ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ห่างหายไปนานจนคิดว่าจะไม่ได้อ่านต่อแล้วครับ​ ขอบคุณมากเลย

eradicater

Welcome back ตรับ ที่จริงเป็นบาปเดียวที่รออ่านเลย

eveden

ขอบคุณครับไรท์เตอร์ เนื้อเรื่องยังเยี่ยมเหมือนเดิมครับ เป็นแฟนเรื่องนี้เลย

Earths.eye

ดีใจครับ เพิ่งได้อ่านไม่นานก็กลับมาลงต่อแล้ว ไม่ต้องรอนานเหมือนคนอื่นเค้า ยังรอให้ถึงฉากตัวแทนสู้กันอยู่ครับ

gaingane

คิดถึงจริงๆเลยครับ ยังจำได้อยู่เลยว่าเคยหลุดมาหน่อยหนึ่ง

nununu06

หายไปนานเลยนะครับ รอนานมากเลยและไม่ผิดหวังที่รอ

au2000

รอตอนนี้มานานเลย
ยังพอจำเรื่องราวได้
ขอบคุณที่แต่งต่อครับ

Kritsada Panlamyai

รอนานจนจำเรื่องไม่ค่อยได้แล้วครับ แต่ยังคงเป็นแฟนคลับที่เหนียวแน่นนะ

SilcenceKnight

หนึ่งในมหากาพย์ซีรีส์ที่รอติดตาม
ตอนล่าสุดนี่นานมากแหละ
ต้องย้อนกลับไปทวนกันซะหน่อย

102030

กลับมาแล้ว ดีใจมากๆครับ ผมก็นานๆเข้ามาที แหะๆ
ท่าทางจะอีกยาวกว่าพระเอกเราจะพัฒนาพลังขนาดผลิตเป็นถุงยางได้
อยากรู้ว่าบาปทั้ง 7 จะสู้กันยังไง อยากให้ถึงตอนนั้นเร็วๆจัง
ขอบคุณมากครับ

Whoo Amm Ii

หายไปนานเลยนะครับ เด๋วขอย้อนอ่านของเก่า แล้วจะมาอ่านตอนล่าสุดนะครับ

iammaa

รอมาตั้งนานต้องย้อนอ่านตอนก่อน ก่อน 
รอดูว่าอำนาจแห่งราคะจะควบคุมจ๋ายังไงบ้าง

jumpman

ต้องกลัดไปย้อนอ่านตอนเก่าๆก่อนครับ  หายไปนานมากเลยครับ

Salim Salim

ชื่ิอตอนทำให้หน้าคิดว่าจ๋าอาจจะรอดจากตัวแทนแห่งบาป

rtyhu dweds

หายไปนาน ติดตามทุกตอน ชอบมากเลยเรื่องนี้