ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaaar65

จากตอนที่แล้ว จ๋า  กำลัง ทำบาป นะครับ      ต้องเรียนรู้อีกเยอะนะน้องจ๋า

winnythepooh

ได้วิญญานเพิ่มมาอีก2 รายต่อไปจะเป็นใคร

Goddy Semen

กลับมาอ่านตอนเก่าๆ ขอบคุณรูปสวยๆนะครับ

Aoshisun

จัดไปครับ วิญญาณเพิ่ม พลังเพิ่ม ว่าแต่พลังแบบนี้จะสู้กับบาปอื่นๆได้ไหมหนอออ
ขอบคุณครับ

puredark

aom43104

::Bloody::กลับมาอ่านอีกรอบหลังจากตอนที่ 9ออกนะครับ ยังสนุกเหมือนเดิม

dryice32

ntcomX

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ
อยากมีพลังแบบพลจัง ::HoHo::

alasangel

ถ้าเก็บ 2 วิญญาณของจ๋าและหยา สกิลพลจะอัพเกรดขึ้นมั้ยน้า

adios2nd

รอดูว่าอำนาจแห่งราคะจะควบคุมจ๋ายังไงบ้าง

xxx559

หายไปนานมาก จำเนื้อหาเก่าแทบไม่ได้แล้ว

Zack Prince

exsoldier

double kill เก็บเรียบ แต่เสียดาว สาวซิงน่าจะค่อยๆทำ เอ็ยนจอยอีกนิดนึง

siwa119421

จ๋าโดนควบคุมแล้ว  แล้วรุ่นพี่2คนกับหยา ยังไวต่อนี่