ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nat2oo7

หายไปนานเลยครับ แต่ก็ยังน่าติดตามเหมือนเดิม

Chalermphan Auesukkul

ขออ่านย้อนก่อนนะครับ จำไม่ได้แล้ว ถึงยังไงก็ขอบคุณมากครับที่เขียนมาให้อ่าน

mrzoom

สนุกสมการรอยคอยมากๆ ติดตามผลงานอยู่ตลอดนะครับ  ::Hunger:: ::DookDig::

chairat04

จำตอนเก่าไม่ได้แล้ว หายไปนานมาก แต่ขอบคุณครับที่ยังไม่ทิ้งคนอ่านทั้งหลาย

charles

minky way

หลังจากจัดการน้องจ๋าแล้ว พลจะช่วยน้องหยาจากรุ่นพี่จอมหื่นแบบไหน ส่วนสาวอื่นๆที่จะเข้าฮาเลมของหนุ่มพลจะมีอีกซักกี่คนกัน

ones26421

เริ่มต้นก็ทำให้เกิดอารมณ์แล้วล่ะครับ  จนต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้านี้

dreamice

นานเลยคนับ ต้องย้อนอ่าน เลย ว่าไครเป็นไคร

รักแท้ ไม่มีจริง

หายไปนาน เลยต้องย้อนกละบไปอ่านตอนเก่าก่อน แต่ก้อได้อารมณ์มากกก ยังไงก้อจะรอตอนต่อไปนะคับ หวังว่าคงจะได้อ่านต่อ แบบไม่หายไปนานๆอีกนะ

singkanong

รออ่านอยู่ครับรอนานมาก แต่ก็มาขอบคุณครับท่านผู้แต่งสุดยอดเหมือนเดิมอ่านไปเสียน้ำอีกล่ะแห่ะๆ

attawit2524

ต้องไปย้อนอ่านฟื้นความจำก่อนครับ

holovelove

จัดน้องจ๋าให้สมใจเลยนะครับ รออ่านทุกวันเลยครับ
เหงาๆ

dodoza2

ต้องย้อนอ่านแล้วหละเรางงไปหมดละใครคือใครขอบคุณมากครับ

larvi

รอนานจนลืมเนื้อหาเลยครับ พอจำได้ลางๆฉากจ๋า แต่คงต้องไปไล่อ่านใหม่

Phoowadol

ปาบ7ประการที่ดำเนินด้วยนายพล ภายใต้พลังแห่งราคะ ได้กลับมาให้รีดเดอร์อ่านอีกครั้ง เป็นเรื่องที่น่ายินดีมากครับ
หลังจากที่ท่านได้หายไปจากเว็บไปพอสมควรทีแรกนึกว่าไรต์คง ขัดใจอะไรบางอย่างทำให้ถอนผลงานออกจากบอร์ดเหมือนกับไรต์หลายๆท่านที่ถอนออกไปเนื่องจากสมาชิกไม่รักษากติกา
การกลับมาของไรต์ในครั้งนี้จึงทำให้ผมรู้สึกยินดีมากๆครับยิ่งท่านได้เกริ่นนำมาว่าได้แต่งไปแล้วเกือบ90% ยิ่งดีใจใหญ่เลยที่จะได้อ่านผลงานของท่านจนจบ
ในคราวนี้พลจะตัดการกับสาวจ๋าได้เสียวสุขสมในราคะขนาดไหนต้องขอเปิดอ่านติดตามกันไปยาวๆแล้วหละครับ หวังไว้ว่าตอนหน้าจะมาไว  อย่าหายหน้าไปนานนะครับ คิดถึงๆ
ขอบคุณครับ