ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจนณรงค์ หอมหวล

ตัวแทนแห่งบาปราคะนี่เหมือนจะสู้ตัวแทนอื่นไม่ได้ แต่ด้วยความเป็นราคะทำให้ตัวแทนนี้น่าติดตามที่สุด

f4d3z

จัดไป 2 สาวแบบนี้จะได้พลังอะไรเพิ่มไหมนะะ ::GiveMe::

taton

น่าจะมีสรุปย่อตอนก่อนหน้าซักหน่อยนะ แต่ละตอนมาห่างเกิน(จนลืมเนื้อหาไปบ้างแหละ 555) แต่ก็ยังรอครับ ยิ่งแต่ละภาคทำตอนแยกให้ตามลุ้นอีกว่า สรุปแล้วแต่ละบาปจะมาฉะกันแบบไหน ส่วนตัวผมชอบภาคนี้มากที่สุดนะ(แนวฮาเร็มนิเนอะ 555)

sangop

หายไปนานเลยครับ ขอบคุณที่เอามาลงให้หายคิดถึงกัน

geng geng

Arm Vorravut Saengsook

winking

หายไปนานเลยครับนึกว่าไม่มีต่อติดตามๆๆครับสนุกลุ้นๆตัวแทนพลังแต่ละอย่าง

yuta279

ขอบคุณที่มาต่อให้ครับ คิดถึงผลงานมากๆ เลยครับ

darkanglezen

เข้ามาอ่านก่อน แต่ยังรอรูปอยู่นะครับ
ชอบรูปประกอบที่เลือกเข้ามาครับ  ::GiveMe::

ขอบคุณคร้าบ ::Glad::

hnumhnum

มาติดตามผลงานว่า พลจะเป็นอย่างไรต่อไป

bondinlove

ไม่ได้อ่านนานมากเลยต้องกลับไปทบทวนของเก่าถึงจะต่อเรื่องได้

SNGOT

กี่เดือนแล้วครับนี่ที่รอคอยตอนใหม่ ขอบคุณมากครับ

matrix_cp

โอ้วหายไปนานมากเลยครับ รอติดตามนะครับ

Komsan Tanunchai Olympus

ห่างหายไปนานเลยนะคับ เรื่องนี้
2 สาว จ๋ากับหย๋า จะเปนยังไงบ้างนะ จะตกเปนทาสสวาทของพลป่าว ลุ้นๆๆ 

zeedsad

เกือบลืมเรื่องนี้ไปแล้วยังติดตามนะ