ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

volpe

tidnub

asdf4321

หากถามสั้นๆ ก็ตอบสั้นๆว่า ไม่เคย

โอ้วแม่เจ้า ยสตน อีกต่างหาก กล้าซ้ำเหรอ เรื่องเอากับคนอื่นเรื่องเล็ก เรื่องติดโรคนี่สิเรื่องใหญ่
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

taton

เคยแต่โดนเมียจับได้ว่าเราจะไปเย..คนอื่น เลยโดนตีหัวลากเข้าบ้านแทนครับ   ::Orz:: ::Crying::

...
ไรต์กับแฟนต้องระวังโรคด้วยนะครับ ให้คนอื่นสดๆเนี่ยะ อันตราย

minamaitai boonto

เคยจับได้ แล้วตอนหลังอนุญาต ก็รู้าสึกแปลก ๆ เสียว ๆ เงี่ยน ๆ แต่ก็จิตตกครับ

ReArm

ยังไม่เคยแต่ชอบอ่านประสพการที่เอามาแชร์มากเลยครับ

devilzoa

Ataro Khotdee

ยังไม่เคยเจอแต่ถ้าเจอคงกระทืบให้ยับทั้งคู่แหล่ะ