ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rexmost gizmo

ดีใจครับ ที่กลับมา   ดูท่าทางพระเอกต้องเก็บ เวล อีกเยอะถึงจะสู้ตัวแทนคนอื่นได้ 

txxt30

รอดูว่าพลจะได้เปิดซิงจ๋าหรือเปล่า  แล้วก็สมใจ  หุหุ

797979

เกือบลืมไปแล้วครับเดี๋ยวต้องทบทวนเรื่องราวก่อน

jax116

รอนานเลยครับแต่สนุกเหมือนเดิม..ขอบคุณนะครับ

vitra6996

ตามล่าสาวคนต่อไปเปิดซืงคนที่สองต่อจากจ๋า

darkwingzzz

นานจนลืมเบรยจริงๆ โดนหยุดไว้ตอนจะหื่นกับอีกคน
แต่ยังพอจำได้ลางๆ นะครับ ยังไงตอนผมก็รอตอน 8.2 นะครับ

Alone.Alone

ss24p

ต้องย้อนอ่านนิดนึง แต่ยินดีต้อนรับกลับมาครับจ๋าจะเป็นทาสสวาทอีกคนแล้ว

Tum241

สาวจ๋าต่อไปจะเป็นทาสของนายพลจะมีบทระทึกอะำรตามมาอีกครับรออ่านครับ

ryg123456

เป็นพลังที่น่ากลัวแต่แฝงด้วยความสุข สุดๆไปเลยครับสองสาว

Davilhades

anigkanjana

มาแล้ว ซีรี่ย์ที่ติดตามมานาน ขอบคุณครับไรต์ที่นำผลงานที่ยอดเยี่ยมนี้มาให้อ่านกันครับ ขอบคุณครับ

Tripple M

เนื้อเรื่องดีรอขึ้นแท่นผู้ประพันธ์ในตำนานได้เลย
ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่านต่อ ^^

phu_nun