ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunitis

สนุกสนาน สบตา

Sc0019

ต้องย้อนอ่านพักนึงครับ แต่ตัวแทนยังได้อิกหลายตัวเลยนะครับ ตัวร้ายยังไม่ถึง ต้องค่อยๆสะสมพลัง

upperbound

ดีใจที่ยังเห็นท่านผู้แต่งกลับมา เพราะเป็นเรื่องที่ชอบมาก อยากเห็นตอนท้ายที่แต่ละบาปมาสู้กัน แต่เรื่องมันส์ของสาวๆไม่ห่วงแต่ละตอนเด็ดๆทั้งนั้น ขอบคุณที่กลับมาครับ

Ordinaryman

คิดถึงเรื่องนี้มาก อยากติดตามอ่านต่อไปเรื่อย จนครบ ทั้ง7บาป โครงเรื่องน่าจะขยายต่อได้เป็นแบบ Universe เหมือนพวก DC , Marvel อ่านแล้วนึกถึง Witch Blade สาย Dark ครับ ขอบคุณที่ยังไม่ลืมกัน มีผลงานมาให้อ่านต่อ ครับ

chaiwatpupun

ผู้หญิงร่านมากเลย ต้องร่านกว่านี้

knightmoon

รอบนี้เป็นรอบของพลสินะครับ คิดถึงท่านสิงห์จังเลยตอนซาตานน่ะครับ อันนั้นดูโหดมากๆ

Debaker Singlek

ลืมเรื่องนี้ไปแล้วนะเนี้ย ต้องย้อนกลับไปอ่านอีกรอบ แต่ก็ขอขอบคุณที่กลับมานะครับ

naitoom

ย้อนไปอ่านมาก่อนแล้วครับ ทั้ง7บาปจะมาเชื่อมต่อเกี่ยวพันกันไม๊ครับ อยากรู้จริงว่าจะเชื่อมต่อทั้ง 7 บาปเข้ากันอย่างไร

saoflost

โอโห หายไปนานเลยครับท่าน ดีใจมากครับที่กลับมาลงให้ติดตามกันต่อ

aquaracer

คิดถึงเรื่องนี้มากมาย ขอเป็นกำลังใจให้ไรเตอร์นะครับ

อิทธิพล ทบชา

เเทบจำไม่ได้ว่ายังมีเรื่องนี้ โห บาปทั้ง 7 ผมชอบบาปนี้เเหละครับเข้ากับเนื้อเรื่องเเละอารมณ์ดีเพราะชื่อบาปก็บ่งบอกเเล้ว 5555 เกือบลืมว่าเคยอ่านเลยนะครับ ขอบคุณที่ยังกลับมาอีกนะครับรอตอนต่อไปอยู่นะครับผม

Ideology

ติดตามเรื่องนี้มาทุก Series ทุก episodes เลยครับ แต่ละตอนเนื้อหาก็แตกต่างกัน เน้นคนละด้าน สนุกจริงๆครับ

4251522

chartchaii