ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ที่กลับมาเขียนต่อ จำได้ลางๆ สงสัยต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ อีกที คล้ายๆ ว่ามี 2 ver. ใช่ไหมครับ

ฟหกด่าสว

เป็นคนที่รออีกหนึ่งคนครับ  ติดตามทุกตอนเลย  เสียดายสาวที่ตายไปเหมือนกัน  แนวเหนือธรรมชาตินี่สนุกมาก

bigmut

ขอบคุณมากครับ เป็นอีกเรื่องที่ชอบมากครับ หายไปนานคิดถึง

axolotss

ต้องย้อนกลัยไปอ่านตอนก่อนหน้านี้ครับ กลัวความรู้สึกไม่ต่อเนื่อง

gungun.khondee

potaeds

รอนานแต่คุ้มครับ มีลากไปกินด้วย สนุกรอติดตามทุกตอนครับ

Suchart Thanee

เดวต้องหาตอนเก่าๆอ่านย้อนแระ ท่านหายไปนานกลัวจะสับสนจำเรื่องราวผิดพลาด ขอบคุณที่มาต่อนะครับ

ppyyaa

เรื่องนี้ผมติดตามมาตลอดและดีใจที่ได้เห็นตอนต่อครับ ชอบแนวใช้พลังเหนือธรรมชาติ โดยเฉพาะ the lust

Lert Nil

ไม่เคยอ่านเรื่องนี้มาก่อน คงต้องตามไปอ่านตอนก่อนหน้าละ

pizzahutcha

แต่ล่ะตอนนานมากเลยครัยพอๆ กับการ์ตูนเบอเซิกเลย

Tarn225

moodum07

หายไปนานเลย เกือบลืมหมดแล้ว ต้องกลับไปย้อนอ่านมาใหม่
มาเที่ยวนี้จัดยาวๆ เลยนะครับ
สำนวนไหลลื่น จินตนาการบรรเจิดประมาณนี้ มีน้อยครับ

thum2520

รอนานอยู่ครับ เลยเริ่มจำตัวละครไม่ได้ละ ขอกลับไปอ่านย้อนหลัง เหมือนท่านอื่น ๆ เหมือนกัน

solosealer

รอ ตอนใหม่ มานานละครับ
ได้อ่านแล้ว สมกับที่รอคอยจริงๆ 

ผมติดตามเรื่องนี้ ตั้งแต่จาก xstory แล้วครับ

pppccc

หายไปนานเลยนะครับ...แต่กลับมาก้อเปิดฉากเย็ดเลย 5555