ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

เคยติดเด็กเลาจน์ แล้วไปเจอนางอยู่บนเตียงกับชายอื่นมนางบอกเป็นเพื่อนกันเฉย ๆ

We love you so much

เคยครับ เป็นแฟนกันสมัยเรียนมหาลัย แฟนผมเป็นคนที่ถ้าเมาแล้วมักเก็บอารมณ์ไม่อยู่ วันนึงผมกลับต่างจังหวัด แฟนไปกินเหล้ากับเพื่อนสาว แล้วเพื่อนสาวมีรุ่นน้องปีหนึ่งเป็นน้องรหัสมาด้วย เอาตรงไคือหล่อมากๆ พอเมาได้ที่ไอ้รุ่นน้องก็อาสาไปส่งแฟนผม  แล้วก็ไปเอากัน เริ่มจากแฟนผมมันยั่วก่อน ก็เจอคนหล่ออ่ะเนาะ ถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าเช็ดตัว อาบน้ำเสร็จก็มานอนทั้งผ้าเช็ดตัว ไอ้เด็กนั่นก็จับถ่างขาลงลิ้น อีแฟนผมก็ไม่ขัดขืน แล้วก็โดนเอาสดคืนนั้นตอนเที่ยงคืนรอบนึง ตอนสายๆอีกรอบนึง ทั้งโม้กทั้งขึ้นให้ สงสัยติดใจที่ไอ้เด็กนั่น ค ววย ใหญ่ด้วยมั้ง แล้วคืนนั้นก็มากินเบียร์กับแฟนผมถึงห้อง แล้วก็จัดกันอักสองรอบ กลางคืนกับตอนเที่ยงอีกวัน ที่รู้เพราะห้องผมติดวงจนปิดแบบไวฟาย เวลาเพื่อนไม่สนิทมาทำงานที่ห้องแล้วชอบแอบหยิบของเล็กๆน้อยๆไป แฟนผมมันแอบฟอแมตการ์ดจากมือถือแล้ว แถมแอบเปลี่ยนรหัสดูกล้องด้วย ทำให้มือถือฝั่งผมขึ้นออฟไลน์ตลอด แต่มันหารู้ไม่ว่าผมตั้งอัพวิดีโอขึ้นคราวด์ไว้ด้วย ที่มาเปิดกล้องดูเพราะมันมีดโกนหนวดยี่ห้อที่ผมไม่ได้ใช้ทิ้งไว้ในห้องน้ำ 1 อัน แล้วก็ขวดเบียร์ช้างสามชวดที่อยู่ในถุงดำ (ผมกินลีโอ) พอเปิดดูก็ช็อกครับ เสียใจอยู่พักนึง สุดท้ายเลิกกัน เธออ้างว่าเมา ผมสวนว่า ตอนสายที่เยกับมันก็ไม่เมานี่ แต่ร่านมากกว่า จบ

NanobotS

pppxavcs