ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SoSonaja

ต้องย้อนอ่านนิดนึง แต่ยินดีต้อนรับกลับมาครับ อีกหนึ่งเรื่องราวคุณภาพ

exelier

โห้ววว หายไปนาน ปล่อยให้แฟนๆคิดถึง ขอย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าแปบนะครับ ลืมไปหมดแล้วว่าเป็นไง ขอบคุณมากครับที่ยังแต่งผลงานมาให้ติดตาม

nnsanook123

หายไปนานมากจนนึกว่าจาไม่เขียนต่อแล้วนะครับ แต่ก็ยังติดตามเสมอ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

savana911

รอนานมากจนแทบจะจำเนื้อเรื่องไม่ได้แล้วครับ เพราะมีเรื่องสับกันตลอดงงเหมือนกันครับ แต่ก็ดีใจที่กลับมานะครับ คงงานยุ่ง และขอให้ลุล่วงไปด้วยดีครับ

ัuffa555

::Sweat:: พลจะจัดจ๋าได้หรือไม่ มารับชม(อ่าน)ต่อ(จากตอนที่แล้วครับ)

taka95

ขอบคุณครับที่กลับมา แต่จำความสามารถไม่ได้จริงๆ ต้องย้อนกลับไปอ่านเพื่อระลึกความหลัง

llrr123 llrrtt

nawin1357

หายไปนานจนจำตอนก่อนหน้าไม่ได้แต่ก็ดีคับเป็นการทบทวนเรื่องชอบๆตอนหน้าขอให้มาเร็วๆน่ดคับ

เตวิช วัฒนสุวรรณ

จ๋าจะเป็นทาสสวาทอีกคนแล้ว ใกล้จะได้แก้แค้นมิ้นท์แล้ว

สาวๆ จะช่วยเสริมพลังใหหนุ่มพลยังไงบ้างเนี่ย นอกจาก ตกเป็นทาสวิญญาณ

besttd

Slave

โห....เกือบลืมไปเลยครับ..เดวคงต้องกลับไปอ่านตอนก่อนๆๆเพื่อความต่อเนื่องในอารมณ์แระ   ขอบคุณมากครับ

2000HP

โอ้โหหายไปนานเลยครับ จำได้ว่าชอบเรื่องนี้สุด แต่เอาจริงๆลืมๆเ้อเรื่องไปแล้ว แหะๆ

hunterkung

akennya

งานนี้ใช้พลังเก็บสาวสวยเข้าฮาเร็มอย่างต่อเนื่อง

rabbitbadboy

ผลงานสนุกครับ ขอย้อนอ่านตอนก่อนหน้าก่อนครับ ลำดับเรื่องราวใหม่อีกรอบ มือสั่นเลยครับ