ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pj762856

ลืมตอนเก่าๆแบ้ว  แต่ต้องขอบคุณครับที่ไรต์ยังคิดถึงนักอ่านอย่างเราๆอยู่  ขอบคุณหลายๆเด้อ

bunchucherd

รอตอนต่อไปอยู่นะครับ หวังว่าคงไม่นานแบบนี้

strikef.

ขอบคุณครับ อยากรู้ว่า lust จะจัดการกลับบาปแห่งความโลภยังไง ต้องเอาคืนให้สาสม

llar

คิดถึงเรื่องนี้มากครับ ตอนนี้จะมีฉาก2-1 มั้ยนะ

kemshir rokurotor

ต้องแบบนี้สิ ได้น้องจ๋าแล้วต่อไปจะได้ใครน่าา

darkerside69

อุ้ว ถึงเวลาต้องกลับไปอ่านใหม่แล้วผม แอบงงนิดๆ แต่ชอบสไตล์นี้มากครับ พลังพิเศษ สะกดจิตอะไรแบบนี้

sawatcat

เนื้อเรื่องเป็นไปแบบเรียบๆแต่แฝงความลึกลับที่ชวนสยิวน่าติดตาม

therasak

ต่อไม่ติดจริงๆ ขอกลับไปอ่านตอนเก่าก่อนครับ แล้วค่อยกลับมาอ่าน 8.1 แต่ดีใจมากครับที่ได้พบกับนิยายดี ๆ อีกครั้งหนึ่ง รอคอย 8.2ด้วยใจจดจ่อ

lucifer99

โอ้ว ไม่เจอกันนานเลย เดี๋ยวต้องไปตามอ่านระลึกความหลังกันหน่อยละ ขอบคุณมากครับ

thisisbest

รอติดตามถึงตอนที่ทุกเรื่องม่เชื่อมกันนะครับ

darter

สนุกดีครับ ในห้องเรียนนี้ก้อน่าตื่นเต้นดี

darkangel

สับสนนิดครับ ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนต้นๆแล้วครับ

pongsap

กลับมาแล้วอำนาจราคะจะครอบงำจ๋าให้ลืมผิดชอบชั่วดีไหม

baby zeedza

ต้องอ่านย้อนอดีตก่อน หายไปนานมากจำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้ว

Kfg asdf

โอ้ นึกว่าจะไม่มาต่อซะแล้ว ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย