ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golem237

หายไปนานเลยนะครับเนี่ย คิดถึงๆ คุณโซลมีลงที่อื่นด้วยหรือเปล่าครับ? เผื่อจะได้เป็นช่องทางติดตามหรือเผื่อเช็คด้วยน่ะครับ

sun_307

ต้องมีย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนครับ ไม่งั้นอาจจะสับสนว่าเป็นตัวแทนแห่งบาปอันไหน

zonique

รอนานเลย ตั้งหน้าตั้งตารอ
ขอบคุณครับ

Sopun Jeekkee

ยังไม่คุ้นเคยกับชื่อบาป ต้องอ่านบก่อนหน้านี้ทบทวน และไปได้แบบเนิบๆ เป็นการดีจะได้อินนานๆ

chanky2007

คุ้มค่าการรอคอย จ๋าโดนจัดจนสักที
อำนาจราคะ เขาแรง แต่อยากเห็นพลพัฒนาอีก ดูแล้วยังไม่น่าจะสู้บาปอื่นได้

ขอบคุณครับ
จะนานจะช้ายังไง ก็รออ่านตอนต่อไปนะครับ ขอแค่ผู้เขียนไม่ทิ้งกันก็พอครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

samanlo ba

เรื่องนี้เป็นซีรี่ย์ดีที่ผมติดตามเลยล่ะ

pfrankz

civil2

Jou Mushi

นึกว่าจะไม่กลับมาสานผลงานต่อแล้วนะครับเนื่ยคิดถึงจริงๆคงต้องกลับไปอ่านอ่านใหม่ให้เนื้อเรื่องมันปะติดปะต่อสะหน่อย

nmiint

เพิ่มลองควบคุมพลังทีเดียว ก็ได้สองคนเลยอะเนี่ย

tak19

รีบจัดการให้จบๆๆไป เพิ่มพลังให้ตัวเอง. ยังมีภาระกิจช่วยเหลืออยู่

dayto

นานเลยครับจนเกือบลืมเนื้อเรื่อวกันเลยครับ ขอบคุณมากที่ยังไม่ลืมมาลงให้ได้ติดตามกันต่อครับ

choko13

จะอ่านนี่ต้องย้อนไปอ่านตอนเดิมก่อนเลย
ลืมไปเกือบหมดแล้วครับ
555555+
อยากให้มาบ่อยเลยครับ
ขอบคุณครับ

Kittikun Manotum