ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคยจับได้ว่าเมียของเราไปมีอะไรกับคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 20, 2019, 09:33:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only1A

cdn001

จะ25อยู่แล้วแฟนยังไม่มีเลยคร๊าบบ 5555
ขอศึกษาความรู้จากพี่ๆน้องๆที่มีแฟนแล้วเจอเหตุการนี้ก่อนละกัน

veckeo

เคยโดนกับแฟนเก่า ตอนนั้นยังคบกัน มีอยู่วันนึง กะจะไปหาแบบเซอร์ไพร์ส พอเปิดประตูห้องคอนโด เข้าไปเจอแฟนเก่ากำลังอยู่กับผู้ชายคนนึงในห้อง คนนี้เป็นคนที่ผมเคยจับได้ว่าเป็นกิ๊กแฟนผม แต่แฟนผมบอกว่าไม่ได้คุยกันแล้ว ผมนี่ตัวชาไปทั้งตัว ขับรถกลับบ้านแบบไม่รู้ตัวเลย อีกไม่นานก้อเลิกกันกับผม ไปแต่งกับกิ๊ก ซึ่งกลายมาเป็นผัวตัวจริงแทน ผมเศร้าไปเป็นปีเลย รักแรกก้อเงี้ย

momonji

ไม่เคยครับ แล้วก็ไม่อยากลองด้วย ผมเป็นพวกอ่อนไหวนะ
ป.ล. หลังจากอ่านจบ ไรท์เป็นคนใจดีนะ ใจเย็นด้วย เป็นผมคงทำใจไม่ได้

อา ม่อน