ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chailopburi

เคยจับได้ พอดีหลุดเห็นในไลน์ นัดเอากันมีรูปบอกวันก่อนจุกเลย

Wutty Mat

ถ้าอยากให้เมียลอง แล้วอยากฟังจากเมียเล่า
อย่าเลยครับ มันโคตรเจ็บ
และที่สำคัญ ถ้าทั้งคู่ไม่คิดจะมีลูก และเป็นความต้องการของทั้งคุณและเมีย ตามสบายเลยครับ
แต่ถ้ามีลูกแล้ว อยากลองทำ ผมแนะนำว่าอย่า
ถ้าไม่อยากให้ครอบครัวตัวเองพัง
ผัวเมีย เป็นคู่บ้านคู่ชีวิต ไม่ใช่คนคนเดียวกัน
คำแนะนำจากคนที่เกือบพังมาก่อน

zjk

ไม่เคยนะ มีแต่เพื่อนเคยบอกว่าแฟนมันไปเวิคเมืองนอก กลับมาแล้วอย่างหลวม ทั้งๆที่มันเป็นคนเปิดซิงก่อนไป

chungaga.l-w

ยังไม่มีหลักฐานชัดเจน แค่สงสัย เท่านี้ก็ปวดใจจะแย่แล้ว

Adiba