ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joyjung

เป็นตอนที่ดี มี mind control มากขึ้น
เมื่อพระเอกได้อะไรมาง่ายไม่ ตอนต่อๆ ไปก็ยากขึ้น ว่าจะเอาเนื้อหาอะไรมาเสนอ แม้เรื่องนี้จะเป็นแนว sex แต่ก็อยาดให้อฝงคุณธรรมไว้เสมอ ให้ตัวละครมีความสุขใจอื่น นอกจากกาม

notnot

เรียกได้ว่าเป็นเรื่องโปรดที่ผมรอเลยครับ ต้องมาไล่อ่านตอนเก่าๆทวนความจำซะแล้ว

ohmfree

ในที่สุดพี่พลพระเอกเราก็เก็บสาวๆๆไว้ใช้งานเพิ่มพลังแล้วสินะคับ รอลุ้นต่อว่าจะมีใครมาเพิ่มอีก

ryu

คิดถึงเรื่องนี้ตลอด  ยินดีที่ผู้เขียนกลับมาครับ
ในที่สุดพระเอกก็ได้อะไรบ้างแล้ว

sp502

หายหน้าหายตาไปนานเลย เป็นอีกเรื่องที่ติดตามอยู่ตลอดนะครับ ขอบคุณท่านผู้แต่งมากครับ ที่กลับมาแต่งให้ได้อ่านต่อ

napakon

ยอมรับว่ามีหลงลืม ขอแอบไปอ่านย้อนหลัง

rotisaimai

น่าจะจัดจ๋าบนโตีะอาจารย์หน้าห้องนะครับ นึกถึงหนังที่ดูประจำขึ้นมาทันที

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ พลเก็บสาว ไว้ใช้งานและเพิ่มพลังให้มากๆ

atomicbear

maguro

panya kaimookdee

ชอบเรื่องของพลมากกว่าคนอื่นๆมากครับ
ดูมีที่มา

xvenomz

รอมานานมากครับ แต่ได้อ่านแล้วอิ่มใจ ได้ติดตามเรื่องดีๆ ต่อ

hnongkungja

warakij