยว่า  แกโดนพวกนักเรียนกุ๊ยๆ  ร่วมมือกับภารโรงแล้วก็พวกคนงานก่อสร้างแถวนั้น 30 คน  ดักฉุดแกมาลงแขกรุมเย็ดในอาคารร้าง แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  แล้วมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดด้วย  โดยมีผมแอบดูแล้วมาต่อคิวเป็นประจำเลย  แม้แต่ตอนผมเรียนจบไปแล้วก็ยังจินตนาการถึงแกตอนชักว่าวเป็นประจำ
     คนต่อมาเป็นครูสอนภาษาอังกฤษตอน ม.2  ตอนนั้นอายุแกก็เกือบ 40 แล้วแต่ยังเป็นโสด(บางคนก็ลือว่าแกเป็นเมียน้อยครูในโรงเรียนนี่แหละ) แกเป็นคนตัวผอมสูง  หน้าตาสวยแบบพวกดาราสมัยก่อน  ผิวไม่ขาวไม่ดำแบบคนไทยทั่วไปนี่แหละ  แต่กลับนมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  ชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบ  ท่าทางดัดจริตหน่อย   แต่รวมๆแล้วแกถือว่าเป็นคนน่าเย็ดคนหนึ่ง  จนนักเรียนหลายคนชอบซุบซิบกันเป็นประจำ  หลังจากที่ผมชักว่าวเป็นแล้ว  แกนี่แหละเป็นครูคนแรกในโรงเรียนเลยที่ผมจินตนาการว่าเย็ดกับแกตอนชักว่าว  แล้วจินตนาการเป็นประจำจนเรียนจบเลย
      อีกคนหนึ่งเป็นครูสอนวิชาดนตรีตอน ม.2 แกอายุ 40 พอดีเลย  แต่ยังเป็นโสด  เป็นคนผิวขาว หน้าตาสวยแบบหมวยๆเหมือนดาราหนังโป๊จีน-ญี่ปุ่นสมัยก่อน ตัวสูง นมใหญ่  ตูดใหญ่  ขนตามตัวดก  เสียงแหบๆ  ชอบแต่งตัวโป๊ๆ จนผมเห็นร่องนมฐานนมแกเป็นประจำ  แกเป็นครูอีกที่ผมจินตนาการถึงแกว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเป็นคนแรกๆ แล้วจินตนาการถึงแกเป็นประจำจนเรียนจบเลย
    แล้วก็เป็นเรื่องบังเอิญนะ ที่ผ่านมานานยี่สิบกว่าปีแล้ว ผมกลับมาเจอทั้งสามคนนี้โดยบังเอิญ รวมทั้งครูอีกหลายคนที่ผมเคยจินตนาการถึงตอนชักว่าว  ในปีเดียวกันเลย  ซึ่งบางคนก็อยู่ในวัยใกล้เกษียณบางคนก็เกษียณแล้ว  แต่ยังหลงเหลือเค้าความน่าเย็ดอยู่ จนผมต้องรำลึกความหลังด้วยการจินตนาการถึงตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันเลย

สรุปก็คือว่า  เป็นเรื่องปกติครับที่นักเรียน  จะมีความรู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดกับครู  จนเก็บเอาไปจินตนาการตอนชักว่าว  เพราะมันเป็นกลไกตามธรรมชาติในการผ่อนคลายความเครียด 
      ถ้าอยากทำก็ทำไปเลยถ้าไม่เดือดร้อนใคร   แล้วลองจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกับคนที่เราไม่เคยจินตนาการถึงหรือไม่เคยรู้สึกว่าน่าเย็ดดูบ้าง หลายๆคนยิ่งดี  แล้วจะรู้สึกว่ามันจะเสียวซ่านสะใจกว่าธรรมดาเลย

GAMA

อ้างจาก: จังโก้ เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 10:55:23 ก่อนเที่ยง
คือผมชอบชักว่าวแล้วชอบจินตนาการถึงครูที่โรงเรียน มีใครชอบจินตนาการถึงครูเหมือนผมไหมครับ
เคยครั้งนึงตอนเรียนม.ต้นครับ เจอครูแบบในรูปที่ผมแนบมานี่แหละ เป็นครูสาวเพิ่งบรรจุใหม่

แล้วผมดันนั่งหน้า และแกก็ชอบสวมชุดประมาณนี้และชอบนั่งเปิดหวอ โชว์ขาขาว ผมนี่เครียดวิชาแกทุกครั้งที่แกมาสอน และหนักสุดตอนมาเป็นอาจารย์ที่ปรึกษา มานั่งในชั่วโมงแนะแนวแบบสบายๆ แต่ผมว่าเพื่อนๆผมที่เป็นผู้ชายก็ตงเครียดเหมือนผมครับ

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

GAMA

อ้างจาก: GAMA เมื่อ ตุลาคม 09, 2023, 11:39:05 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: จังโก้ เมื่อ ตุลาคม 04, 2023, 10:55:23 ก่อนเที่ยง
เคยครั้งนึงตอนเรียนม.ต้นครับ เจอครูแบบในรูปที่ผมแนบมานี่แหละ เป็นครูสาวเพิ่งบรรจุใหม่

แล้วผมดันนั่งหน้า และแกก็ชอบสวมชุดประมาณนี้และชอบนั่งเปิดหวอ โชว์ขาขาว ผมนี่เครียดวิชาแกทุกครั้งที่แกมาสอน และหนักสุดตอนมาเป็นอาจารย์ที่ปรึกษา มานั่งในชั่วโมงแนะแนวแบบสบายๆ แต่ผมว่าเพื่อนๆผมที่เป็นผู้ชายก็ตงเครียดเหมือนผมครับ

ต่อเลยนะครับ

คุณครูสมัยโน้น อาจจะแต่งตัวโชว์ว่อบๆแวมๆ แค่สมัยนี้เด็ดกว่าสมัยโน้นมาก

ต้องขอบคุณเทคโนโลยีเลยครับ

ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด