ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] สุดยอดหนังFC2ของแต่ละคนจากเพื่อนบ้าน (กระทู้ดักปลิง)

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 22, 2020, 10:37:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

หนังที่ท่านแชร์ บางเรื่องก็เคยเห็น แต่บอกจริงๆว่า ไม่เคยสนใจหาเลยว่า ค่าย FC2 คืออะไร สนใจแต่โหลดอย่างเดียวเลย

วันนี้ เลยต้องมานั่งค้นหาข้อมูลเพิ่ม ก็ได้รู้อะไรเพิ่มเกี่ยวกับหนังของ FC2 พอสมควร

สาวๆ ค่ายนี้น่ารักดีครับ ผมสนใจตรงไม่เซ็นเซอร์นี่แหละ

ผลจากการค้นหา ก็ได้ของแถมมาอีกบล็อกของจอห์น ชาวสวนด้วย (ค้นจากกูเกิลก็เห็นว่ามีบล็อกแชร์หนัง เผื่อใครไปหาเพิ่มเองอีก) กับแหล่งดูออนไลน์ แบบ https://javtsunami.com/category/fc2

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยหา ช่วยคัดเลือก แล้วจัดทำขนาดไฟล์ให้อีกต่างหาก
คิดว่าดี ก็ทำไป

hnongchem

รอบนี้สุดๆจริงๆครับท่าน Kater
หนังรหัส FC2 ที่เจอ สาวน่ารักๆส่วนใหญ่จะเป็นแบบ censor
อาจจะมีหลุดมาบ้าง แต่นานๆครั้ง แถมโดนหน้าปกหลอกก้อบ่อย 555
แต่รอบนี้น่ารักสุดๆทั้งนั้น ต้องตามไปลอกลายแทงจากเวป AVcollertors บ้างแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

keng7799

ส่วนตัวแล้วชอบนะครับ แนว FC2  ชอบที่เป็นแบบเอาสาวบ้านๆ หรือไปขอสัมภาษณ์ แล้วก็ไปมีเซ็กส์กัน
ผมว่ามันไม่มีบทแล้วเป็นธรรมชาติดี บางคน ก็เป็นแบบสาวบ้านๆ แต่ส่วนใหญ่ หนัง FC2 จะคัดมาแต่หน้าตาน่ารัก  อาจเป็นเพราะถ้าเอาสาวหน้าตาบ้านๆมา หนังน่าจะขายไม่ออก 
แต่หนังชอบตั้งชื่อเป็นตัวเลข ทำให้ผมจำนางเอกไม่ค่อยได้ ไม่รู้ใครเป็นใคร 
อีกอย่าง จะชอบแบบไปคัดเด็ก ม.ปลายมามีบท เช่น FCPPV-1466351  แบบหน้าตา ม.ปลาย ใส่แว่น แบบนี้สเปคเลยครับ

ยังไง ขอขอบคุณมีหาหนังนางเอกแต่ละคน มาแบ่งกันนะครับ 

ขอถามหน่อยนะครับ น้องที่โดนเปิดบริสุทธิ์ นี่ของจริงเลยหรือเปล่า ถ้าจริง ค่าตัวน่าจะแพงกว่าคนอื่นๆมากเลยนะเนี่ย

erotic_emblem

แต่ละเรื่องงง สุดจัดปลัดร้องซี๊ดดด

ปกติผมจะไม่ค่อยถูกโฉลกกับ FC2 เท่าไหร่นะครับ เพราะบางเรื่องภาพมันมัวๆ แถมลีลาไม่เด็ดขาด

แต่ของท่าน (S)Kater นี่เดือดทุกเรื่องเลื่อนดูไปแข็งไป สุดจริงครับ ขอบคุณมากครับ

longpipo

ต้องบอกตรงๆว่า นี่เป็นครั้งแรกที่เหนว่างานที่เอามาโพส ดาราสวยทุกคนเลย ย้อนกลับไปอ่านใหม่ก็รู้ว่าใช้เวลาในการรวบรวม โดยส่วนตัวชอบสาวที่มีขนเป็นธรรมชาติดูแล้วมีอารมมาก (ยิ่งไม่ตัดแต่งเลยยิ่งดี) แต่ก็จริงอย่างที่ผู้โพสบอก ต่อไปพวกนี้ก็แก่กลายเป็นยาย ก็แบ่งเรื่องรักกับเรื่องร่างการออกจากกันให้ดีนะครับ แต่ตอนนี้ขอไประบายน้ำออกจากร่างกายก่อน................5555

sausakul

น่ารักทุกคนเลยครับ วับใสใสทั้งนั้น ขอบคุณมากครับ ::JubuJubu::

ประวัติเก่าไม่ดี มาเพื่อตอบผ่านๆ

jarabaman

ขอบคุณมากเลยครับซีรี่ย์นี้ FC ตามมานานโดนบ้างไม่โดนบางปนๆกันไป
แนะนำอีกอีกซีรีย์นึง S-CUTE ครับ อันนี้ แสงสวยให้อารมอีโรติคมากๆเลยครับ

S-CUTE ผมก็มีเยอะนะ นางเอกสวยจริงครับ แต่เซ็นหมดเลยรหัสนี้

olemantu

จริง ๆถ้าดูงานแสดงไม่ว่าจะ Uncenหรือเซ็นก็ตามที งานจะคล้าย ๆกัน และจะูเอาตามที่ตัวเองชอบในแต่ละเรื่อง เช่นชอบเสียงถอนใจเสียงครางที่สมจริงของเรื่องหนึ่ง
หรือชอบดูขนาดและความยาวของหนุ่ม ๆในอีกเรื่องหนึ่งตอนที่มันส่งเข้าไปสุด ๆ  ชอบขาขอบนิ้วมือน่ารักของสาว ๆบ้าง  และอิจฉาไอ้หนุ่มบางคนที่มันทนเหลือเกิน
ทนขนาดงีบไปแล้วลืมตามายังกดปั๊ก ๆอยู่เลย
มี 10คะแนนน อยู่ 2เรื่อง คือ PPV919347 กับ PPV1132267 กับงาน9.5  1เรื่อง PPV778927 ขอตามดูบ้างว่าผมอยากรู้ว่าผมมีรสนิยมจะให้เขาสักเท่าไร ขอบคุณมากครับ

thanarat3459

หนัง FC2. ผมก็โหลดจากในเวบXonly. นี่หล่ะครับ..แรกๆที่ได้ดูจะเป็นแนวเรียลไทม์ ดิบๆ นางแบบก็แนวกึ่งๆอาชีพและไม่ค่อยสวยเท่าไหร่..เมื่อเทียบกับค่ายดังๆ...หลังๆนางเอกที่แสดงสวยมากๆครับ

nattt

นางเอกน่ารัก คัดมาสวยๆทั้งนั้นเลย ส่วนตัวชอบหนังแนว uncen แนววัยใสครับ แค่รีวิวก็อยากจะอินไปกับนางเอกจังเลย นานๆจะมีแบบอันเซ็นซักครั้ง ขอบคุณที่คัดสรรนางเอกระดับท๊อปมาให้ชมนะครับ

DeMo20220

::Glad::

มัหลายเรื่อนที่เคยดูแล้วแต่อีกหลายเรื่องเหมือนกันที่ยังไม่เคยดูหรือบางเรื่องเคยดูแต่มันดันเซ็น

ยังไงรอบนี้ก็ขอขอบคุณท่าน (S)Kater มากครับ นางเอกที่เอามาลงนี่แต่ละสุดยอดทั้นนั้นทั้งน่ารักทั้งสวย ::JubuJubu::

::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::

leviathan

ยังไงขอขอบคุณก่อนที่หาเวลามาคัดจากFC2มาให้ ขอบคุณครับ  

ส่วนหนังที่มา ดูน่ารักหลายคน น่ารักโคตรๆโดนใจอีกหลายเลยครับ ที่โดนมากๆคือไอดอล2คน กะน้องคัพIเนี่ยแหละ หุ่นน่าซัดมาก 

noxious

ขอบคุณครับ ขอลองรับไปชม
FC2 นี่ต้องคัดดีๆจริงครับ ส่วนใหญ่โหลดมาไม่ค่อยจะตรงปกเท่าไร
หลายๆเรื่องในนี้ดูเเล้วน่าสนุก ขอรับไปลองละกันครับ

wintowin

หนังแนว uncen สาวแต่ละคน ดูสวย น่ารัก น่าติดตามมากครับ สุดยอดเลย ขอบคุณที่แบ่งปัน ขอบคุณครับ