ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deer12345

กลับมาแล้วเย้ๆ ต้องน้อนอ่านก่อน แทบจำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แล้ว55555 ขอบคุณครับ

lovebom29

พลใช้พลังได้เก่งและคล่องขึ้นเยอะ

Maiyamok

ในที่สุดก็ตะได้เหนตอนของจ๋าแล้ว ถึงกับต้องกลับไปอ่านตอนเก่า

sincethai

รอนานมากครับ กลับมาก้อดีใจด้วยครับ น่าอ่านดีกับเนื้อเรื่องแบบนี้

niceanglev

ตัวแทน Lust เป็นตัวแทนที่ตรงประเดนสุดๆเลย ตันหาราคะ ชนะแน่นอนทีมนี้

yoyoman

หายไปนานเลยนะครับ รออ่านเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน ต้องย้อนดูตอนเก่าๆบ้างแล้วจำไม่ได้

inputpy

โอ้วว ลืมตอนเก่าจริงๆ มาให้กำลังใจท่านผู้แต่งนะครับ

Pongsathorn Weerahong

อย่าหายไปนานครับ แฟนรอผลงานอยู่ ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าก่อนค่อยมาอ่านตอนนี้

mardee dee

พลังลึกลับย่อมชนะจิตสำนึก แต่น่าติดตามครับ

araiwaaa

จำตอนเก่าไม่ได้จนต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่า จ๋านี่จะร้อนเหมือนหยามั้ยเนี่ย อิจฉาจริงๆ

kurokobk

หายไปนานเลยครับ รอติดตามผลงานอยู่ครับ

ggg12114

us3r

ใช้พลังผ่านการมองได้ด้วย อยากได้พลังแบบนี้บ้าง เมื่อไหร่จะถึงคิวมิ้นกับอาย

toto65

รอนานจนลืมเนื้อหาเลยครับ พอจำได้ลางๆฉากจ๋า แต่คงต้องไปไล่อ่านใหม่อีกครั้งละครับ  ทบทวนกันอีกเล็กน้อย

kopXIIII

ยินดีที่กลับมาครับ
ว่าแต่สองสาวนี้เรียบร้อยแล้วสินะ